ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zucchini] Fudousan Monogatari บริการเช่าซื้อความรัก 7/7 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 09, 2020, 09:52:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ocean11

thelegendary29

นางเอกเป็นพี่น้องกับไอ้อ้วนเหรอ

Edit โดนหลอกแถมโดนตบอีกต่างหาก  แถมมีประโยชน์แค่ตอนยืนเงินด้วย

Seref

เหมือนเป็นวงจรที่ไม่จบไม่สิ้น สำหรับซีรีส์เรื่องนี้ นางเอกสวย ตัวร้ายอ้วน 555
Edit กำ ฮาตอนจบ แอบซะ มิดเลย

pfrankz

แค่โม้กก็เสร็จนี่แอบชอบพี่ชายรึเปล่า

ได้ทั้งเงินทั้งเสียวคุ้มสุดๆเลยเมย์จัง

The Naive

พี่น้องกันจริงๆหรือเนี่ย ทำไมมันดูแตกต่างกันแบบนี้นะ

ตกลงน้องแค่อยากเสียว ส่วนพี่ก็โดนน้องสาวหลอก... สุดยอดน้องสาวจริงๆ 55555

kriang

โดนพี่ชายจัดซะงั้น จะจบยังไงเนี่ย ตอนสุดท้ายแล้วด้วย

พลิกล็อคซะงั้น ให้เช่าเพราะอยากเสียว น่าจะมีต่อจบไวไปนิดนึง

siwapol55

เป็นตอนที่ดู สมกับชื่อเรื่องที่ดีสุดแล้ว
พี่เช่ามาน้องมาเป็นเย็ดกันตรงๆเลย
ขอบคุณมากครับ
หมดเวลา ก็หมดสิทธิในการทำอะไรเพิ่ม กลับมาด่าพี่เหมือนเดิม

natchanon

นางเอกซึนสุดๆปากบอกไม่แต่แฉะซะจนหยดลงพื้น
ตอนสุดท้ายแล้ว ขอบคุณท่าน(S)Katerมากๆครับ ::JubuJubu:: ผลงานอ.Zucchiniไม่พลาด ::Glad::

edit.เอ้าตอนนี้มีหักมุมด้วย

Homun

วงจรนี่มันโหดมากบังคับให้ต้องทำต่อเพื่อเอาคนรักคืน ล่ะพี่ชายกะน้องสาวมันช่างแตกต่าง

B&B

ขออนุญาต​เม้นมักง่ายนะคร้าบบบบตามไม่ทันแล้ววววว ไม่อยู่เดือนนึง มาจากไหนเยอะแยะก็ไม่รู้ ง่าาาาา เยอะไปแล้วววจะกลับไปเม้นปกติในสองสามกระทู้ล่าสุดนะครับที่มาเม้นตอนเก่าไม่ใช่เพราะอะไรนะ มาเก็บข่าวสารด้วย จะได้ไม่ตกข่าว

A Space

มีบริษัทแบบนี้จริงๆคงจะดี พี่ก็หื่นเช่าน้อง

dragonlionc

ถึงตัวเอกจะดูเก็บกด แต่เนื้อเรื่องตรงกับสังคมดีครับ สนุกๆเพลินๆ เอ้า จบหักมุม 55