ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนที่ 1

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 05, 2019, 10:21:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

test0022

เทพลงมาเกิดเพื่อปราบผี น่าติดตามขอบคุณครับ

Popoing

ตอนแรก ไม่อ่าน แต่พออ่านแล้ว ผมติดใจ ไปแล้วครับมันเรื่อยๆ มาเรียงๆ ดี ถ้ามีภาพ ประกอบ ด้วยแจ่มแมว กว่านี้ ครับ

mottymu

fallenversa

จะว่ายังไงดี เรื่องนี้คุณtwintower ฉีกเนื้อเรื่องและหมวดหมู่ไปพอตัว
ผมอ่านแล้วปิดๆ หลายรอบมาก ต้องมีเวลาตั้งใจอ่าน และเปิดใจอ่านถึงจะเข้าใจเนื้อหามากขึ้น
โอเค หลังจากอ่านแล้วก็กลับมาหลงใหลฝีมือการเขียนของคุณtwin เช่นเดิมครับ
ผมคิดว่าหากคุณต้องการฉีกแนวจากเดิมอีก ก็ลงได้เลยนะ ผมรับได้

ชุ่ม

แปลกแหวกแนวดีครับ อ่านสนุกมาก

gfthebc

ดำเนิน​เรื่อง​ได้​น่า​สนใจ​มาก​ครับ​ อยาก​จะ​ทราบ​แล้ว​สิครับ​ ว่า​อสนี​ถูกส่ง​ให้​มา​เกิด​เพื่อ​อะไร​

ตี๋น้อย ฮิฮิ

ผีแบบนี้มีที่ไหนอยากโดนหลอกบ้าง

awso123

bendersonster

badboyy2j

ชื่อเท่ดีนะครับพระเอกของเรา  ชอบเนื้อหาแปลกใหม่ แถมพระเอกทีมือพิเศษ

A Space

แนวเรื่องน่าติดตามมากครับ แปลกดี

James-buff

ขอบคุณครับ
มือวิเศษของสายฟ้า อย่าไปแกล้งเพื่อนมากนะ

goging

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากเลยครับ

kon987123

เนื้อเรื่องแหวกแนวมากเลยครับ
น่าสนใจมาก จะรอติดตามนะครับ