ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนที่ 4

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 20, 2019, 12:56:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

naris1423

ในที่สุด ข้อสงสัยที่มา 10 ปี ก็ได้รับการเฉลย แม้จะเฉลยออกมาไม่หมด แต่ก็รู้ที่มาที่ไปของพลังพิเศษ 
รวมทั้งคนอ่านด้วย  สงสัยว่าตอนต่อไปคงจะต้องมีฉากเสียวๆเพิ่มขึ้นแน่

myidol

ชื่นใจจริงๆ ตอนนี้ท่านนักประพันธ์มาไวดีแท้ ขอบคุณมากครับที่ฟังเสียงผู้อ่านตัวน้อยๆ ลงแดงจริงๆครับเรื่องนี้ สนุกมากมาย บทเสียวนี่ไม่ต้องมีผมก็อ่านนะครับ

Komsan Tanunchai Olympus

พระเอกเรามีพลังไม่เหมือนใครจริงๆอย่างหล่อเลย

number0

นายอัส มีพลังเทพยิ่งกว่าอเวนเจอร์ เสียอีก ต้องติดตาม

noojane

ฮืมมมแล้วแบบนี้ใครจะเข้าอยู่ได้ละนั้นอาคารนี้ ::Hmmm::

ปล. ชอบมากเลยฮ่ะแบบค่อยๆเฉลยไปทีละปมๆ

marcut

พระเอกนี่ยังโชคดีนะที่เทพที่ให้พลังเจ้าชู้ทำให้ใช้พลังกับสาวๆได้ แล้วพระเอกจะไปจัดกับวิญญาณอีกไหม และตึกใหม่จะมีใครมาอยู่ได้เนี่ยถ้าต้องเป็นผู้มีบารมีเท่านั้น

Am1112mA

ไปเรียนเมืองนอกซะนานสาวๆในสังกัดเป็นยังไงบ้างน้อ

sawatcat

เนื้อเรื่องกำลังสนุกชวนติดตาม​อยากให้ผู้แต่งลงให้ยาวๆและมาบ่อยๆชอบมากครับ

fallenversa

เรื่องของอัสนี เหมือนกำลังนั่งอ่านพันทิปของคุณลช. แล้วนำมาเสริมส่วนอีโรติกเลย

winnythepooh

พระเอกน่าจะเป็นเทพที่กลับชาติมาเกิดแน่ๆ

keatmano

ชอบอ่านเรื่องราวประเภทนี้ครับ อยากรู้เรื่องต่อไปว่าพล็อตจะไปทางไหน ... เรื่องเสียวรอได้ ::HoHo::

myzzr

::Fighto::ความลับของอัสนีน่าจะมหาศาล

kit2516

อัสเป็นลูกใครกลับชาติมาเกิดเนี่ย

喜欢读

เรื่องทีอัสสงสัยก็เริ่มกระจ่างแล้วคงจะเริ่มใช้พลังได้เต็มที่

gift123

เนื้อเรื่องย่อยเยอะดีครับ อัสเรานี้จะมีเรื่องเยอะขนาดไหน