ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กว่าจะถึงฝั่งฝัน ตอนที่ 10.4 เดอะซีรี่ส์ อาจารย์พี่ขวัญ by Worming

เริ่มโดย worming, ธันวาคม 18, 2019, 09:34:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

worming

กติกาคล้ายๆ เพื่อนนักแต่งบางทั่นนะครับ คือลงความเห็นสั้นๆ ก่อน พออ่านจบค่อยตามไปแก้ไข ส่วนเพื่อนคนไหนลืมตามไปแก้ข้อความก็ตัวใครตัวมันนะครับ 555

ตอนที่​ 1​
https://xonly8.com/index.php?topic=205096.0

ตอนที่แล้ว https://xonly8.com/index.php?topic=221582.0

ณ หน้าประตูทางเข้าห้องตู้กระจก ประมาณเกือบทุ่มครึ่ง​ วันเสาร์

เจ้ "นี่น้องชื่ออะไร คุยมาตั้งนานยังไม่รู้ชื่อกันเลยนะ"

ขวัญ "เอ่อ.. คือ... หนูชื่อ..." ขวัญพยายามนึกชื่อใหม่ขึ้นมา แต่ในสถานการณ์บีบคั้นแบบนี้ ใครจะไปคิดทันล่ะ ว่าแต่ชื่ออะไรดีนะ

เจ้ "อ้าว ยังไม่ได้คิดชื่อหรอ งั้นก็รีบคิดนะ เผื่อแขกถามจะได้ตอบเค้าได้ ส่วนเจ้ให้เรียกเจ้นุ่นนะ มีอะไรก็เรียกได้"

ขวัญ "ข่ะๆ ค่ะ เจ้นุ่น" ไม่รู้ทำไมขวัญถึงได้ประหม่าอย่างงี้นะ ทั้งตื่นเต้นทั้งกลัวทั้งอะไรหลายๆ อย่าง หรืออาจจะเป็นเพราะขวัญจะต้องเป็นกระหรี่ขายหีจริงๆ หรือเนี่ย การที่ขวัญทำอะไรไม่ถูกอาจจะเป็นเพราะสิ่งนี้ก็ได้ และที่สำคัญขวัญรู้สึกว่าน้ำที่หีขวัญเริ่มแฉะขึ้นมาหน่อยๆ แล้ว ยิ่งไม่ใส่ทั้งเสื้อในและกกน.อยู่ด้วย

เพื่อนแขก "เจ้ๆ คนนี้แหล่ะ เฮ้ย มึงอย่าป๊อดดิวะ" เพื่อนแขกหันไปด่าเพื่อนที่กล้าๆ กลัวๆ อยู่หลังของเขา

แขก "ก็กูไม่ได้อยากมานี่หว่า พวกมึงแหล่ะแกล้งกู"

เพื่อนแขก "แกล้งห่าอะไร มึงบอกว่าถ้าลิเวอร์พูลแพ้มึงจะให้พวกกูสั่งอะไรมึงก็ได้อย่างนึง นี่ไงคำสังพวกกู 555"

แขก "กูไม่น่าเล้ย ลิเวอร์แม่งเล่นกูซะแล้ว"

เพื่อนแขก "เอาน่า มึงแพ้ก็ต้องทำตามคำสั่งพวกกู อย่าทำตัวป๊อดสิวะ ไม่ได้ให้ไปฆ่าใครตายซะหน่อย นี่ กูเลือกให้แล้ว เจ้ พวกผมเคลียร์กะเพื่อนเสร็จละ ไหนๆ มึงก็ตกกระไดพลอยโจรละ เอาให้คุ้มเลยนะเพื่อน 555"

พวกแขกคุยกันอย่างออกรสออกชาติ แต่ขวัญนี่สิ ได้แต่หน้าแดงยืนก้มหน้าด้วยความอายอยู่หลังเจ้นุ่น แล้วเจ้นุ่นก็หันมาบอกว่าไม่ต้องอาย ครั้งแรกก็งี้แหล่ะ เดี๋ยวก็ชินไปเอง แล้วเจ้นุ่นก็หันไปคุยกับแขก บอกเบอร์ห้องและก็อาสาพาเดินไปที่ห้องอีกด้วย แล้วเจ้นุ่นก็ให้แขกจูงมือขวัญเดินตามเจ้แกไป ขวัญก็เดินตามไปด้วยความกลัวบวกความตื่นเต้น หน้าแดงผ่าวไปหมด แต่หีเจ้ากรรมของขวัญยิ่งเดินไปใกล้ห้องนั้นเท่าไหร่ หีขวัญก็แฉะมากขึ้นเท่านั้น

พอถึงห้อง เจ้นุ่นบอกกับแขกว่าน้องโชคดีมากที่เลือกคนนี้ ถ้าเป็นคนอื่นที่เป็นเด็กเจ้ เจ้จะให้ได้แค่เบาๆ ท่ามาตรฐาน และใส่ถุงเท่านั้น แต่น้องคนนี้เป็นน้องพิเศษ มีคนมาฝากไว้ เจ้าของเค้าฝากบอกว่าทำได้ทุกอย่าง ยิ่งทำหนักเท่าไหร่ยิ่งดี ขอให้สนุกนะคะลูกค้า พอเจ้นุ่นพูดจบ ขวัญที่หน้าแดงอยู่ถึงกับหน้าซีด นี่จำเป็นต้องพูดขนาดนี้เลยหรอเนี่ย แล้วเจ้แกยื่นกุญแจให้ บอกพอครบชั่วโมงแล้วจะมาเรียก แล้วเจ้แกก็เดินจากไป ปล่อยให้ขวัญยืนหีแฉะอยู่อย่างนั้น

แขก "ขอบคุณครับเจ้" แล้วแขกก็ปล่อยมือขวัญก่อนที่จะใช้กุญแจเปิดประตูเดินเข้าไป โดยปล่อยให้ขวัญยืนอยู่หน้าประตูอยู่อย่างงั้น ดูเหมือนแขกคนนี้จะเขินๆ ยังไงก็ไม่รู้ ขวัญอึ้งๆ ปนงงๆ ซักพักก็เดินตามเข้าไป

ขวัญที่เดินเข้าไปในห้อง เป็นห้องสำหรับให้แขกกับกระหรี่เย็ดกัน เป็นห้องประมาณห้องของโรงแรมระดับสามถึงสี่ดาว ถึงจะเป็นห้องเหมือนห้องในโรงแรมตามปกติ แต่ขวัญรู้สึกได้ว่าห้องนี้มีการใช้ร่วมรักมามากมายไม่รู้กี่ร้อยกี่พันคู่แล้ว ซึ่งขวัญจะเป็นคู่ที่เท่าไหร่ก็ไม่รู้ แขกก็เดินไปเดินมาในห้อง เหมือนเขินๆ ประหม่าๆ ทำตัวไม่ถูกยังไงก็ไม่รู้ ซึ่งก็ไม่ต่างจากขวัญที่ตกอยู่ในสภาพไม่ต่างกัน ขวัญก็ครั้งแรกแขกก็คงจะครั้งแรกเหมือนกับขวัญสินะ ขวัญไม่รู้จะทำอะไรก่อนหลังดีเพราะขวัญก็ไม่เคยเป็นกระหรี่มาก่อน ไม่รู้จะเริ่มต้นยังไง ต่อไปอะไรยังไง ขวัญจึงเดินมานั่งที่เตียงก่อนในขณะที่แขกก็เดินไปเดินมาทำอะไรไม่ถูก หยิบโน่นหยิบนี่แก้เขินไปเรื่อย ตอนนี้รู้สึกว่าขวัญน่าจะได้สติมากกว่าแขกซะอีก ขวัญจึงรวบรวมความกล้าแล้วถามแขกออกไปว่า

ขวัญ "ครั้งแรกเหมือนกันหรอคะ"

แขก "คะๆๆ ครับ รู้ได้ไงเนี่ย" แขกที่กำลังหยิบแก้วน้ำเดินไปเดินมา

ขวัญ "งั้นก็ใหม่ทั้งคู่เลยสินะคะเนี่ย" แต่ก็ไม่รู้ด้วยอะไรลิขิตไว้ ว่าครั้งแรกของขวัญก็เจอครั้งแรกของแขกซะงั้น แล้วเราสองคนจะรอดไหมเนี่ย ขวัญที่รู้สึกกลัวๆ อยู่ก็รู้สึกขำซะงั้น

แขก "ชะ ใช่ๆๆ นี่ถ้าผมไม่แพ้พนันเพื่อนผมนะ ผมคงไม่ต้องมาทำอะไรแบบนี้หรอก"

ขวัญ "พนันอะไรกันหรอคะ ทำไมพนันอะไรกันแปลกๆ "

แขก "ก็เพื่อนๆ ผมแหล่ะ เห็นผมโสดมานาน ไม่ได้มีอะไรกะสาวมาก็นาน พวกนั้นเลยหาวิธีแกล้งผมน่ะสิ"

ขวัญ "..." ขวัญรู้สึกงงกับเพื่อนๆ เขาจริงๆ จะแกล้งก็ไม่น่าใช่นะ จะหวังดีก็ไม่เชิง

แขก "แต่ผมว่าผมจะไม่ทำอะไรหรอก เดี๋ยวเรานั่งอยู่เฉยๆ รอครบชั่วโมงค่อยออกไปละกันนะ"

ขวัญ "..." ผู้ชายบ้าอะไร มาถึงขนาดนี้แล้วยังจะวางตัวซะ

แล้วแขกก็เดินไปเดินมา หาอะไรทำแก้เขิน ส่วนขวัญที่นั่งเขินอยู่ที่เตียงก็เริ่มจะเวียนหัวกับแขกซะแล้ว ซักพักขวัญก็เลยชวนแขกมานั่งด้วยกัน แต่เค้าก็ไม่ยอม ยังเดินไปเดินมาอยู่อย่างนั้น แต่ผ่านไปซักห้านาทีก็เดินมานั่งที่เตียงแต่คนละด้านกับขวัญ ท่าทางจะเหนื่อยซะล่ะมั้ง แต่ตอนนี้บรรยากาศเงียบงันเหมือนมีอะไรบางๆ กั้นอยู่ระหว่างขวัญกับแขก ตอนนี้ขวัญเริ่มรู้สึกเบื่อๆ แล้ว เวลาผ่านไปช้ามาก นี่ถึงสิบห้านาทีหรือยังก็ไม่รู้ กว่าจะครบชั่วโมงขวัญคงบ้าตายก่อนแน่ๆ แล้วขวัญก็เริ่มชวนแขกคุยก่อน ถามเรื่องทั่วไป เพื่อนที่ทำงาน งานที่ทำ จนถึงเรื่องส่วนตัว แล้วเราก็เงียบกันไปซักพัก แล้วเค้าก็ถามขวัญบ้าง ซึ่งขวัญก็ต้องแต่งเรื่องโกหกให้ทัน เพราะว่าถ้ามีคนรู้ว่าขวัญเป็นกระหรี่ คงไม่ดีต่อชีวิตขวัญแน่ๆ ซึ่งขวัญก็พยายามตอบว่าช่วงนี้ร้อนเงิน แต่อยากได้กระเป๋าใหม่ โทรศัพท์ใหม่ไรงี้ แต่พอคุยไปคุยมาแขกก็เริ่มขยับตัวเข้ามาเรื่อยๆ แรกๆ สายตาแขกจะจ้องหน้ากับขวัญตลอด แต่พอแขกขยับตัวเข้ามาใกล้ขวัญเรื่อยๆ แขกก็เริ่มมีแอบมองหน้าอกขวัญบ้าง มองต้นขาขวัญบ้าง ซึ่งชุดที่ขวัญใส่อยู่เป็นชุดของกระหรี่ ก็ต้องเปิดให้เห็นร่องนมกับแหวกให้เห็นขาอ่อนอยู่แล้ว ซึ่งขวัญที่โดนมองแบบนั้นก็เริ่มรู้สึกเขินหน้าแดง ส่วนหีก็เริ่มแฉะขึ้นมาอีกแล้ว

เราสองคนก็เริ่มคุยกันสนุกขึ้นเรื่อยๆ เค้าก็มองร่องนมกับขาอ่อนขวัญบ่อยขึ้น ส่วนขวัญก็สบตาเค้าบ้าง หลบตาเค้าบ้าง แต่ก็แอบคิดในใจว่าที่เค้ามองขวัญขนาดนี้ เค้าจะคิดอะไรกับขวัญหรือป่าวนะ ขวัญจากที่สบตาเค้าหลบตาเค้า กลายเป็นแอบไปจ้องที่เป้ากางเกงเค้า มันเป็นอย่างที่คิดจริงๆ ด้วย เป้าเค้าเริ่มตุงขึ้นมาแล้ว นี่เค้าเริ่มคิดอะไรกับขวัญจริงๆ หรอเนี่ย ขวัญนิ่งไปซักพัก กับความเงียบที่เกิดขึ้นอีกแล้ว

ซักพักแขกก็ขอโทษขวัญที่ไอ้นั่นของเค้าตุงกางเกงขึ้นมา ขวัญเลยบอกว่าไม่เป็นไรค่ะ เรื่องธรรมชาติ แล้วทีนี้แขกก็คุยแนวสองแง่สองง่าม รวมถึงพูดถึงแฟนเก่าที่ทิ้งเค้าไปร่วมสองสามปีแล้ว ได้แต่ดูหนังโป๊แล้วชักว่าว ขวัญเลยบอกว่าน่าสงสารจัง ถ้าพี่มีแฟนแล้วคงไม่ต้องมาดูหนังโป๊คนเดียวแล้วก็ช่วยตัวเองแบบนี้ พอขวัญพูดจบ สูญญากาศระหว่างเราก็เข้ามาอีกครั้ง คราวนี้ขวัญถึงกับเขินหน้าแดงว่านี่ขวัญพูดอะไรแบบนี้ออกไปได้ยังไง ส่วนหีก็เริ่มแฉะขึ้นเรื่อยๆ แล้วสักพักเค้าก็บอกว่า นั่นสินะ พูดซะคิดถึงแฟนเก่าเลย ถ้ายังคบกันอยู่ คงได้เย็ดกันทุกวัน ไม่ต้องแอบชักว่าวคนเดียวอยู่แบบนี้ ยิ่งแขกพูดแบบนั้นขวัญยิ่งอายหน้าแดงขึ้นไปอีกหีก็แฉะขึ้นไปอีก พร้อมกับลางสังหรว่าอีกสักพักขวัญกับแขกคงไมรอดแน่ๆ แต่สิ่งที่ขวัญคิดไม่ถึงก็เกิดขึ้น

ขวัญ "งั้นให้เราช่วยไหมล่ะ" ขวัญพยายามใช้คำแทนตัวว่าเรา เพราะว่ายังคิดชื่อใหม่ไม่ออก แต่สิ่งที่คิดไม่ถึงก็คือทำไมขวัญถึงได้เสนอตัวไปช่วยเค้าล่ะ

แขก "จะๆ จะดีหรอครับ" แขกที่คุยกันอย่างไหลรื่น ถึงกับพูดติดอ่างเลยทีเดียว

ขวัญ "ก็ไม่รู้สิคะ" แล้วขวัญก็ขยิบกระเป๋ายี่ห้อโนเนมขึ้นมาเปิดหาถุงยาง

ขวัญค้นอยู่นานมีแต่เครื่องสำอางต่างๆ แต่ไม่มีถุงยาง ไม่นะ แล้วขวัญก็หันไปถามแขกว่ามีถุงยางมามั้ย แขกก็บอกว่าไม่มี แล้วแขกก็บอกว่าไม่ต้องก็ได้ อีกครึ่งชัวโมงก็ครบชั่วโมงแล้ว แต่ขวัญด้วยความเงี่ยนหรือป่าวก็ไม่รู้เลยบอกแขกออกไปว่างั้นไม่ต้องใส่ถุงก็ได้ แขกก็ถามอีกว่าจริงหรอครับ ขวัญก็เลยถามกลับไปว่าจำที่เจ้บอกก่อนเข้าห้องได้ป่าวล่ะ แขกจะทำอะไรเราก็ได้ไง แล้วแขกก็บอกว่า งั้นขอแตกในด้วยได้ไหมครับ ขวัญก็บอกว่า นั่นไง เอาใหญ่เลยนะ แล้วแขกก็รีบถอดเสื้อผ้าล่อนจ้อน ขวัญถึงกับต้องตกตลึงกับอาวุธของเขา ควยเขาใหญ่มากห้อยโตงเตง ส่วนขวัญก็บอกให้แขกรูดซิบหลังชุดเดรสให้หน่อย เขาก็เดินโทงๆ มารูดซิบชุดเดรสสีชมพูให้กับขวัญ ขวัญแอบไปมองควยเขา ตอนนี้ควยเขาแข็งมาก ชี้โด่พร้อมรบเลยทีเดียว พอขวัญถอดชุดออกแล้วก็เก็บแว่นไว้กับชุด แล้วขวัญก็นั่งลงหน้าเค้ากำลังจะจับท่อนควยเค้า เค้าก็ถามว่าทำอะไร ขวัญก็ขำนิดๆ ท่าทางจะใหม่จริงๆ เค้าบอกว่าแฟนเค้าไม่เคยทำแบบนี้ให้เค้า เค้าบอกว่าใหญ่ไปและไม่ชอบเล่นพิเรน ขวัญก็งงว่าอมควยแค่นี้พิเรนตรงไหน แล้วขวัญก็ค่อยๆ เลียหัวควยเค้าแล้วก็อมเข้าไปแค่ส่วนหัว แค่ส่วนหัวก็คับปากขวัญแล้ว สมกับที่แฟนเค้าบอกว่าใหญ่ไปจริงๆ แนะน่าจะยาวประมาณแปดนิ้วเห็นจะได้ น่าจะใหญ่กว่าพวกแก๊งไอ้ริวคุงทั้งแก๊งเลยล่ะ ขวัญอมเข้าไปได้ไม่ถึงครึ่งลำก็ชนคอหอยขวัญซะแล้ว ขวัญโม๊คเข้าออกซักพักเค้าก็ปล่อยน้ำเข้าปากขวัญเลย เค้าก็บอกว่าเค้าขอโทษ เค้ากลั้นไม่ไหวจริงๆ ขวัญก็เลยถอนปากขวัญออกมาแล้วก็กลืนน้ำควยเค้าลงไปก่อนจะบอกว่า ไม่เป็นไรค่ะ งั้นเรามาต่อกันเลยแล้วกันนะ

แล้วขวัญก็พาเค้าขึ้นมาบนเตียง ขวัญนอนลงแล้วอ้าขาออก ตอนนี้ขวัญงงกับตัวเองมากว่าทำไปถึงขนาดนี้ได้ยังไง อมควยให้แขกจนน้ำแตกแล้วยังกลืนน้ำควยแขกอีก นี่หรือว่าขวัญจะเหมาะกับการเป็นกระหรี่จริงๆ นะ แล้วแขกก็ขึ้นมาคร่อมตัวขวัญและค่อยๆ ดันควยเค้าเข้ามาในหีขวัญ มันเข้าค่อนข้างยากเพราะความใหญ่ของมัน แต่ด้วยความแฉะของหีขวัญที่สะสมมาตั้งแต่หน้าตู้กระจกแล้ว ควยดุ้นนั้นก็ดันเข้ามาในหีขวัญจนได้ ไม่นะ ขวัญรู้สึกร้อนผ่าวไปทั้งตัวเมื่อรับรู้ว่าตัวเองได้เป็นกระหรี่เต็มตัวซะแล้ว นี่ขวัญกลายเป็นกระหรี่แล้วจริงๆ หรอเนี่ย ขอให้ตอนนี้เป็นแค่ความฝันด้วยเถอะ

แล้วแขกก็เริ่มซอย เป็นจังหวะมั่งไม่เป็นจังหวะมั่ง ขวัญที่กำลังเสียวๆ พอโดนซอยแบบไม่เป็นจังหวะก็หยุดเสียวซะงั้น แล้วก็เริ่มซอยเป็นจังหวะอีก ขวัญก็เสียวขึ้นมาอีก แล้วก็ซอยไม่เป็นจังหวะสลับกัน จนขวัญรู้สึกหงุดหงิดเล็กน้อย แต่ขวัญก็พยายามครางเพื่อกระตุ้นอารมย์ให้เค้า ซักพักเค้าก็หยุดซอย เหมือนจะหมดแรงซอยละแล้ว ขวัญก็เลยบอกให้เค้าเปลี่ยนเป็นท่าให้ผู้หญิงอยู่บน ขวัญบอกเดี๋ยวขวัญจัดการให้เอง เค้าก็บอกขอบใจ ไม่ได้เย็ดผู้หญิงซะนาน สงสัยลืมวิธีการเย็ดไปหมดแล้วมั้ง แล้วเราก็เปลี่ยนเป็นท่าที่ขวัญขึ้นคร่อมเขาโดยที่ควยกับหีไม่หลุดออกจากกัน

พอจัดท่าจนได้ที่แล้ว ขวัญก็เริ่มโชว์สเต็ปที่ไอ้ริวฝึกมา เริ่มจากโยกขึ้นลงช้าๆ ขมิบหีตอนโยกขึ้น ผ่อนหีออกตอนโยกลง แขกถึงกับซี๊ดและชมว่าเก่งจัง ขวัญก็เงียบแบบว่าเขินๆ แต่ก็ไม่ได้บอกว่าโดนฝึกมา ขวัญเริ่มโยกเร็วขึ้นเรื่อยๆ และขมิบหีตามจังหวะ ตอนนี้ขวัญเริ่มเสียวขึ้นมาแล้วเพราะท่านี้ทำให้หีสัมผัสกับควยได้ดีมากๆ โดยเฉพาะควยที่ใหญ่ขนาดนี้ จนเค้าบอกว่าจะแตกแล้วครับจะแตกแล้ว ส่วนขวัญก็เริ่มโยกขึ้นลงเร็วขึ้นเรื่อยๆ พร้อมกับความเสียวที่หีขวัญก็เพิ่มมากขึ้นเรื่อยๆ สักพักน้ำอุ่นๆ ก็พุ่งออกจากปลายควยเข้าอยู่โพรงหีขวัญโดยที่ขวัญยังน้ำไม่แตกจึงโยกต่อไปทั้งอย่างงั้น น้ำควยเค้าชโลมเต็มลำควยเค้าไปหมด ส่วนขวัญพอโยกไปซักพักก็น้ำแตกตัวกระตุกตามไป ขวัญพยายามจะฝืนโยกไปด้วยตัวกระตุกไปด้วยแต่ก็ไม่ได้ จึงต้องหยุดโยกแล้วปล่อยให้ตัวเองตัวกระตุกจนหยุดไป แล้วขวัญก็ถามแขกว่าชอบไหมคะ แขกก็บอกว่าชอบมาก เก่งมากเลยครับ แขกชมขวัญทั้งๆ ที่ท่อนควยยังแช่อยู่ในหีอย่างมิดด้ามโดยที่ไม่มีท่าทีว่าจะอ่อนเลย ขวัญเลยชมไปว่า แข็งดีจังค่ะ ใหญ่ด้วย เราชอบมากๆ เลย ขวัญพูดไปก็เริ่มบดหีไปมาหน้าหลังซ้ายขวา ทำให้ควยใหญ่ๆ ยาวๆ ครูดผนังหีขวัญไปมา แขกก็เริ่มซี๊ดซ๊าดขึ้นมาอีก ขวัญก็เริ่มเสียวหีขึ้นมาอีกแล้วก็ร้องครางเบาๆ ควยใหญ่ขนาดนี้แล้วโดนท่านี้เข้าไป พอโดนจุดอ่อนไหวในโพรงหีขวัญแต่ละทำก็ทำให้ขวัญเสียวมากขึ้นไปอีก ขวัญนั่งบดแบบนี้สักพัก แขกก็บอกว่าจะแตกอีกแล้วครับ จะแตกอีกแล้ว ขวัญก็เร่งบดให้เร็วและแรงขึ้นอีกจนน้ำควยพุ่งเข้าไปในโพรงหีขวัญอีกแล้วและขวัญก็เกร็งตัวกระตุกตามมาติดๆ แขกก็ชมขวัญใหญ่เลยว่าทำให้เค้าน้ำแตกได้โดยไม่ต้องโยกหีขึ้นลง ขวัญก็เลยตอบกลับไปว่า ควยใหญ่ขนาดนี้ท่าไหนก็ทำให้น้ำแตกได้ค่ะ แต่ควยของแขกก็ไม่มีท่าทีจะอ่อนตัวลงเลย ส่วนขวัญก็ยิ่งเงี่ยนขึ้นไปอีก ขวัญจึงขยับตัวยกเข่าทั้งสองขึ้นเป็นท่าตัวเอ็ม เอนตัวไปข้างหลังเล็กน้อย มือทั้งสองค้ำไปที่ขาของแขก ยกเอวขึ้นเล็กน้อยจนหีรูดออกจากควยออกมาประมาณครึ่งลำ สายตาทั้งสองจ้องไปที่สองตาของแขกอย่างเย้ายวน ขวัญเห็นแขกตาโตเป็นไข่ห่านเมื่อขวัญจัดท่าแบบนี้ แขกบอกว่า จัดให้ผมขนาดนี้เลยหรอครับเนี่ย ขวัญยิ้มให้อย่างท้าทายแล้วก็ค่อยๆ โยกลง แล้วก็ขมิบหีแล้วโยกขึ้นประมาณครึ่งลำ คลายหีออกแล้วโยกลง ขมิบหีแล้วโยกขึ้นอีกตามจังหวะแบบที่ไอ้ริวคุงสอนไว้ แล้วขวัญก็โยกขึ้นลงเร็วขึ้น แขกก็ร้องซี๊ดซ๊าดขึ้นมาอีก บอกเสียวควยมากเลยครับ เก่งมากๆ เลยครับ ชอบท่านี้มากๆ เลยครับ ขวัญก็โยกไปเขินไป ยิ่งท่านี้จะทำให้ผู้ชายมองเห็นหีที่รูดขึ้นลงควยของเค้าได้อย่างชัดเจนอีกยิ่งทำให้ขวัญทั้งเขินทั้งเสียวขึ้นไปอีก แล้วสักพักขวัญก็เกร็งตัวกระตุกน้ำแตก ส่วนแขกก็ปล่อยน้ำควยตามเข้ามาติดๆ   

พอแขกน้ำแตกใส่โพรงหีขวัญจากท่าขารูปตัวเอ็มของขวัญแล้ว ขวัญก็ถึงกับเหนื่อยหอบเลยทีเดียว ขวัญแช่ควยแขกไว้ในหีอยู่ครึ่งดุ้นอยู่สักพักแล้วควยแขกก็ยังไม่มีทีท่าจะอ่อนตัวลงเลย นี่สี่น้ำแล้วนะยังแข็งอยู่อีกหรอเนี่ย ขวัญมองนาฬิกาฝาผนังยังเหลือเวลาอีกประมาณ 15 นาที ขวัญเลยตัดสินใจโยกเอวขึ้นสุดลงสุดช้าๆ 3-4 รอบ แขกก็ซี๊ดซ๊าดอีกเล็กน้อย แล้วขวัญก็โยกขึ้นจนควยเกือบหลุดออกจากรูหี เหลือแค่ปลายควยที่จ่อกับรูหีอยู่เท่านั้น แล้วสิ่งที่ทั้งขวัญและแขกไม่คาดคิดก็เกิดขึ้น ขวัญใช้มือข้างนึงอ้อมมาจากด้านหลังมาจับท่อนควยที่ปลายควยจ่อที่ปากหีอยู่นั้น เลื่อนตำแหน่งจากปากหีมาที่ปากรูตูด แขกถึงกับตาค้าง คิดไม่ถึงว่าจะได้เย็ดรูตูดขวัญด้วย แล้วขวัญก็พยายามโยกตัวลงให้หัวควยที่ชุ่มด้วยทั้งน้ำควยของแขกเองและทั้งน้ำเงี่ยนของขวัญด้วย หัวควยบานๆ นั้นจึงค่อยๆ มุดเข้าไปในรูตูดของขวัญได้ พอหัวเงี่ยงมันเข้าไปพ้นปากรู ด้วยขนาดของมันขวัญถึงกับเผลอครางออกมาเบาๆ เลยทีเดียว แล้วขวัญก็ดันลงมาจนควยเข้าไปได้ประมาณครึ่งลำขวัญก็โยกขึ้นมาก่อนจนเงี่ยงหัวควยอยู่ชิดกับปากรูตูด ตอนนี้แม้ควยแขกจะอยู่ในรูตูดขวัญ แต่ขวัญก็เสียวทั้งหีเสียวทั้งตูดมากๆ ที่เสียวที่หีอาจจะเสียวเพราะโดนสายตาคู่นั้นจ้องมองอยู่ก็ได้ แล้วทีนี้ขวัญก็โยกลงจนมิดด้ามไปเลย ขวัญเสียวมากถึงกับเผลอครางออกมาเกือบเต็มเสียง เพราะความใหญ่ของควยสินะถึงทำให้ขวัญเสียวมากได้ถึงขนาดนี้ แล้วก็โยกขึ้นสุดลงสุดอีกสองสามครั้ง ขวัญก็ตัวกระตุกเพราะความเสียว ไม่นะ นี่แค่นี้ก็ทำให้ขวัญน้ำแตกได้หรอเนี่ย มันคงมีจุดอ่อนไหวในรูตูดที่โดนแล้วจะทำให้ขวัญเสียวจนน้ำแตกได้ดีพอๆ กว่าในรูหีขวัญเลยล่ะมั้งเนี่ย ส่วนแขกก็ชมว่าตอดมากเลยครับ ตอนแรงกว่าหีอีกครับเนี่ย ซี๊ด.. ขวัญอายมากที่ได้ยินแขกพูดแบบนั้น แต่มาถึงขนาดนี้แล้วขวัญก็ต้องไปให้สุด

พอขวัญหยุดตัวกระตุกก็เริ่มจัดระเบียบให้เข้าที่เข้าทาง แล้วขวัญก็เริ่มโยกเอวขึ้นลง ขมิบตูดตอนโยกขึ้นและคลายตูดตอนโยกลง โยกขึ้นครึ่งลำบ้างโยกขึ้นสุดลำบ้าง ทำให้แขกถึงกับร้องซี๊ดซ๊าดอีกรอบ น้ำควยที่แตกใส่หีขวัญไปสามน้ำก็เริ่มไหลย้อยออกจากรูหีขวัญตามแรงการโยก แต่รอบนี้ขวัญต้องโยกนานกว่าปกติ อาจจะเป็นเพราะว่าแขกน้ำแตกไปสี่รอบแล้ว นี่อาจจะเป็นรอบที่ห้าก็จะต้องใช้เวลานานกว่ารอบก่อนๆ ขวัญโยกขึ้นลงเกือบจะห้านาที ขวัญเองก็เสียวมากๆ แต่ก็พยายามกลั้นไว้ กะว่าจะแตกพร้อมๆ กับแขก น้ำควยที่ไหลออกจากหีขวัญก็เต็มหน้าท้องแขกไปหมด  แล้วในที่สุดแขกก็บอกว่าจะแตกอีกแล้ว จะแตกอีกแล้วครับ ขวัญก็เร่งโยกเร็วขึ้นไปอีกแต่ก็ต้องกลั้นไว้ก่อน แต่เร่งโยกยังไงแขกก็ยังไม่แตกซะทีจนขวัญกลั้นไม่ไหวตัวเกร็งกระตุกก่อน แล้วแขกคงทนการตอดจากรูตูดตอนขวัญน้ำแตกไม่ไหว ปล่อยน้ำควยเข้ามาในรูตูดขวัญจนได้ ขวัญถึงกับหอบด้วยความเหนื่อย โดยที่ยกเอวขึ้นมานิดนึงให้ควยเข้าอยู่ในรูตูดอยู่ครึ่งลำ น้ำควยในหีขวัญก็ยังไหลย้อยออกมาอย่างไม่ขาดสาย แล้วสักพักควยแขกก็อ่อนตัวลงจนหลุดออกมาจากรูตูดขวัญเอง ขวัญแช่อยู่ในท่านี้สักพักน้ำควยที่อยู่ในรูตูดก็เริ่มไหลออกมา

แขก "อราาาซซ์ สุดยอดมากเลยครับ หมดกระสุนเลยครับ 555" แขกที่นอนแผ่หราอุทานออกมา โดยที่ขวัญยังนั่งท่าขารูปตัวเอ็มคร่อมตัวเขาอยู่ น้ำควยก็ยังคงไหลย้อยออกจากทั้งรูหีทั้งรูตูด เต็มหน้าท้องเขาไปหมด

ขวัญ "..." ขวัญถึงกับพูดไม่ออกกับสิ่งที่ขวัญได้ทำให้แขกในครั้งนี้ นี่ขวัญเป็นไปได้ถึงขนาดนี้เลยหรอเนี่ย

แขก "ผมว่าเราไปอาบน้ำกันดีกว่านะครับ เลอะมากขนาดนี้ แต่ก็ขอบคุณนะครับ สะใจดี"

ขวัญ "ขะๆ ค่ะ" แล้วขวัญก็ใช้มือกุมหีกับตูดที่น้ำควยกำลังไหลย้อยอยู่ วิ่งไปที่ห้องน้ำด้วยความรู้สึกที่ว่า  

ตอนต่อไปครับ อิอิ
https://xonly8.com/index.php?topic=227566.0
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

ham204

Phoowadol

ขอสารภาพเลยครับ ว่า ตอนนี้ เป็น ตอน ที่ทำเอาผมเคลิ้ม ตามน้องขวัญ
เป็นตอนแรก ที่ไม่รู้สึก แอนตี้ครับ  นี่คงเพราะ  เธอไม่ได้โดน บังคับให้ทำ  แต่ เธอทำไปตาม อารมณ์ ของเธอเอง นี่ ถ้า มาแนวนี้ เยอะไรหน่อยก็ดีนะ  ผมชอบ  ฟิลลิ่งมันได้  ชอบบบบบๆๆๆๆๆ ::Shy::   ::JubuJubu::

บริการครั้งแรก ก็จัดเต็มให้ ลูกค้าแล้ว  อย่างนี้ ต่อไป คงได้เบอร์ตอง แล้วหละครับ แฟนคลับคงเพียบ......

Wiwek

เจอแขกคนแรกจากที่ไม่เป็นงาน หลังๆโดนทั้งรูหน้าทั้งรูหลังเลย

Computer[Easy]

อาจารย์พี่ขวัญหายไปนานเลยนะครับ นักเขียนเป็นอย่างไรบ้างสบายดีมั้ยครับ

ตอบ
เรื่อยๆ ครับ งานยุ่งๆ ไฟก็มอดๆ ติดๆ ครับ 555

artherox

รอนานมากเลย คิดถึงอาจารย์พี่ขวัญ
อ่านจบแล้ว สมกับที่รอคอยเลย ขวัญจัดได้เร้าใจมาก นี่ขนาดเจอไก่อ่อนยังขนาดนี้ ถ้าเจอคนลีลาดีๆจะขนาดไหน

ตอบ
ขอบคุณที่ทำตามกติกานะครับ อิอิ

mrtevada