ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนที่ 4

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 20, 2019, 12:56:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yai79

kiragorn

ชอบ​มาก​ครับ​ ดู​มีความ​แฟนตาซี​ดี

lamom

อ่านแบบนี้ก็สนุกดีครับ แม้ไม่มีเรื่องเสียว

gamokung

wittaya09

อัสน่าจะได้อยู่ในอาคารที่ตัวเองสร้างแน่ๆ

itschelsea11

โห ยิ่งอ่านยิ่งน่าติดตาม เป็นแนวที่แปลกอีกเรื่องนึงทีเดียว รอลุ้นอีกว่าจะหาทางแก้ได้ไหม

Wattana ruangchai

ปกติผมจะชอบอ่านแต่เฉพาะเรื่องเสียว18+แต่พอได้อ่านตอนนี้แล้วต้องอ่านจนจบถึงแม้ว่าจะไม่มีเรื่องเสียวๆแต่กัอน่าอ่านน่าติดตาม

momonji

ผมพึ่งหลงเข้ามาอ่านเรื่องนี้ อ่านไปได้นิดเดียวรู้สึกว่าน่าติดตามมากๆ เดี๋ยวผมต้องย้อนกลับไปอ่านตั้งแต่ตอนแรกแล้ว

ekplaywalk

tong2929

เรื่องราวน่าติดตามมาก   ถึงบางตอนไม่มีฉากเลิฟซินก็ยังน่าอ่าน

keng7799

ตอนนี้ มาแบบสายบุญ ไม่มีบทเสียว แต่ก็ทำใไ้รู้ประวัติและความลับของพระเอก หลังจากนี้ คงจะมีบทเสียวแทรกเป็นระยะๆ

tayo14

ชอบอ่านแนวนี้นะครับ รายละเอียดดี อ่านเพลินเลย ขอบคุณที่เขียนเรื่องดีๆให้อ่านนะครับ

littlesly

พระเอกเป็นพระวิศณุกรรม หรือเปล่าครับ

aek

ตอนนี้แหวกแนว น่าติดตามต่อครับ

thanarat3459

แนวเนื้อเรื่องชวนติดตามดีครับ  มีสตอรี่ ไม่เน้นบทเซ็กส์มากเกินไป. แนวรักยม. ชอบครับ