ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Taono Kinoko]Koibito Gokko แลกคู่สวิงรัก Ch.1 แปลไทยโดย trong5171

เริ่มโดย trong5171, มกราคม 05, 2020, 06:28:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

capt

ติดตามเลยครับแนวนี้ ชอบผลงานแปลมากครับ

โอ้โห สุดจัดปลัดบอกเลยครับบ โดนไปอย่างนี้

black555

นางเอกติดใจแน่ๆเรื่องแบบนี้เหมือนพระเอกเสียเปรียบตลอด

niceanglev

doctorchit

คิดว่านางเอกต้องติดใจเพื่อนพระเอกแน่นอนครับ รอบหลังคงแอบไปกินตับกันอีก สุดท้ายโดนพระเอกจับได้
แต่พระเอกคงไม่เลิกกับนางเอกเพราะแอบตกลงกับเพื่อนได้มั้งครับ  ::Falling::
(감사합니다)(Gracias)(تشکر از شما خواهد شد)

llar

แลกแบบนี้ จะมีใครเสียเปรียบมั้ยนะ

ผิดคาดจบแบบไม่ปวดตับ

bigbuff

สวิงกันแบบแฟร์ๆ มันส์ทั้งสองคู่ไม่ต้องคิดมาก

vigo

แค่แลกคู่ออกเดทกันเห็นแจ้งฝ่ายหญิงไว้ แต่ฝ่ายชายคงมีแผนกันอยู่แล้วแน่ๆ
edit:ดูเหมือนรินะจะติดใจ ....เพื่อนแฟนซะแล้ว คงมีตอนต่อไป

masterbunny

ไม่รุ้ทำไมตัวเองถึงชอบแนวนี้
ขอตามอ่านหน่อยนะครับ

kriang

สลับคู่แล้วคงติดใจอีกฝ่ายแหงๆเลย

นึกว่าจะจบแต่แรกแล้ว ยาวเลยทีนี้

T101

::Glad:: ขอบคุณครับ ::Glad::

แลกคู่กันหนุกๆ
เหอๆๆ มันจะหนุกแค่ฝ่ายเดียวนะซิ
ไอ้เพื่อนตัวดีจ้องเล่นอยู่แล้ว

kapomman

โชโกะคุงเมาเละเลยนี่ สงสัยเสียแฟนฟรีโดยไม่ได้เอาคืนแฟนเพื่อนแน่

โอ้ ถึงจะมีเป๋แต่สาวเจ้ายังคงใจแข็งวุ๊ย หรือแค่ซึนหว่า ต้องรอดูต่อไป

neostrike

ชอบแนวนี้มากครับ อ่านแล้วตื่นเต้น

นางเอกดูสนุกมากกับการสวิง ชอบ

dewqc987

ถ้าแลกคู่สวิง เนื้อเรื่องอาจจะมี ntr ให้ปวดตับก็ได้

ส่วนตัวอยากให้มี ntr ชอบแนวนี้มาก

Maruko99