ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabashi Renya] Share House e Youkoso แชร์บ้านแชร์เสียว 4/7 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 20, 2019, 06:16:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แมงโก้ส้นตีน

โชคหล่นทับจังเบ้อเร่อเลยสินะ สาวโดนวางยาแล้วมาปลดปล่อยกับพระเอกของเราพอดี  ::DookDig::

เรียกว่าโชคสองชั้นได้มั้ยเนี่ย ได้เอาก้นสาวเงียบ แถมยังดูจะไฟแรงสุดๆ ด้วย  ::Oops::

ตอนหน้า นางเอกใช่มั้ย first girl คือนางเอก
กว่าจะยอม พระเอกก็เก็บเลเวลตัน 99 แล้ว  ::Oops::

Ppcub Jjip

เป็นเรื่องที่ไม่ต้องบอกก็รู้ให้ช่วยอะไร

เวลาเรื่องฮาเรมมันต้องมีทางก้นทุกทีสิหน่าาา ขี้ไม่แตกถือว่าของดี555555

yopern

เมาดิบหรือสร้างเรื่องเพื่อซั่มเด็กหรือป่าว

edit  สบายตัวไปโดนทั้งสองทางเลย เหลืออีกคนต้องจัดให้หมดเดี่ยวค่อยเล่นหมู่

[email protected]

::HeyHey::

mummebufa

ผมก็ช่วยได้ไม่ใช่พระเอกคนเดียวหรอก ทำไมไม่มาทางนี้

โหมีการชวนประตูหลังด้วยแถมนมโคตรสวยพระเอกคนเดียวน่าจะเหนื่อยนะตั้งสี่คน สนใจลูกมือมั้ย ผมทำได้ทุกอย่าง

diamond1

สาวคนที่สี่มาแล้ว แถมโดนคนอื่นวางยามาด้วย พระเอกเราจะช่วยยังไงดี

มีให้เข้าทางข้างหลังด้วย สาวคนที่สี่นี่ ไม่เบาเลย

Nabisca Sathu

อันนี้ตอบอันที่2ของเรื่องนี้นะครับ(ของผมตอบในหน้า2แล้ว) แอบไปไล่อ่านคอมเมนต์ เอิ่ม บางอันก็มีแต่อีโมชั่น บางอันก็ขอบคุณเฉยๆ บางคนก็ไม่อีดิต ไม่ได้อ่านกฎกันเลยเหรอไงนี่ มาอ่านแต่งานแปลเค้า แต่คนทำตามกฎก็เยอะอยู่ พวกมักง่ายก็ไล่แบนไปครับ สู้ๆครับท่าน

sutee seechart

ไอ้หนุ่มนี่โชคดีชะมัด โดนวางยาจากรุ่นพี่ แต่รุ่นพี่อดแดก
กลับบ้านมาให้ไอ้หนุ่มแชร์บ้านจัดให้สร่างฤทธิ์ยา

ED : เห๊ย! คนเงียบๆ กลายเป็นร่านสุด ให้เอาตูดด้วย เรื่องนี้มันจริงๆ ครบเครื่องมี outdoor ด้วย
นี่จะครบบ้านแล้ว ทิ้งภาพเครดิตให้อิจฉาได้หนุ่มนี่ไปใหญ่

ปล. จากตอนแรก มี 6 ตอนนี้เพิ่มมามี 7 ได้อ่านยาวๆ เยี่ยมเลย

bomb1021

อาการมันเปนไงไหนหมอบอกสิ จิ้มตรงไหนถึงจะหายยยย

edit อื้อหือ ต้องจิ้มข้างหลังนี่เองถึงจะหาย แจ่มจริงๆ

ตอนหน้านางเองในใจผมจะโดนแว้ววววว ><

pfrankz

มาให้พระเอกช่วยแบบนี้สบายตัวเลย

พระเอกจะติดใจก้นจนไปลองกะคนอื่นมั้ย

เหลือคนเดียวแล้วว

apichart2523

เงี่ยนก็บอกกันตรงตรงครับ.  ช่างโชคดีอะไรอย่างนี้ครบทุกคนยังครับเนี้ย ไม่ต้องวางยา เอง ช่างโชคดี

Tuwarpzone

โชคเข้าข้างพระเอกจริงๆ สาวโดนวางยายังรอดมาให้พระเอกกินอีก แกมันช่างเป็นพระเอกเสียจริงๆ มีเพิ่มมาอีกคนแล้ว ตอนหน้ามีฉากหมู่ด้วยโดนใจสุดๆครับ

hippopov2

จะเรียกให้คนอื่นมาช่วย รีบบอกเลยว่ามีแค่พระเอกที่ช่วยได้ นี่มันไม่ใช่สาวซึนแล้ว สายบู๊แน่ๆ

โคตรสุดเลยคนนี้ มาถึงไม่พูดไรมากจับใส่ปากดูดซะ แถมมีออปชั่นเสรืมทางก้นอีก สวดยอดไปเลยลูกเพ่