ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabashi Renya] Share House e Youkoso แชร์บ้านแชร์เสียว 3/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 18, 2019, 05:32:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hanaka99

เล่นน้าซะด้วย แถมเป็นรักแรกด้วย พระเอกสายหื่นของเรา

tummaba

อยากโดนแต่ดันอายไม่อยากเปิดเผยตัวสะงั้น แต่พระเอกเราก็สบายไปเลยได้เอาอีกสาว

gfthebc

มา​เฉลย​ตอนที่​กำลังจะ​เข้า​ด้าย​เข้า​เข็ม​ ยังงี้​จะ​ได้​ไป​ต่อ​ไหม​ครับ​เนี้ย​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​ เป็น​หลาน​ที่​ห่วงใย​น้า​จริงๆ​เลย​ครับ​ อยาก​ให้​น้า​มี​ความสุข​ แถม​แอบ​ชอบ​มา​นาน​แล้ว​ด้วย​

lwana4

คิวคุณน้าแล้ว จัดหนักแน่นอน ยิ่งมีความรู้สึกแบบนี้ด้วย

Edit : ผิดคาดแฮะ คิดว่าจะมี 3P หรือ 4P ซะหน่อย

peemharu

นี่คุณน้าหน่ะ เจ้าได้...ไปแล้ว  ยังไงก็ไม่รอด

อั้นมา 3 วันดีนะที่มีรอรับอยู่ 3 คน ไม่งั้นระบมแย่ มาทีละคนจะไล่ขนาดอกมาเรื่อยๆเลยหรอ ::Hunger::

bmmy80

เล่นผีผ้าห่มจบจุกๆแน่

เข้านึกว่าจะจัดครบ...หมดกัน

leesiuwah

หน้านิ่งมากครับ ไม่ตกใจเลยหรอคุณผู้หญิง

พระเอกเราท่าจะได้ขึ้นสวรรค์ตั้งแต่ยังไม่ตาย

โอ้ว โดนหนุ่มบริสุทธิ์จัดการจนหมดแรงแบบนี้ ใครจะเป็นเบ๊ใครกันแน่นะ

nuunung

กำลังเข้าได้เข้าเข็มเลย แบบนี้น่าจะหยุดไม่อยู่แล้ว โดนแน่ๆน้าสาว

Edit จัดน้าสาวไปขนาดนี้ อยากเรียกน้าเลย ต่อไปก็ จัดครบทุกคน กลายเป็นผู้จัดการแทนน้าแน่นนอน

pong_darkelf

เหวอไปสิ แล้วทำไงต่อละพ่อหนุ่ม ตามพล็อตต้องเกฺนให้ครบนิ

Phoowadol

ผมว่านะ  ถึงตอนนี้ จะเข้าใจผิดคิดว่า สาว ที่นอนอยู่ใต้ร่าง จะเป็น เมกุมิ จนจะสอดใส่กันอยู่แล้วเนี่ย.......เดี๋ยว พอถึงตอน ที่รู้ว่า สาวนั้น เป็น น้าสาว ของตัว  ยังไงๆ ก็ต้องดันให้สุด นะแหละ เชื่อสิ......บรรจุมันให้ น้าสาวเอง ก็แอบมีใจด้วยสิ ใช่ม๊า
  .  อย่างนี้ ต้องเรียกว่า  เมกุมิ  มาดี ครับ  เล่นเอาคุณน้า แตกไป3รอบเลย  อิอิ  ถึงอาการจะออกไปทางเคือง หลานชายตัวดี ก็เถอะ  แต่ว่า คือนางคงติดใจไปแล้วหละ  อิอิ 
ปล..ทีแรกนึกว่า เมกุมิ จะลงเล่นด้วยซะอีก อิอิ

santi W

ชั่วโมงนี้ คงไม่สนแล้วละ ต้องเสียบอย่างเดียวเท่านั้น

I2eI3oI2n D Ace

น้าไม่น่าหลบเลยเสร็จหลานชายเลยห้ามไม่ทันแน่นอน

ไม่ได้ทำ3วันจัดแตกในน้าเลย เมกุมิสอนมาดีจริงๆ

potenza

มุดผ้ามาจัดเลยเหรอ
น้าติดใจเลยละสิ