ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabashi Renya] Share House e Youkoso แชร์บ้านแชร์เสียว 2/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 17, 2019, 02:59:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Xr4p

ขอบคุณมากนะครับที่แปลเรื่องนี้ผมอยากอ่านมานานมั่กกกกก

คนนี้นมใหญ่มากเลยแหะ แต่ส่วนตัวชอบคนแรกมากกว่า ฮิๆ

kapomman

ความลับไม่มีในโลกซินะ แต่นั่นเธอขี้อายแน่รึ ดันไปกล้าขอเฉย
ปล.เล่นเปรียบเทียบต่อหน้าต่อตาแบบนี้ มีแอบเคืองนะนั่น  ตอนหน้ารอเลย หุหุ

BabyFace

สุดท้ายได้เป็นผู้ชายนักบริการบำบัดสาวโสด อาชีพน่าสนใจมากๆ  ::Bloody::

numkrieng

::Glad:: มีอะไรซ่อนอยู่ในตอนต่อไปแน่นอน
คนต่อไปคือใครนะ?

โดนเปรียบเทียบได้ต้องจัดให้หนัก... เจ๊มีอารมณ์

notekom1

พระเอกโชคดีจริงๆครับ แต่ละคนหุ่นดีๆทั้งนั้น

Ae Haha

จากกลัวผู้ชายคงหาย กลายเป็นหื่นจากผู้ชายแทน แต่พระเอกขะรู้ตัวเปล่าว่ากำลังเอากับอีกคน

พระเอกได้ประสบการ์ณเซ็กไปอีก แต่ยังมีอีกหลายคนให้จัดน่ะ

sanitary5678

::Dribbling:: กลัวผู้ชาย แต่ไม่กลัวไอ้นั่นนี่ครับ อย่างนี้เสียวสุดๆเลยครับ  ::Bloody::

jarabaman

โรคกลัวผู้ชาย แต่ไม่กลัวดุ้นผู้ชายเลยสินะครับ

มาถึงเอาเข้าปากก่อนเลย 55555

เมือไหร่จะถึงตอนนานามิครับเนี่ยย  รอติดตามเลยๆๆ

God25

กลัวผู้ชาย แต่กล้าดูดดุ้น แหม่

เมกุมิหึงรึเปล่าเนี่ย

panamp

ปิดตาแบบนี้ลุ้นดีเหมือนกันนะ

มีเปรียบเทียบขนาดด้วย แต่ได้ไป 2 ละ ใคจะเป็นรายต่อไป

xfreestylex

เอ่อ หน้าไม่กล้ามอง แต่อมได้จับได้ ยังไงสิ๊?

ก็เหมือนจะยังไม่หายสินะ

wunman

แหมเป็นเรื่องที่น่าติดตามขนาดคุณฮิซาโนะที่ดูเรียบร้อยยังหงี่สุดๆเลย พระเอกโชคดีจังแบบนี้มีรุมสองทุกวันแน่ๆ

edit: ฮิซาโนะนี่ซ่อนรูปดีจังน่ารักและอกใหญ่ด้วย แต่พระเอกเราก็สู็ไม่ถอยมันทำให้น่าติดตามต่อไปพระเอกจะได้ใคร

Piccolo01

เรื่องสนุกติดตามครับ
น้องผมสั้นนี่ ใหญ่กว่าที่คิดแฮะ

chartchaii

ช่วยคนได้บุญนะนี่

ปิดตา ก็ยังทำได้ 2 ครั้งนะ พระเอ้กเรา ไม่ใช่ไก่อ่อนละ

peezaamaak

ถ้าตามผู้แปลว่า เทียบกับบ้านพักอลเองก็คล้ายหลายคนนะ ทั้งคนผมสั้นที่คล้ายกับคนน้องในบ้านพักอลเอง 
ขอบคุณสำหรับผลงานแปลดีๆครับ อยากให้มีแนวฮาเร็มอย่างงี้อีกจัง