ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zucchini] Fudousan Monogatari บริการเช่าซื้อความรัก 7/7 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 09, 2020, 09:52:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigboy001

::Thinking::ทำไมสาวๆชอบคิดว่า คนอ้วนหำจะเล็ก? จริงๆ คนอ้วนๆ นี่แหละหำใหญ่และแข็งมากๆเลยหละ ยิ่งไม่ได้ว่าวหลายๆเดือนนะ เยสาวทีนานเป็นชั่วโมงเลย เอามันส์ชิปเป้ง นี่ถ้าได้เอาน้องสาวแบบไอ้หมูตอนนี่ละก็ รับประกันแตกในจนท้องแน่นอน ::DookDig::

BabyFace

น้องสาวอยากได้ของใหญ่จากพี่ชาย  เลยวางแผนให้พี่ชายซื้อบรการเพราะรู้ว่าพี่ชายขาหื่นต้องตกหลุมพราง  นี่คิดข้าม Step ไว้นิดนะเผื่อหักมุม  ::Sweat::
ตกลงแค่นักแสดงตุ๊กตาทอง  โอ้พระเจ้า  ::Crying::

tadds

ซื้อน้องเลยหรอสุดยอดไปเลย
edit โดนน้องหลอกสะงั้น น้องหื่นมาเล่นขายตัวเพื่อเสียวสะงั้น555+

James-buff

tuizeed32

พี่อย่า ทำร้าย น้องแบบนันซิ ไม่ดีน่า

อ่าวทำไมน้องทำแบบนัน ล่ะอยากเสียวบอกตรงๆก็ได้

opzakong

ซื้อน้องสา่วตัวเอง รสนิยมดีนี่นา

ไม่เชิงว่าโดนน้องหลอกเท่าไหร่นะ หล่อนบอกเองว่าอยากเสียว

สงสัยคงมีการซื้อแบบต่อเนื่อง

Edit: โอนค่าขนมให้แล้วนะครับ  ::Glad:: ::Glad::

ท่านครับ ท่านทำผมเกรงใจมากๆเลย  ::Thankyou:: ไม่ทราบว่าท่านอยู่แต่ห้องโดจินเหรอครับ
แต่ไม่เป็นไร ยังไงท่านก็เป็นVIPสำหรับผม เมนต์ยังไงก็ไม่โดนแบนครับ
จะแปลโดจินสนุกๆให้ได้อ่านกันเรื่อยๆนะครับ ขอบคุณท่านมากๆอีกครั้งครับ

yopern

พี่ชาย+ตัวอ้วน+ใส่แว่น+ซกมก+หื่นขึ้นสมอง มารวมกันอยู่ในตัวเดียวแบบนี้ คนที่โดนซื้อมากินน่าจะมีสภาพที่ดูไม่ได้กลับไปแน่นอน

edit ที่ยังนึกไม่ถึงก็คือเป็นไอ้โง่ให้น้องหลอกหรือนี่ ที่แท้ก็หืนของปลอมนี่หว่าไอ้อ้วน

mindza2212

เป็นทั้งน้องสาวทั้งซึน นมใหญ่นี่แทบจะครบสูตรน้องสาวสำเร็จรูปเลยนี่หว่าสุดท้ายคงซึนแตกชอบพี่ชาย

ต้องซื้อกันยาวๆแล้วล่ะซีรีย์เปิดมาอย่างสดใสแล้วปวดตับตอนจบค่อยกลับมาฮีลตับหน่อย

Boran Mark

ตอนเเรกเหมือนไม่เต็มใจทำให้พี่ หลังมาละเสียวน่าดู ฮิ ฮิ
edit: ยัยน้องนี่แสบน่าดูเลย เล่นเอาพี่สะอึก 555

mspeed

ถ้าไปเจอน้องสาวตัวเองในคอเล็คชั่นคงช๊อคอ่ะครับ
จะกล้าเลือกแบบนายหมูอ้วนนี่หรือไม่ก็ไม่รู้
ที่แน่ๆ ถ้าทำให้น้องติดใจได้น้องก็ไม่ต้องไปทำกับคนอื่น
คิดแง่บวกนะ
หักมุมตอนจบซะนี่ มีเงินค่อยมาใหม่นะพี่ 555

kazu36

ไอ้อ้วนเติมเครื่องปรุงอะไร อะ Nuru Gel หรอครับ
เหมือนแมงมุมแม่ม่ายดำ เลยเนะ เสร็จจับไอ้อ้วนแดก

Aoshisun

เหมือนไม่เต็มใจนะ เหมือนมีเรื่องจำเป็น แต่คงมีประสบการณ์ระดับหนึ่งละนะ
เป็นพี่ชายของตัวเองด้วย แต่คนโดนซื้อนี่ไม่รู้มาก่อนเลยหรือ หึหึ
ขอบคุณครับ

----------------------------------------------------------------------

Edited
น้องสาวสุดแสบเลยครับ มึนไปสิไอ้พี่อ้วน หึหึ
ขอบคุณครับ

eakachaiiiii

แอบเสียดายที่ไม่ใช่ตอนต่อเนื่องเหมือนกัน...ตอนนี้มาแนวพี่ชายน้องสาวหรอเนี้ย ทำไมหน้าตามันต่างกันจังฟร๊ะ5555
....
ตอนนี้เขียนมาเพื่อความเงี้ยนล้วนๆเลยสินะ555 ถ้าอยากเสียวก็มีดุ้นให้เสียวที่บ้านแล้วนี่หน่าเมย์จัง คิคิ

virgozero

เห็นฉาก อม แล้วนึกถึงตอนโดนโม๊กเลย สุดจิงง

Edit อ้าวโดนหลอก555