ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabashi Renya] Share House e Youkoso แชร์บ้านแชร์เสียว 5/7 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 26, 2019, 03:18:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ipor

คนสุดท้ายนี่มีปมอะไรกันรึเปล่า เนื้อเรื่องมันชวนให้สงสัย แต่อย่างไรแล้วนายก็ต้องได้ครบทุกคนซินะ

ห่างไปตั้ง 7 ปี เป็นปกติที่จะลืมกัน  บ้าง

poloxz

สุดท้ายคุณน้ายอมรับกันโต้งๆเลยนะ ติดใจละซิ

วาดอย่างกับฝาแฝด
สัญญาในตอนเด็กก็คงแต่งงานกันไว้

sutee seechart

แหม่ๆๆๆ คราวที่แล้วไม่ใช่แค่โดนยาหรอก อยากโดนด้วยแหละ มียายังค้างด้วย 5555
ให้ไอ้หนุ่มจัดทั้ง 2 รู คิดว่ามายืนดูเพราะติดใจมากกว่า อยากโดน 2 รูเหมือบเดิม
แล้วคุณน้าสงสัยจะร่วมวงเต็มตัว คราวที่แล้วเหมือนจะไม่ได้ตั้งใจโดน คราวนี้แหละ รุมกันทั้งบ้าน

ลืมไปเลยว่ายังมีอีกคนที่พระเอกยังไม่ได้สอย เด็กๆ เคยเล่นจ้ำจี้กันแน่ๆ แต่คงค้าง แล้วมาเจออีกที ดันจำกันไม่ได้ นางเอก คงอยากจะกระโดนใส่พระเอกแล้วยัดดุ้นเข้าตัวตั้งแต่เจอครั้งแรกที่หอนี้แล้วหล่ะ

tadds

นางเองนิเล่นตัวมากเลยนะครับ ท่าทางพระเอกจะชอบนางเองนะถึงขั้นฝันถึงเลย
edit: ไม่ใช่เคยเอากับนางเอกตอนเด็กมาแล้วนะครับ

sun_day

เจอ4-1 แบบนี้ตายตาหลับละ
หรือน้ำจะโดนสูบจนหมดไหมหน่ะสุดท้ายกะเหมือนอลเวงทุกอย่างเลยสินะ

Ppcub Jjip

ไม่ว่าตะผ่านมากี่คนแต่มันจะมักมีบางคนที่เราโหยหามาตลอดมันเหมือนรักฝังใจอ่ะ

จริงด้วยมันเป็นรักฝังใจตั้งแต่วัยเด็ก55555

virgozero

แหม่มีการซึนบอกยายังค้าง สงสัยต้องกลับไปหาอ่านตอนแรกๆซะแล้วสิ

Edit ได้กันตั้งแต่สมัยเด็ก แต่กลับมาจำไม่ได้งี่เปล่าน้าา

Seref

ฝันเป็นลางบอกเหตุ แต่กูรู้ตั้งแต่แรกละ มึงกินหมดโต๊ะแน่
Edit น้าโครตเด็ด บอกต่อด้วย หรือว่าพระเอกเคยเกือบมีอะไรกับนานะแล้ว

Ae Haha

นางเอกคงเข้ามาเจอแล้วพวกผู้หญิงก็ช่วยให้พระเอกได้นางเอก แล้วทีนี้ก็ไม่ต้องปิดบังอะไรกันแล้ว

พระเอกจำนางเอกไม่ได้ซะงั้น หรือเคยได้กันแล้วตอนสมัยเด็กๆ

apichart2523

จริงจริงแล้วผมชอบคุณน้ามากกว่าผมชอบสาวแก่ที่สวยครับ  มันได้รสชาติดี  เมกุมินี้สวยดีครับเหมือนแฟนผมเลย 555

ผมว่าคนสุดท้ายนี้อาจจะหึงหวงพระเอกมากกว่า แบบอยากได้เป็นผัว แต่คนอื่นได้ไปก่อน เลยไม่ได้ซั่มสักกะที

stairbig

กำลังสงสัยตัวนางเอกหลักจำพระเอกได้ตั้งแต่ตอนเจอครั้งแรกหรือป่าว
หรือที่เย็นชาเพราะพระเอกจำไม่ได้ เลยงอนป่าว  อันนี้น่าจะได้คำตอบจากตอนหน้า รอลุ้นๆว่าเดาถูกไหม

Liftzthekop

พระเอกน่าจะชอบนานามิจริง แต่เข้าถึงยาก ถึงกับเก็บไปฝันเลยเชียว 555

มันมีซัมติงกีนแต่เด็ก แล้วพระเอกดันซื่อบื้อนี่เอง 5555

jarabaman

ฮาเร็มแล้วสินะ แล้วตอนไหนจะถึงของตาของนางเอกเรากันมั่งนะครับ
ผมล่ะอย่างชอบคนปากไม่ตรงกับใจแบบนางเอกจริงๆเลย

นึกว่าตอนนี้จะของนางเอก ว้าาาา  รอตอนหน้าเลยครับ

opzakong

มีคำบำเรอให้ตลอดเวลาเลยแฮะ

ตอนนี้ขอซักตอนเถอะ นานามิ เธอต้องโดนกับเขาบ้างแล้ว

เสียใจ T_T นานามิยังไม่โดนอีก แต่อย่างน้อยตอนนี้จัดก็ไปคนเดียวสี่คน

chokolate