ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabashi Renya] Share House e Youkoso แชร์บ้านแชร์เสียว 2/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 17, 2019, 02:59:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bnk poo

อยากรู้เหมือนกันว่าคนเรียบร้อย ขี้อาย จะมี sex แบบไหน

ไม่ค่อยจะร้อนแรงเท่าไหร่นะ  เหมือนยังกลัวๆ อยู่

Peter Taowating

ไอ้หนุ่มโชคดีจริงๆ  งานนี้ได้เก็บสาวๆตอนละคนสองคนแน่เลย 555 สาวคนที่สองนี่อึ๋มมากเรย แถมเก็บกดอีก ท่าจะของแรงเวลาปลดปล่อย ::Glad::

โห สาวคนที่สองก็ติดใจ แถมสาวคนแรกติวฝีมือให้อีก 555 งานนี้ฟันทั้งหอชัวร์ 555 ::WooWoo::

anucha armeen

xonly-809

สวยขี้อายมาทดสอบดุ้นใหญ่ว่าจะดีจริงๆมั้ย ท่าทางจะลองแล้วติดใจ

Exllector

สาวผมสั้นขี้อายอีกเสดไปอีกหนึ่งราย
จัดไปพ่อหนุ่ม

จัดอีกซักพักคงจะติดใจเดียวก็หายขี้อายเองแต่ตอนหน้านี้ป้าโดนใช่ไหมเนี่ย

ภูวนาถ จั

sniperteam

ทนเสียวไม่ไหวแต่ก็อายเกินกว่าจะให้ผู้ชายรู้ เลยมาขอให้เพื่อนช่วย สบายตัวไป

กะตื่นเต้นไปอีกแบบแหะปิดตาแบบนี้หน้าลอง แลเวคราวหน้าจะกล้าเอาแบบเห็นหน้าไหมเนี่ย

nothingbizzy

pekaao

ขอบคุนมากกำลังเสพงานคุนอยู่แปลได้ดีเปนกำลังใจให้ครับ

virgoranger

ปิดตานี้น่าลองนะเนี่ย

Edit แหม่เปรียบเทียบซะ

asdw

หายแน่ๆ โรคกลัวผู้ชายรักษาได้ด้วยดุ้น
มันต้องเรียนรู้ครับ แต่ความอีด และขนาดนี่ก็เป็นพื้นฐานที่ดีเลย

mindza2212

เริ่มปฏิบัติการฮาเร็มพระเอกมันยังไม่ทันทำอะไรเลยแต่ผู้หญิงมาชอบง่ายแท้

ตอนใส่เสื้อทำไมหน้าอกน้อยแต่ถอดทีนี่ใหญ่

Sujit.c

Talingtingtong

เลิกกลัวเลยทีนี้ผู้ชงผู้ชาย แจ๋ว ขอบคุณครับ