ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนที่ 4

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 20, 2019, 12:56:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chocowind

Mamotaro Musashi

เรื่องราวค่อยๆถูกเปิดเผยทีละเรื่องๆนะครับ

birdramon2

กำลังสนุกครับ รายละเอียดเยอะน่าติดตาม

adobelr

เรื่องราวสนุกมาก ๆ ครับ 
ตอนใหม่ออกเร็ว ๆ นะครับ รออ่านอยู่

mspeed

ร้อยเรียงเรื่องราวได้สนุกและอ่านเพลินมากครับ
เฉลยเรื่องราวไปด้วยทีละหน่อยให้ความกระจ่าง​ ขอบคุณ​ครับ​

bigmut

สนุกมากครับ ปัญหาหลายปัญหาไขกระจ่าง 

jack648

ปัญหาที่เกิดขึ้นไม่ยากเกินแก้

retirenavy

jack648

armsmartmai

ถึงจะยังไม่มีฉากเสียวแต่ก็สามารถอ่านเพลินไม่มีสะดุดเลย ฝีมือการเขียนของท่านสุดยอดมากจริงๆครับ

Kamol

timshel

เพลินดีมาก โครงเรื่องดูใหญ่โต ไม่เหมือนเรื่องเสียวทั่วไป ติดตามครับ

ธีระยุทธ

sniperteam

เนื้อเรื่องขนาดไม่มีบทเสียว ก็ชวนอ่านติดตามมากครับ

champcass005

เป็นเรื่องที่ สนุก ปนขนลุก เตือนใจ และให้ความรู้ ทุกๆอย่างดูกลมกล่อมดีมากเลยคับ ชอบตอนนี้มากเลยคับ