ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zucchini] Fudousan Monogatari บริการเช่าซื้อความรัก 4/7 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 10, 2019, 08:01:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

แปลตอนที่เป็นซับENGก่อนละกัน ขี้เกียจ 55

บริการเช่าซื้อความรัก 1
บริการเช่าซื้อความรัก 2
บริการเช่าซื้อความรัก 3

01

02

03

04

05

06

07

ขออ่านแล้วต้องกลับมาEditคุยกันเกี่ยวกับเนื้อหาช่วงหลัง

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

virgoranger

แล้วจะเก็บเสร็จมั้ยนะ55

Edit ได้เงินทำความสะอาด งานเขียนก็เสร็จ วิน2ต่อเลยนะ

(จิ๋ว)

::Glad::  wow  เซทนี้ถึงตอนที่สี่แล้ว
แต่บริษัทนี้  มันทำอะไรบ้างเนี่ย
แม่นี่ หุ่นอย่างนี้ ไม่น่าจะรอดได้เลยนะ  ไปทำความสะอาดที่ไหน  ก้อน่าจะโดนหมดแหละ  เหมาๆ

::Reader::

โหหหหหวววววววว

นักแต่งนิยาย  จะเหมือนนักแปลตูนไม๊น๊าาาา
::Thinking::

แค่คิด กัอฟิต ซะแระ  อิอิ
สรุป ยังอยากรู้อยู่ดีว่า  ตอนไปรับงานบ้านอื่น  เป็นอย่างนี้ไหมเนี่ย   ::Grimace::

::Thankyou::  ขอบคุณที่แปล&ปัน  เจ้าค่ะ

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

DARKAXL

อ้าวเฮ้ย ไม่เหมือนที่คุยกันไว้นี่นา ไม่ใช่ตอนเดียวกับในตัวอย่างเมื่อตอนนู้น แต่เอาเหอะ ก็ดีเหมือนกัน ตับเรายังไม่พร้อม ::Hungry::
เมียรับจ๊อบทำความสะอาด มาจ๊ะเอ๋กับผัวซะงั้น แล้วเจอสารพัดของหื่นแบบนี้ มันต้องจัดซักน้ำ ดูแล้วไม่น่าจะเกี่ยวกับซีรี่ส์เช่าซื้อเจ้าสาวซักเท่าไหร่ เหมือนเป็นตอนแถมท้ายเล่มมากกว่า

เหอะๆๆ ได้พล๊อตเอาไปเขียนเรื่องใหม่ได้อีก มีเมียแบบนี้ไม่มีเบื่อแน่นอน

ด้วยความมั่วของผม สามารถโยงเข้ามาหากันได้หมด 55  ::Oops::

DARKAXL

อ้างจาก: DARKAXL เมื่อ สิงหาคม 10, 2019, 09:51:56 ก่อนเที่ยง
อ้าวเฮ้ย ไม่เหมือนที่คุยกันไว้นี่นา ไม่ใช่ตอนเดียวกับในตัวอย่างเมื่อตอนนู้น แต่เอาเหอะ ก็ดีเหมือนกัน ตับเรายังไม่พร้อม ::Hungry::
เมียรับจ๊อบทำความสะอาด มาจ๊ะเอ๋กับผัวซะงั้น แล้วเจอสารพัดของหื่นแบบนี้ มันต้องจัดซักน้ำ ดูแล้วไม่น่าจะเกี่ยวกับซีรี่ส์เช่าซื้อเจ้าสาวซักเท่าไหร่ เหมือนเป็นตอนแถมท้ายเล่มมากกว่า

เหอะๆๆ ได้พล๊อตเอาไปเขียนเรื่องใหม่ได้อีก มีเมียแบบนี้ไม่มีเบื่อแน่นอน

ด้วยความมั่วของผม สามารถโยงเข้ามาหากันได้หมด 55  ::Oops::

อ่านมาหลายเรื่องก็พอจะเดาได้ล่ะ สไตล์การแปลของท่านออกแนวด้นสด

yopern

พอเปลี่ยนสถานที่ เปลี่ยนกลิ่นบรรยากาศเข้าหน่อยอารมณ์หื่นมาเลย เดี๋ยวต้องจัดเมียตัวเองเสียหน่อย

edit กลายเป็นการสร้างพล็อตเรื่องไปซะแล้ว เอาเป็นว่าเป็นการเปลี่ยนบรรยากาศไปเรื่อยๆ ทั้งตื่นเต้น ทั้งงานราบรื่น ชิวๆทั้งสองอย่าง

Akira Watanabe

::Shy:: เรียบร้อยแน่นวล แถมอุปกรณ์ ของเล่น อยู่รอบตัวพร้อมใช้สอย

::HoHo::  ได้พร็อตเรื่องไว้แต่งนิยาย แหม่คุ้มยิ่งกว่าคุ้ม

nakchakun

นั่นห้องหรือที่ทิ้งขยะประจำตำบลล่ะนั่น เยอะเกิ๊นนน วันนี้จะเก็บเสร็จมั้ยนั่น มีอย่างอื่นต้องทำก่อนอีก 555

อ้าวววว สรุปคือ เป็นผัวเมียกันแล้วจัดฉาก เปลี่ยนบรรยากาศงี้อ่อ งงเลย

MooOon

ขอบคุณมากครับ ลายเส้นของอ.ท่านนี้ดีงามพระราม8จริงๆ เเต่ตาม

อารมของเนื้อหาไม่ทันอะ สรุปมันคือยังไง แผนกจัดหาคู่กับบริการ

ทำความสะอาดเเยกกันหรอ ดูตอนนี้เเล้วฟินดี เหมือน ผัวเมียได้เปลี่ยน

บรรยากาศไปเลย  ตอนจบหวังว่าจะไม่มีไปมั่วกับคนอื่นนะ

ชอบนิสัยนางเอกมาก หึงรุนเเรงมาก 5555+ ทำไมไม่ยอมบอก ....ก็เธอไม่ได้ถามนิ 555+

-------------------------------------------------------

เอาตรงๆผมชอบตอนนี้ที่สุดเเล้วนะ คือมันได้บรรยากาศผัวเมียขี้เล่นกันจริงๆ

อ่านเเล้วฮิลลิ่งมากกกกกกกก ฮาตอนท้ายด้วย นางเอกก็เหมือนซึน ทำเป็นไม่ชอบ

พอพระเอกถามว่ามีความคิดไรจะเเนะนำ ดันเเนะนำซะเห็นภาพเลย ผัวชมอีก

สุดยอด คิดได้ไงเนี่ย555555555 ขอบคุณมากๆที่แปลให้อ่านครับ

ว่าเเต่ผมคุ้นๆหน้านางเอกตอนนี้มาก พร้อมชื่อ มามิ คุ้นมาก เเต่คิดไม่ออก

มามิ นี่มาจากเนื้อหาของเนื้อเรื่องนี้ไหมหว่า?

นางเอกของซีรี่นี้หน้าคล้ายกันมากครับ จนเกือบแยกไม่ออก แบบตอนหน้า ผมก็คล้ายกัน แต่เธอมีที่คาดผม ดูสิ

B&B

ตอนแรกก็สงสัยว่าใช่เรื่องเดียวกันรึเปล่า แต่ปรากฏ​ว่าใช่แหะ เพราะนางบอกว่าอยู่ว่า บริษัท​เดียวกันแต่แค่คนละแผนกงานเท่านั้นเอง อืมๆ

แต่รู้สึกว่าจะไม่ค่อยต่างสักเท่าไรนะ เพราะแผนกแม่บ้าน ถ้าเจอเจ้าบ้านสายหื่นก็ไม่ต่างจากงานขายตัวแล้วจร้าาาา

น่าจะต่างตรงที่ระยะเวลาการทำงานสินะ อืมๆ

เซ็งอย่างเดียวอุตส่าห์​เตรียมตับไว้แหกตามที่ท่านเคยบอกไว้ แต่ดันยังไม่ลงซะงั้น

เอาตรงเลยเห็นเว็บแรกนึกว่าคนเดียวกัน นึกว่าท่านจะเล่นมุขแปลนรกให้อ่านเพื่อบิ้วอารมณ์​แล้วมาเลี้ยวหักศอก 720 องศา ให้คนเซ็งเล่นซะอีกน่าาา

::Goaway:: ::Goaway:: ::Goaway::

ทำไมรู้สึกเหม็นความรักจังฟ่ะ อารมณ์​ต่างจากอีก 3 ตอนจริงๆ นะเรื่องนี้ เอาตรงๆ นะ ตอนแรกยังเหม็นไม่เท่าตอนนี้เลย สนุกไปอีกแบบแหะ

ตอนหน้าจะโดนตีศอกใส่เหมือนตอนนี้ไหมเนี่ย อุตส่าห์​เตรียมมาอย่างดี เปิดเข้ามาโดนศอกอัดหน้าเฉย

แต่ตอนหน้าก็คงไม่ดาร์คเท่าตัวอย่างในตอนก่อนแน่ๆ แต่ในตัวอย่างนี้เป็นพี่น้องกันสินะ แล้วทำไมน้องถึงเลือกอาชีพ​นี้ฟ่ะ ชั้งเถอะ รออ่านก็แล้วกัน

ขอบคุณ​ครับ​

เข้าสู่ช่วงจับผิดจร้าาาา

วันนี้เปิดมาสองหน้าแรกก็เจอเลย อืมๆ "มากกอีหนู"​ มันคืออิหยังนิ

ไม่ผิดนะ  ::Evil::

แอบ มา กก อี หนู = แอบมามีชู้ ให้คำแบบหนายยยยยยย

mklx1319

นึกว่าจะไม่ได้อ่านเรื่องนี้อีกแล้ว แต่ what the f ... จากบริษัท หาคู่มาเป็นบริษัททำความสะอาดมันยังเรื่องเดียวกับใช่ไหม

เดี่ญวนะสรุปว่าตอนจบคือจัดฉาก ไปผเรื่อยๆ ตามนิยายใช่ไหมไม่ได้เป็นเมดจริงๆ มันยังโลกเดียวกับอีก 3 ตอนแน่หรอ ::Angry:: ::Angry:: ::Angry::

nowhereman

เย้ ตอนใหม่มาแระ ว่าแต่อยู่สามีอดไม่ไหวซะขนาดนี้ งานนี้ยาวววว

เป็นตามคาด งานนี้มามิ ได้เป็นไอเดียต้นฉบับไปอีกหลายเล่ม  ว่าแต่เปลี่ยนบรรยากาศแล้วอารมณ์มาขนาดนี้ อีกหน่อยคงไม่ต้องจ้างเมดทำความสะอาดแล้วแน่ๆ

B6105280

นางเอกเห็นแค่รูปโป๊ ก้มีอารมซะหละ

Edit โดนเอาเรื่องตัวเองไปแต่งนิยายเฉย

FFXCY