ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนที่ 1

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 05, 2019, 10:21:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Creader

พระเอกมีทั้งพลังพิเศษ ทั้งเอาผีได้ น่าสนใจดีครับ

Erik

ืnovoman

ติดตามครับ รอดูตอนต่อไป มาไวๆนะครับ

Korakot Tawaytibhongs

เนื้อเรื่องแปลกแหวกแนวดี น่าตามอ่านมากๆครับ

Evolution PK

เนื้อเรืาองแปลกน่าสนใจ​สนุกมากอ่านแล้วเพลินเลย

pana159

แนวเนื่องมหัศจรรย์พันลึกดีแท้  ชอบตรงตัวเอกมีพลังวิเศษ บวกกับแนวภูติผี ชอบมากครับ ขอขอบคุณครับ

sftcly

ขอบคุณครับ
พล็อตเรื่องน่าติดตามครับ
อ่านช่วงแรกๆมีสะดุดๆนิดๆแต่โดยรวมดีครับ
เป็นกำลังใจให้ครับไรท์

noomxxx

เด็ดเลยมีพลังวิเศษด้วย งานนี้จะได้ผีมาเป็นเมียกี่ตัวนะ

gift123

ขอบคุณมากครับ แนวนี้ไม่ได้เห็นมานานแล้วน่าติดตามมากๆ

elviswhat

แนวจอมขมังเวทย์เลยนะครับเนี่ย แต่ต้องรอดูบทสรุปว่าจะใช้พลังในด้านไหนเป็นหลัก

tetete

พระเอกยังดีนะครับที่จะมีอะไรมาเตือนสติเสมอก่อนทำเลว แต่กับเรื่องสาวๆนี่ น่าจะเตือนยังไงก็ไม่ฟังแน่นอน

kchumpot

พลังวิเศษอยากมีบ้างแต่ให้ไปถูกฟ้าผ่าท่าจะไม่ไหวละครับเรื่องน่าสนใจมากล่อผีไปแล้วแล้วนี่จะล่ออะไรอีกละครับน่าติดตามขอให้เขียนยาวๆนะครับแฟนๆเรียกร้อง

terapoong48

วางโครงเรื่องได้สนุกชวนติดตามมากครับ
พระเอกน่าจะค่อยๆพัฒนาพลังขึ้นแน่ๆ

รามา65

timshel

จัดว่าเด็ด จะว่าไปชอบมาก แนวเสพกะวัญญานนี่ มันจินตนาการได้เยอะมาก