ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนที่ 4

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 20, 2019, 12:56:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nonny

อ่านแล้วรู้สึกว่า ชีวิติที่ผ่านมา ตัวเองไม่ได้ทำบาปไปมากนัก สบายใจขึ้นหน่อย แหะๆๆ

Slave

หูย​ ดำเนินเรื่องได้สุดยอดน่าติดตามมากครับ​  ตอนต่อไปมาเร็วๆนะครับ

meowmeng

เป็นอีกเรื่องที่น่าติดตามของท่าน

localman

เริ่มปูเนื้อเรื่องละ   แต่แอบเสียดายตัวละครเก่า

♤judas♤

งานแรกของอัสคือการสร้างอาคารแถมผู้ที่มาอยู่ต้องบารมีต้องสูงอีกด้วยจะหาได้ไหมเนี่ย

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ชายหญิงสูงอายุที่มารอใส่บาตรที่หน้าวัด ก็คงเป็นเทพที่เป็นบิดามารดาที่อยู่บนสวรรค์ลงมาใส่บาตรสินะ ว่าแต่น้องเกตุก็คงจะสิ้นวาสนากันแล้ว ถึงได้แยกจากกัน....หึหึ

noomxxx

พระเอกพลังเทพ เมื่อไหร่จะไปรวมกับพวกอเวนเจอร์ปกป้องโลกล่ะ

au2000

เป็นอีกเรื่องที่อ่านแล้วอิน
เนื้อเรื่องละเอียดดี

manoonsatt

มีเจ้าที่บอกทาง ดีจังเลยครับ

noraseth

สนุกมากครับมีที่มาที้ไหนน่าติดตาม

boymm

namona

เนื้อเรื่องเดินมาดีมากครับ มีอธิบายที่มาที่ไปขึ้นเรื่อยๆ ติดตามครับ

kon987123

อัสน่าจะเป็นเทพที่ทำความผิด แล้วโดนลงโทษ

bigyai

ขอบคุณครับ กำลังรออ่านอยู่เลยครับ
น่าสนใจขอบคุณครับ

Kinga

ปัญหาเหล่าเทวดานี่เยอะจริงๆ ถ้านางไม้สาวนี่คงได้ย้ายไปอยุ่ก่ะอัส