ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[E-musu Aki] Mama’s Darling ผัวแม่คือแฟนเรา[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 08, 2020, 09:11:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

9toulek

เปิดเนื้อเรื่องเข้ามาก็เริ่มเลย แต่รู้สึกเหมือน แม่ก็น่าจะรู้นะลึกวๆว่าลูกสาวชอบพี่ชายคนนี้

##ถ่ายถึงตอนท้าย ที่เซอร์ไพซ์กว่า สองคนนี้ได้กันมาก่อนหน้านั้นแล้ว และมั่นใจได้อีกอย่าง มีรู้เห็น
พี่ชายคนนนี้สบายตัวแล้วครับ ทั้งแม่ ทั้งลูก

Rider V3

น่า..นะ แบ่งๆกันไป ลูกสาวคงขอแม่ได้

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้Editหลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน180วัน

keatmano

ยืมไปทำความสะอาดตัวแน่ ๆ เลย ... สุดท้ายคุณพี่ชายก็เป็นพระยาเทครัว เหมาทั้งแม่และลูก สุขเกษมเปรมปรีดิ์  ::HoHo::

สงสัยต้องเป็นตอนต่อไปถึงจะเป็นจริงตามที่คิดไว้มั๊ง (ถ้ามีต่อนะ)  ::HoHo::

doctorchit

งานนี้น่าจะจบที่ ได้ทั้งแม่แถมลูกแน่นอนครับ  ลูกสาวอ่อยซะขนาดนี้ ไม่รู้แม่จะว่าไงครับ  ::Falling::

อ่านแล้วเหมือนแม่น่าจะรู้นะ แต่แกล้งทำเป็นไม่รู้ แถมเปิดโอกาสเป็นใจให้ลูกสาวซะด้วย 

อ่านแล้วเรื่องนี้น่าจะมีต่อนะครับ ลุ้นๆๆๆ
(감사합니다)(Gracias)(تشکر از شما خواهد شد)

goorboyI

ลูกอาจจะเข้าใจผิดไปเอง เค้าอาจจะแคะหูกันอยู่ก็ได้นะไม่ได้เป็นแฟนกัน
ตอนจบก็ได้กับลูกและเป็นครอบครัวเดียวกัน

สรุปคือแฟนแม่ซินะ อันนี้แค่แอบกินกัน

mildsmile

::Waiting:: ::Dizzy:: ::Me?::

เม้นท์มักง่าย
ลบไอดี

mikemini

เรียบร้อยในห้องเป็นแน่แท้  ::HoHo:: ::HoHo::
จุดเริ่มต้นของผัวแม่ ขอแชร์หน่อย  ::KO::

จัดกันมานานแล้วหรอกรึ ถ้ามีภาคต่อคงเสียวน่าดู
ขอบคุณครับ

kuykaru

เด็กมันให้ท่าขนาดนี้ใครจะอดใจได้

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้Editหลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน180วัน

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เค้าคงไม่ได้ทำความสะอาดกันแล้วละแม่

ได้กันมาก็น่าจะหลายทีละ แม่ก็ยังจับไม่ได้วุ้ย

Deep Sea

เหมือนเเม่จะเป็นใจให้จัดลูกสาว
ลุ้นอยู่ว่าเเม่จะรู้มัยเหมือนจะมีภาคต่อ

toffies

ก่อนอ่าน- แม่ก้น่าจะรู้ ฝ่ายตัวเด็กสาวก็อยากโดน ฝ่ายคุณพี่ชายก็อยากจัดให้ ฝ่ายเราคนอ่านก็แข็งไป เด็กสาวนั่นน่าจะโดน

หลังอ่าน--- ในที่สุดก็ได้เอากัน คุณแม่กลายเป็นตัวประกอบที่ไม่เห็นหน้า ถ้ามีตอนต่อไปคาดว่า พี่ชายน่าจะได้แซนวิส

mummebufa

อ่อยขนาดนี้ตอนจบทรีซั่มแน่นอนนนน

อ่าวแม่คือตัวประกอบชัดๆ บทอย่างจางงงงงงงงงง ลูกงาบไปแล้วนะแบบนี้ต้องเจอบ้างสิ

killerz55

แม่รู้เห็นเป็นใจแบบนี้ก็เข้าทางสิ

Edit : นึกว่าแม่รู้ แล้วจะขอมาร่วมวงด้วยกัน ที่ไหนได้เป็นตัวประกอบเฉย หรือมีตอนต่อกันนะ

Akira Watanabe

::Shy:: จะผัวใครก็เถอะ แบ่ง ๆ กันใช้ ฟิน ๆ กันไป

::Sweat::  เหมือนแม่ก็รู้เหมือนกันนะ

zenhyun

หลังจากอ่านมาถึงหน้าสุดท้ายก่อนตอบคำถาม รู้สึกว่าเรื่องนี้จะมีกลิ่นไอของความดราม่าอยู่ ไม่คิดว่าพระเอกจะได้สวิงทั้งคู่นะ คิดว่าแม่น่าจะรู้อยู่ตลอดว่าลูกสาวของตัวเองได้กับแฟนของตัวอยู่ ตอนจบแม่อาจจะยอมปล่อยและเฝ้าดูลูกสาวมีอะไรกับแฟนของตัวเอง หรืออาจจะมีภาคต่อก็โดยการแก้เผ็ดของคุณแม่ได้

Edit : ผิดจากที่คาดไว้เยออะมากเลย สรุปคุณแม่ไม่ได้รู้เรื่องเกี่ยวกับลูกสาวและแฟนของตัวเองเลย เป็นได้แค่ตัวประกอบเท่านั้น