ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน รุ่นน้อง 2

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 03, 2020, 12:04:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rollingstar

มาแล้ววว เอาจริงๆ ผมชอบมากเลยนะ อ่านแล้วขึ้นทุกเรื่องอะซีรี่ส์นี้

Kris.

honmaru123

น้องตองจะได้ของฝากกลับไปแต่งงานมั๊ยครับนี่

xylica

phaii

hikarunaka

darkside

chatjane4234

แรกๆเหมือนจะไม่รู้สึกอะไร แต่พอเขาจะไปกลับถวิลหา สงสัยคงอยากให้ผัวฝากอะไร(ลูก)ใว้ให้หายคิดถึงแน่ๆ

lolGoodดีย์

sangop

ขอบคุณครับสนุกทุกเรื่องเล่าได้ดี เหมือนได้เห็นภาพเองตรงหน้าเลย

็hunterz

อาจจะเป็นความเจ็บปวดที่สวยงาม ถ้าจบโดยที่ตองหายไปเลย แต่ก็แอบคิดว่าตองจะคิดถึง กลับมาให้ซ้ำอีกเรื่อยๆ

arkira

เรื่องแบบนี้ขึ้นอยู่กับหมอแมนด้วยครับถ้ารักตองมันก็บอกไปเลยผมเชื่อว่าน่าจะจบได้สวย​แต่ก็นะในสถานการณ์​จริงใครไม่เจอกับตัวเองไม่รู้หรอก​เอาใจช่วยนะขอรับ​หาเด็กใหม่มาฟันต่อไป
ขอบคุณที่มาแบ่งปันนะขอรับ

zebrazaa

จัดหนักขนาดนี้ สงสารน้องตองคงไม่มีความสุขหลังแต่งงานแน่เลย

jibxonly

ตองติดใจละ คงมาให้ซ้ำเรื่อยๆ ชอบมากครับเรื่องนี้