ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Taono Kinoko]Koibito Gokko แลกคู่สวิงรัก Ch.1 แปลไทยโดย trong5171

เริ่มโดย trong5171, มกราคม 05, 2020, 06:28:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tuwarpzone

ลองดูเล่น ๆ เดี๋ยวก็ได้เล่นกันจริง ๆ แต่อยากรู้ว่าอีกคู่ทำอะไรกันบ้าง ถ้าไม่ทำอะไรนี่ขาดทุนแน่เลย
เกือบขาดทุนซะแล้ว

gojira

อืมพระเอกเราไปอ้วกเนี้ยนะตายๆๆเสียแฟนแน่ๆ
กำจบแบบงงๆแฮะจะว่าสวิงก็นะพระเอกเราอ่อนแต่ผ๔้หญิงยังรักพระเอกอยู่แต่สวิงบ่อยๆคงต้องเสียแฟนแน่ๆเลยถ้ามีตอน2

Whๅ่tE

ฝ่ายหญิงติดใจแน่นอนอีหรอบนี้
ถ้าพลอตปกติก็น่าจะโดนแย่งนะ แต่เห็นบอกว่าไม่ใช่ NTR ปกติ ขอเสฟหน่อยละกัน

xvader

อยากรู้อยากติดตามว่านมคนไหนใหญ่กว่ากันอิือิ

araiwasud11

บอบคุณมากครับ ชอบๆแนวนี้ ::Thankyou:

ฟิน ๆ กันไป ขอบคุณอีกครั้งครับ

Kit.m555

เห็นขนาดก็ใจลังเลแล้วเหรอ  ::Oops::
EDIT : กว่าจะถึงห้องแฟนอุตสาห์กลี้นแตกอย่างนาน
ไปบ่อรวมเห็นจังๆกันไปเลย  ::Grimace::

B6105280

ติดตามเลย ครับ ชอบแนว ntr มากๆ

Edit กลายเปนแลกคู่กันเฉย

totozar

ดูท่านางเอกติดใจแน่นแบบนี้มีต่อนอกรอบแน่นอนแต่ไม่รู้ว่าพระเอกมันจับได้ป่าวเดียวดูก่อน

#จบแบบนีดีนะแบบเพื่อนกันมันดี

tomkaizerxxx

มาเเนวนี้ ผมขอเเค่ ไอ้เเฟนนางเอกไม่โง่ คือเเค่จับไม้จับมือ กับเเฟนอีกฝ่ายเเค่นั้นนะ

ขอให้เเฟนนางเอกๆได้กับเมียเพื่อนไปเลย กลัวเเม่งโง่เหมือนเรื่องอื่นๆ ทำมาสุด เเค่จับมือ

เพราะคิดว่าเเค่ทำกันเล่นๆไม่ได้จริงจัง จนสุดท้ายนางเอกดันไปติดใจ เพื่อนผัวตัวเองซะงัั้น

เดาเเบบโลกสวย คิดว่าได้กัยทั้ง 2 คู่ เเละมาเอากันต่อหน้า เดาเเบบนี้ละกัน

Master-V

เจออันใหญ่กว่าของแฟนตัวเอง แค่นี้ น่าจะเริ่มมีอารมณ์มานิดหนึ่งละสิ รอเล้าโลมอีกหน่อย คงไม่ขัดขืนละ

ฟินกันทุกคน โดยเฉพาะนางเอก ว่าแต่ตกลง นางเอกติดใจหรือไม่ติดใจหว่า?

alaaum

ติดใจแน่ๆเลยรึเปล่า

Edit สุดท้ายติดใจสายสวิงซะงั้นนะ

okarin

ชอบลายเส้นสวยดี เรื่องนี้แฟนนางเอกไม่โง่นะ
โดนเพื่อนแฟนเอาซะคุ้มเลย

aeykook

เมาแล้วแลกคู่แบบนี้ตอนท้ายคงได้แลกจริงๆแน่

ติดใจกันจนได้คงไม่เคยเจออะไรถึงใจแบบนี้ละสิ

Tdestiny

น่าจะจบแบบพระเอกหน้าเสียนะเรื่องนี้

อยู่ๆเมาแล้วไปรับข้อตกลงบ้าๆเฉยเลย

รับกันได้เฉยเลย ยิ่งรินะนี้ออกอาการหนักมาก หน้าตาแบบฟินชอบของเพื่อนแฟนมากกว่าอีก

tadds

งานนี้มีติดใจแน่ ก็ใหญ่กว่า2 เท่านิ
edit กลายเป็นยังรักพระเอกสะงั้น555+