ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน รุ่นน้อง 2

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 03, 2020, 12:04:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wardfury97

หุ่นดีมากเลยนะน้องตองเนี่ย

อยากมีโอกาสได้จัดนัดกระชับมิตรด้วย อิอิ

Fury War

somte

หรือตองต้องการมีลูกกับพี่แมนเลยปล่อยให้ ยสตน เต็มที่แบบนี้

virussand

ภารกิจสำเร็จฟันแล้วจบแต่เรื่องยังไม่จบ จัดหนักๆเลย

First10

น้องตองที่แสนจะร้อนแรงแบบนี้ สงสัยแต่งแล้วก็คงจะมาเสิร์ฟพี่แมนอีกละมั้ง เพราะแฟนดันไม่เก๋งด้วย

witkth

นี่คงเป็นแมตส่งท้ายของแทนกับตองแล้วสินะ ฝากรอยรักไว้

vertjaune

มีใจขนาดนี้แล้ว แต่สุดท้ายก็เลือกไปกับคนอื่นอยู่ดี อิหยังวะ

eaglemaster

เป็นช่วงที่เสียวเเละเศร้าในเวลาเดียวกันเลยนะครับ

iIiน้ำIIข็๋Jปั่นiIi

ปากบอกไม่รักแต่ใจกับผูกพัน เป็นกำลังใจให้นะครับหมอแมน ขอให้เจอคนที่ใช่นะครับ

Tub tub

นึกแล้วก็ใจหายเหมือนกัน คนเคยเย็ดกันประจำ คอยห่วงคอยช่วยเหลือ ยังไงก็ผูกพัน พอมารู้ว่าจะต้องห่างกัน ยังไงมันก็ต้องมีเสียใจกัน แต่ยังดีที่ยังกลับมาให้เย็ดกันเหมือนเดิม

Kiss my ass

::Bloody::ยอมใจหุ่นตองสวยมากกกกก แต่ท่านก็ไม่เอากันเป็นแฟน หลุดไปอีกคนแล้ววว

st3323liap

น้องตองอยากให้พี่เขาหลั่งในเยอะๆ มีความตั้งใจอย่างอื่นหรือเปล่านะ

Joepure~☆