ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนที่ 4

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 20, 2019, 12:56:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Bluemuffer

อนุโมทนาสาธุกับทิดอัส อย่าใช้พลังผิดทางเน้อ

weeraj

แบบนี้พลังของอัสคงไม่สิ้นสุดแล้วจะใช้พลังได้คุ้มค่ามั้ยน้อลุ้นกันต่อไปครับ

goging

olemantu

เหมือนได้รวมเอาความรู้สึกที่มีต่อสิ่งที่ก้ำกิ่งว่าจริงหรือเท็จมาบอกเลาให้ฟังกันว่าแต่ละอย่างมีที่มาที่ไปกันอย่างไร

Kingmar

ชื่อเรื่องแปลก เนื้อเรื่องชวนติดตาม รอตอนใหม่นะครับ

somphon

papa969

สงสัยอัสจะได้ร่ายยาวกว่าจะทำอะไรได้

deknarak2500

st789

txxt30

ชอบอ่านเรื่องนี้มาก มีทั้งเรื่องโลกทิพย์ ความรู้พิเศษ และเรื่องโลกีย์  อ่านแล้วเหมือนเป็นประสบการณ์จริงมากกว่าที่จะเป็นเรื่องแต่ง

suiius

บุญบารมีอัสสูงมากมาย ยิ่งอ่านยิ่งสนุกครับ

manu111

ทำผิดอะไรหนออัสถึงได้โดนลงโทษให้มาเกิด

vigo3820

อัสน่าจะเป็นเทวดาที่ทความผิด เเล้วดดนลงโทษมาใช้รรมม

saka2520

สนุกน่าติดตามครับอ่านใด้เรื่อยๆไม่มีเบื่แม้จะไม่มีบทการมา ผมชอบนะแนวนี้ ::WooWoo::

Panya Sripaks

เริ่มสนุกและเริ่มมีเนื้อเรื่ิงที่เดินช่า ๆ แล้วก็มาเรื่อย ๆ เริมเข้มข้นขึ้นแล้ว  ขอบคุณครับ