ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabashi Renya] Share House e Youkoso แชร์บ้านแชร์เสียว 5/7 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 26, 2019, 03:18:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

siwapeeza

ตอนนี้จากอิจฉาตะเริ่มสงสารพระเอกละ ทนได้ยังไงนี่ โดน ดูดดคนละน้ำขนาดนี้ แห้งตายก่อนแน่เลย 555

อ่าวตอนต่อไปมีเงื่อนงำนะนี่ สงสัยได้แต่ตอนเด็กแล้วแน่ๆเลย

bomb1021

แหมมมมมม ยาตกค้างงงงง

จ้าาา ตามสะดวกเลยจ้าแม่คุณ จะทนได้นานแค่ไหน 555555

edit อ่าว โดนงอนดิลืมเพื่อนหนิ ง้อกี่ยกถึงจะหาย 55555

สรุปดุ้นแรงกว่ายาสินะ 55555

Tee001

สงสัยว่าทำไมพระเอกฝันถึงนานามิ หรือว่านานามิอาจจะเป็นเพื่อนกันตอนเด็กๆที่นานมากแล้ว แต่จำกันไม่ได้รึป่าวหว่า

Edit

ว่าแล้วเชียว เพื่อนสมัยเด็กจริงๆด้วย ไม่แน่ว่าอาจเคยได้กันตั้งแต่ตอนที่อาบน้ำด้วยกันแล้ว แถมมาเจอกันทีหลังพระเอกดันจำไม่ได้ สมควรที่นางเอกจะโกรธอ่ะนะ

Nabisca Sathu

อูยย ยังปากไม่ตรงกับใจอีกนะนี่ 555+ ยังมีการบอก ฤิทธยายังค้าง งั้นก็จัดต่อสิ

ง่าตอนหน้า เป็นเพื่อนสมัยเด็ก นมเล็ก T T สายนมไม่ถูกใจสิ่งนี้ 555+

evilbenz

love hina 18+ ของแท้แน่นอนแบบนี้ แต่ว่าพระเอกเรา อึดมาก 4 ลุม 1 ยังไหว ว่าแต่ ฝันถึง นานามินี่ อยากได้ให้ครบบ้าน หรือมีปมอะไรหรือป่าวครับเนี่ย

edit : นั่นไงว่าแล้วนางเอกเป็นเพื่อนวัยเด็กนี่เอง พล็อตการ์ตูน ญี่ปุ่นจริงๆ ที่แท้ไม่ได้เกลียดพระเอก แค่งอนที่พระเอกจำตัวเองไม่ได้ สงสัยพระเอกเราต้องง้อให้ สาสมใจนางเอกเลยทีเดียว    ป.ล. คุณน้าลีลาสุดยอดไปแล้วครับ ควงซะขนาดนั้น

แมงโก้ส้นตีน

อ้าว มีมาเปิดประเด็นว่าตอนจบ ไม่เหมือนฮาเร็มดาดๆ อีก
เอาไงดี  ::Dizzy::

ว่าแต่ เอากันทั้งหอแล้ว มีแต่นางเอกจะไม่รู้อยู่คนเดียวนี่เหรอ คุณน้าเป็นรักแรก แต่นางเอกเป็นเพื่อนสมัยเด็กงี้? ถึงได้ฝันถึง  ::Shy::

มีคำลงท้ายเล่มของคนเขียนมั้ยเนี่ย ว่าได้พล้อตมาจาก เลิฟฮินะ  ::Evil::

hatshadow

"ก็แค่คิดว่าฤทธิ์ยายังเหลืออยู่นิดหน่อย" อยากโดนเสียบตูดก็บอกๆไปง่ายกว่าจะได้ไปสนุกเหมือนอีก3คน

tamagot123

ของผมนี่จองคุณน้าฮะ น่ารุกที่สี่สุดละรอลุ้นเหมือนกันว่าเค้าจะผุกเรื่องยังไง

เดียวน๊าไอซาโตชิ อย่าบอกนะว่าสัญญาส่าจะเข้าม.โตไดด้วยกันกับน้อนเค้าแล้วลืมไป

Kit.m555

ที่ฝันนี้กะฟันให้ครบ
แหมฤทธิ์ยาคงต้างเหรอ ยืนดูอย่างนั้น  ::DookDig::
EDIT : มีลงบ่อแช่น้ำอุ่นกันด้วย
อ้าวอย่างนี้ทุกคนไม่ใช่คนแรกละสิ

BlackSkuLL

ขอข้ามมาอ่านตอนนี้ก่อนนะครับ เดี๋ยวตามเก็ยตอนอื่นๆด้วย พอดีติดใจคุณน้าอ้ะ อิอิ
-------------------------
ทำเป็นเล่น​ทาคาโกะนี่ก้แอบแจ่มไม่เบา 55

ไปๆมาๆผมนี่ชอบเกือบหมดยกเว้นนางเอกละมั้งเนี่ย

gokuon

มากันทั้งหอไอ้หนุ่มน้ำแห้งกันพอดี ว่าแต่นานามิคือนางเอกที่แท้จริงสินะ

อ่อ มีอดีตร่วมกันเอง ถึงว่ามันแปลกๆ
ป.ล. ไม่เคยดูอนิเมะเรื่องนี้แฮะ

eiaws

คุณพูดอย่างงี้ ก็แสดงว่านานามิอาจจะเป็นนางเอกตัวจริงซินะครับ มาคนสุดท้ายแน่ๆไม่รู้ว่าจะลงเอยยังไง ส่วนพระเอกนี่...เอ็งไหวได้ยังไง

มีหักมุมซะสรุป รู้จักกันมาก่อนนี่เอง อาจจะสัญญาว่าจะแต่งงานกันอะไรงี้ป่าง

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เด๋วๆคุณเธอ ยาคงไม่ตกค้างมานานขนาดนี้หรอกมั่ง ซึนดีจริง

อ่อ สาวสมัยเด็ก ไปสัญญาอะไรกะเค้าแล้วลืมแม้แต่ตัวเค้าเอง เองนี่ซื่อบื่อจริงๆ

สวัสดีค้าบ

อ่านมาเรื่อยๆทไให้รู้เลยว่า ผญ ทุกคนมีด้านมืดในใจของตัวเองหมด และพระเอกของเราก็เป็นผู้ปลดปล่อยด้านมืดนั้นให้ออกมา

ชัวแล้วแหละมีรูทเพื่อนสมัยเด็กขนาดนี้ อยากรู้ว่าจะจบลงยังไง