ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabashi Renya] Share House e Youkoso แชร์บ้านแชร์เสียว 5/7 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 26, 2019, 03:18:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ohm107

ลุ้น พระเอกมีฮาเรมเป็นหอผู้หญิง แถมมีน้าสาวที่เป็นรักแรกเข้ามาเกี่ยวข้องด้วย สนุกมากครับ

siwapol55

หลังจากพระเอกไปไล่เก็บสาวคนอื่นจนครบแล้ว ก็มาถึงคิวคนสุดท้ายแล้วซินะ
ขอบคุณมากครับ
ไม่นึกว่าจะมีดร่าม่ามาช่วงท้ายด้วย น่าลุ้นตาม
ว่าแต่ตอนเด็กหน้าคล้ายจริงจนรู้สึกสับสนแทน

Ordinaryman

ตอนนี้ เข้าสู่ ฮาเร็ม แล้ว อยากรู้ว่า จะมี หักมุมกันตอนจบบ้างไหมเน๊าะ

====================

ต้องมีความหลังครั้งเก่าให้รื้อฟื้นแน่ๆ

raregroove

รู้นะว่าอ่านอยู่

ตามย้อนมาจากตอน 6 ชอบงานแปลครับ ถึงตอนนี้เริ่มเทคะแนนไปทางคุณน้าละ 555

akasaboy

ดูมีความสุขกันทุกคนแล้ว อยากจะรู้จริงว่าในชีวิตจริงจะมีคนทำแบบนี้ได้จริง ๆ มั้ย

อ้าววว ยังเหลืออีกคน แถมเป็นคนสนิทตั้งแต่เด็ก ๆ จำกันไม่ได้ก็สมควรโดน
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

คนทางผ่าน

เหมาหมดทั้งบ้าน น่าอิจฉาจริงๆ แต่ว่านานามิเป็นนางเอกใช่ไหม เล่นตัวน่าดูกว่าจะได้เอา //// หรือได้เอาแล้วตอนเด็กแถมสัญญาจะแต่งงานด้วย ถึงได้โกรธ(ลุ้นตอนหน้า)

///พระเอกนี้สุดยอดจริงๆ 4 น้ำยังไหวเลย แต่ว่าคนสุดท้ายนี้ยาแรงจริงๆ เล่นประตูหลังสะด้วย

ชาญวุฒิ เนระภูสี

ซาโตมินี้ตอบสนองเรื่องเซ็กซ์นี้รับได้กับทุกคนเลย Edit 4-1สุดยอดรับได้ทุกคนคุณทาคาโกะใหนตอนแรกบอกดูเฉยๆแล้วก็อดใจไม่ได้ขอร่วมวงด้วย

Omegaeiei

ทำไมพระเอกฝันถึงนานามิ นานามิหน้าเหมือนใคร เหมือนรักแรกหรอ หรือว่าเคยเจอกันก่อนหน้านี้ แล้วนานามิพลาดท่าหรือว่าเดินเข้ามาเองง รอลุ้นน 

Hanaka99

เรียงคิวจัดพระเอกกัน  แต่พระเอกน่าจะชอบนานามินะ มีเก็บมาฝัน

tummaba

ได้สาวเพิ่มมาอีกคนแถมยังมีแววจะได้อีก สบายกรวยมากๆๆแบบนี้ อยากมีบ้าง

gfthebc

ตอนนี้​ได้​มา​4แล้ว​ คนที่​5นี้​อาจจะ​ไม่ได้​มา​ง่ายๆ​มั้งครับ​ หลัง​จาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ นานามิ​งอน​พระเอก​แน่​ๆ​เลย​ครับ​ที่จำกัน​ไม่ได้​ เอาละสิ​แล้ว​จะ​ง้อ​ยัง​ไง​ครับ​เนี้ย​

lwana4

รอมาตั้งตอนที่ 5 ถึงจะมี 5P แต่จะมี 6P มั๊ยนะ อิจฉาพระเอกสุดๆ

Edit : ว่าแล้วเริ่มมีคนสนใจจะให้ก้นบาน นานามิเเป็นเพื่อนวัยเด็กของพระเอกนี่เองถึงได้โกรธ แต่ทำไมไม่ชอบให้อยู่หอ

peemharu

ตัวที่เป็นคีย์หลักมันจะมาสุดท้ายเสมอ ผมว่าต้องมาแนวแบบฝ่ายหญิงไม่สบอารมณ์แน่ๆ

คือปูมาขนาดนี้ตอนหน้าพระเอกต้องตรงไปจบกดแหงๆ ทำไมถึงมีสายก้นอยู่ในกลุ่มนี้น้าาาา