ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabashi Renya] Share House e Youkoso แชร์บ้านแชร์เสียว 2/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 17, 2019, 02:59:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tuwarpzone

ช่วยเหลือคนทั้งหอแน่ นายช่างเป็นคนดีจริงๆ แต่ปิดตาแบบนี้จะรู้ว่าไม่ใช่คนเดิมเมื่อไหร่น้อ
รอบหน้าจัดสาวใหญ่ คุณน้าเลย รอครับรอพระเอกโดนรุม

bomb1021

โรคกลัว ผช แต่หุ่นตัวเองนี่ดึงดูด ผช มากเลยนะะ

edit ฮิซาโนะถ้าได้ปิดตาทำนี่น่าจะฟินมากกกกกเลยนะ หุ่นอย่างเทพ

ตอนหน้าคุณน้าน่าจะโดนนะหนิ

แต่พระเอกต้องได้สวิง เราสองสามคน แน่ๆเลยยย

freelance

หอหญิง​นี้มันเงี่ยน​ทั้งหอแน่ๆ เหยื่อ​รายต่อไปสาวใหญ่ ส่วนคนที่ใช้เก็บไว้กินท้ายสุด

keatmano

น่าจะเป็นเรื่อง love hina เวอร์ชั่น x  ::HoHo::
ทยอยสอยไปทีละคน ... หอพักฮาเร็มน้อย ๆ ของเจ้าหนุ่มที่แสนจะโชคดี (และมีฝีมือ) ::HoHo::

คงต้องมีการรักษาโรคกลัวผู้ชายอีกหลายครั้ง .. คราวหน้าคงไม่เดี่ยว ๆ แล้วมั๊ง  ::HoHo::

scorpionx

eakachaiiiii

อ้าวๆ แม่หนูซ้อนรูป ใจกล้าจังเลยน้าาาา แล้วเมื่อไหร่จะถึงคิวของแม่สาวซึนคนนั้นละเนี้ย

อ้าาาน คุณน้าหรอเนี้ยยย นานามิคงเป็นคนสุดท้ายสินะครับเนี้ย สู้ๆนะพ่อหนุ่มฟาเหลือง

yopern

อยากโดนซั่มแต่ทำเป็นอาย เข้ามาก็โม๊กเลย อีกหน่อยก็ไม่ต้องปิดตาแล้ว สาวรายต่อไป

edit หลานถูกสาวตัดหน้าไปกินตั้งสองคนแล้วนะคุณน้า มั่วแต่ช้าอยู่นั่นแหละ

kunnhum

น่าติดตามมากครับเรื่องนี้ ผู้หญิงทั้งบ้านนิสัยคนละแบบ แล้วเธอคนนี้เป็นโรคกลัวผู้ชายแบบไหนกันนะที่เธอเป็น  ::Thinking::
ท้ายเรื่องนี่น่าจะโดนรุ่นใหญ่จัดหนักในตอนต่อไปแน่ๆ ครับ

oilza12120

เห้นเงียบๆ แต่ฟาดเรียบนะ แม่สาวน้อย

เดียวต้องมียกสอง สาม สี่ ห้า หมดบ้านแน่ๆ

ipor

ชื่อตอนว่า.... Sex education....

เหมๆๆๆลองพูดเรื่องขยาดตอนเจ๊อยู่บนดูซิ แกต๊ายยยยยยย

opzakong

เอาล่ะเว้ย สาวซึนนี่มันน่าโดนจัดชะมัด

นึกว่านานามิจะโดนในตอนนี้ แต่ไม่เป็นไร รอบนี้จัด 3P เร้าอารมณ์ดีจริงๆ

evilbenz

love hina แบบ 18+ นะครับเนี่ย สงสัยพระเอกได้สร้างฮาเร็มแน่ๆ

edit : สงสัยพระเอกเราจะได้เป็นหมอประจำตัวแก้โรคกลัวผู้ชายให้สาวฮิซาโนะ แน่เลยครับ

B&B

ฮิซาโนะ!!! ฮิซาโนะ!!! ฮิซาโนะ!!!

ชูป้ายไฟแล้วตะโกนสุดเสียง โอ้ยยยย นางน่าถนุถนอมจริงๆ เห็นแล้วอยากลูปหัว ถึงนางจะกลัว แต่ก็อยากช่วยเธอ ง่าาาา ในชีวิตอยากจะเจอผู้หญิงแบบนี้ สักครั้งจริงๆ

แต่นางบำบัดผิดวิธีไปนะ ก็นะ โลกโดจินก็งี้แลหะ

::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

ฮิซาโนะ!!! ฮิซาโนะ!!! ฮิซาโนะ!!!

ชูป้ายไฟแล้วตะโกนสุดเสียง เพื่อให้นางมีบทอีกตอน!!!!

พระเอกไม่ได้อยากช่วยหรอก มันแค่เงี่ยนโว้ยยยยยยย

เป็นผมผมกไม่ทน นางเอกมาอยู่ต่อหน้าแบบนี้ ขอสักน้ำก็คงดี อิอิ

ขอบคุณ​ครับ

ปล.ยินดีต้อนรับกลับมาครับ

taeza2

ผมสงสัยตรงโรคกลัว ผช นางเห็นไอ้นั้นแล้วไม่คิดว่าเป็น ผช หรอ
กลัว ผช หรือกลัว ไม่ได้ ผช รึป่าว

ขนาด พระเอกรู้แล้ว ผ้าปิดตายังบำบัดได้ด้วยหรอ ::Shy::