ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน รุ่นน้อง 2

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 03, 2020, 12:04:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

battozai

สั่งลาน้องตอง ต้องจัดหนักจัดเต็มแล้ว

Supermann54

Titanจู่โจม

Supersunny

C-Runners

ga_mes

เข้าใจเลยว่าเวลาจะจริงจัง แล้วผิดหวังนี่เป็นยังไง เป็นกำลังใจให้เจอคนที่ดีๆ นะครับ ผลงานสุดยอดมากครับ ตามอ่านทุกเรื่องเลย

Twow001

อ่านไปเปิดเพลงกอดของ nos ฟังไปด้วย น้ำตาจะไหล

dikky

จัดหนักสาวตองส่งท้ายให้จุกๆเลยครับ​แล้วผมว่าทั้งสุดท้ายเสียใจแทนหมอแมนครับ
ขอบคุณครับ

zirza

ฝากของขวัญล้ำค่าใหน้องตองเอาไว้เลยครับ

Tan121

เคยเอากิ๊กก่อนแต่งเหมือนกัน มันสุดๆ

Hayo

เจ็บที่เขาไปแต่งงาน แต่ว่าก็ยังมีได้เซอวิสเรื่อยๆยังพอไหวครับ

natt4556

จัดเต็มขนาดนั้น แล้วต้องมาลุ้นว่าจะติดมั้ย นี่มันเกร็งโครตๆ เลยนะ

shiiba

สงสัยตองได้มีน้องน้อยก่อนแต่งแแน่ๆ

pm2015

ถูกต้องครับหมอ ไม่พร้อมจะหยุดก็ต้องไปต่อ