ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zucchini] Fudousan Monogatari บริการเช่าซื้อความรัก 7/7 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 09, 2020, 09:52:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tp3660

ยังไม่กล้าเดาว่าเรื่องจะเป็นอย่างไร ขออ่านก่อนนะครับ

อ้าว นึกว่าเป็นแนวพี่ชายกับน้องสาว โลกมันกลมจริงๆ เช่าซื้อมากินแต่ดันเจอน้องสาวตัวเอง ซะได้
แบบนี้พี่ชายต้องซื้อกินทุกครั้งสิท่า ร้ายนะเธอ !

leesiuwah

โดนรุมแน่ๆงานนี้ คิดว่าตอนจบคงแยกย้ายกลับบ้านและทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น

Ksksks Snksks

::HoHo::ขอบพระคุณที่แปลจนจบถึง 7 ตอนครับ ตอนนี้ดูท่าไม่ค่อย ปวดตับเท่าไร

น่าจะชิวๆ เเนวพี่น้องนี่ชอบเลย ดูๆไป นางเอกมาเเนว ซึนตัวเเม่เหมือนเดิมสินะ

คงพลาดไม่คิดว่าคนพี่จะติดตาม เฟสหรือที่ตัวเองโพส เลยโดนจ้างซะงั้น

nagatobimaru

น้องสาวสวยขนาดนี้ ไม่ต้องปล่อยไปทำงานแล้ว จ่ายค่าจ้างประจำที่บ้านเลย

-------------------------------------------------------

เอ้า หักมุม โดนน้องหลอกซะเฉย แบบนี้ต้องจัดหนักๆ อีกสักยกให้ติดใจ ไม่ไปหาคนอื่น

japon

เป็นทั้งน้องสาวทั้งซึน นมใหญ่นี่แทบจะครบสูตรน้องสาวสำเร็จรูปเลยนี่หว่าสุดท้ายคงซึนแตกชอบพี่ชาย

prota

บริการแบบนี้ไม่ประทับใจ ต้องโทรฟ้องซะแล้ว น่าสนุก ขอบคุณครับ

witjung

มาดูก็เป็นตอนที่7แล้ว ลายเส้นดี เนื้อหาดาร์คๆหน่อยแปลได้อารมณ์ คงต้องไปย้อนดูตอนแรกมาอีกทีแล้วจะได้รู้ที่มาที่ไปของเรื่อง ขอบคุณที่แปลให้ดูนะครับ

doujin

นางเอกเป็นพี่น้องกับไอ้อ้วนเหรอ

Edit โดนหลอกแถมโดนตบอีกต่างหาก  แถมมีประโยชน์แค่ตอนยืนเงินด้วย