ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zucchini] Fudousan Monogatari บริการเช่าซื้อความรัก 7/7 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 09, 2020, 09:52:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fujiwa

วางแผนมาเป็นอย่างดี

สุดท้ายหักมุมโครตๆๆ

Noproblemman

แลัวตัวพี่มันจะหยุดแค่โม๊ก หรือจะยาวไป

ที่แท้น้องสาวแค่ชอบมีเซ็กส์แค่นั้น
ไอ้พี่ก็คิดไปซะใหญ่โต
ขอบคุณครับ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ไมพี่ชายกะน้องสาวมันช่างแตกต่างขนาดนี้ฟะ

โถ่ๆๆ  จะแสดงเนียนเกินไปละ จริงๆเธอก็ชอบเค้าใช่ไหมละ

Akira Watanabe

::Crying::  เตรียมตัวปวดตับอีกแล้วซินะเนี้ย  โดนซั่มรัว ๆ แน่นอน

::Ajark::  นึกว่าจะปวดตับ ที่แท้ไปสมัครเอง วางแผนเอง อุต๊ะ

nekki

ผมว่าน้องสาวต้องมีแผนอะไรแน่ๆ

แบบนี้ต้องสั่งสอนให้น้องสาวอยู่ใต้อาณัตเราให้ได้แล้วแบบนี้

mklx1319

มันเป็นเรื่องเดียวกันอยู่หรอเนี่ย ดูแล้วเหมือนแค่พลอตคล้ายเฉยๆ เอง
ว่าแต่พี่ซื้อน้อง ใจมันทำด้วยอะไร หวังว่าตอนจบคงไม่ดาร์กเกินไปนะ
WTF จบกันดื้อๆ แบบนี้เลย ? เหมือนโดนตัดจบ ยิ่งกว่าชาแมน ปาหมอนอีก ::Angry::

ipor

โดนโม๊กแบบนี้มีตัวช่วยให้ลื่นอีก ไม่นานเสร็จแน่ๆ

อ้าวววววว โดนเทนี่หว่า

buark

ถ้าเป็นเรื่องจริง พี่ไม่ต้องเช่าก็ได้ อยู่ด้วยกันทุกวัน แอบเล็งน้องสาวมาตั้งนาน ไม่เป็นงานเลย แต่คุณน้องโดนของใหญ่แบบนี้คงติดพี่ชายแจ 

buark

คุณน้องอยากเสียวก็บอกตรงๆ ก็ได้ พี่ชายอยู่ทั้งคน ให้เงินด้วย แต่ไปๆมาๆ คุณน้องร่านซะงั้น ถ้าผู้หญิงเป็นแบบนี้หมด ไม่ต้องจีบกันแล้ว

dang_03

mummebufa

วงจรอุบาดนี่มันโหดมากๆแล้วบังคับให้ต้องทำต่อเพื่อเอาคนรักคืนด้วยนะ คิดได้ไงวะ เนี่ย

เป็นกำลังใจให้ครับ
แนะนำว่าให้ลงเลขที่โอนเป็นแบบพิมพ์ด้วยครับ จะได้ copy paste ไป โอนง่ายๆ แบบนี่ต้องจำไปพิมพ์อีกรอบ

สวัสดีค้าบ

ในที่สุด 555 ผมชอบลายเซ็นเรื่องนี้มาก
ชอบบริการในเรื่องนะ ขอแค่คุณมีเงิน คุณจะหา ผญแบบไหนก็ได้ มีเป็นแคตตาล็อค

สรุปที่ทำไปทั้งหมดคือน้องอยากเสียว 555

neostrike

มาถึงตอนสุดท้ายแล้ว ดูแล้วคงเป็น ntr แบบชิวๆ

อยากให้มีต่อเลย 55555 อยากเหนเมย์โดนรุมให้หายเงี่ยน

jakrid123

หมดบริการแล้ว แนะนำให้ซื้อโดยตรงไม่ต้องผ่านนายหน้า จะได้ไม่ต้องหักหัวคิว ดีต่อน้องสาว

ตอนนี้น่าจะไม่ปวดตับมาก แนวพี่น้อง  ตอนจบคงจะน้องกลายเป็นของเล่นพี่ชายไป

jakrid123

อ้างจาก: jakrid123 เมื่อ มกราคม 12, 2020, 08:16:13 ก่อนเที่ยง
หมดบริการแล้ว แนะนำให้ซื้อโดยตรงไม่ต้องผ่านนายหน้า จะได้ไม่ต้องหักหัวคิว ดีต่อน้องสาว

ตอนนี้น่าจะไม่ปวดตับมาก แนวพี่น้อง  ตอนจบคงจะน้องกลายเป็นของเล่นพี่ชายไป

จบแล้ว ซี่รี่นี้ ขอบคุณมากๆครับ 

สรุป น้องร้อนเสียวมากกว่า ร้อนเงิน