ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน รุ่นน้อง 2

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 03, 2020, 12:04:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

solofancy2

หุ่นแบบนี้ท้องก็ท้องครับ ฝากเด็กไว้เลย
ยังไงก็ดีกว่าปล่อยหลุดมือ

maron

คนมันผูกพัน อยู่ด้วยกันมานาน ตัดใจยากจริงครับ และที่สำคัญครั้งสุดท้ายไม่มีจริงครับ ฮ่าๆ

sos-sos

sp502

สุดท้ายน้องตองก็ไปอยู่กับอั๋น พี่แมนก็อกหักอีกตามเคย

jirasakgolf7

เหนื่อยหน่อยนะครับ เวลาที่ความรู้สึกกับการกระทำมันไปด้วยกันไม่ได้เนี่ย

ngvgas

สั่งลากับคนแรก
แล้วไปแต่งงาน สุดจริงน้องตอง

maioz

จัดหนัดจัดเต็มกว่าครั้งแรกอีกนะครับ พี่แมน

cuzto

สั่งลาก่อนเผื่อจะได้มีรีเทิร์นกลับมาอีกครั้งหนึ่ง สุดจริงครับ

amtorff73

น้องตองขอมา รุ่นพี่คนนี้ก็ต้องจัดให้แล้วล่ะครับ แตกเต็มที่ให้น้ำล้นเจิ่งนองออกมาเปื้อนที่นอนเลยนะครับ และหวังว่ายาคุมที่ฝังไว้คงยังไม่หมดฤทธิ์นะครับ มิฉะนั้นอาจได้มีของฝากให้ตองแถมไปด้วยหนึ่งคน

naipomi

จะต้องจากกัน พี่ชายจะฝากรักอะไรไว้ให้รุ่นน้องคนนี้บางนะ ;p

John Doe

เผลอหลุดข้ามไม่ได้อ่านตอนนี้ไปเฉยเลย ขอกลับมาอ่านหน่อย

deamondear

อ่านตอนแรกมารุ่นน้องอย่่งเเซ่บขิงๆ ตอนนี้คนเดิมหรือคนใหม่น่อ ขอเม้นก่อนอ่านฮะ
งูยยยยยแซ่บนันวันสุดท้ายเลยย

thing

keyman

GodZlatan