ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Shoutengai no Ana Zuma-tachi สะดวกซื้อ สบายหอย 1 [แปลไทย (S)Kaer]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 16, 2020, 06:58:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ผมพยายามแปลและคลีนให้ดีที่สุดแล้วนะ ส่วนเนื้อเรื่องไม่ต่างจากซีรี่ก่อนๆของอาจารย์แกเล้ย
ตอนเก่าๆยังไม่จบเปิดตอนใหม่อีกแล้ว คุ้นๆเหมือนนักดองงานบางคน  แต่จารย์คนนี้วาดสนุกจริง
ก็ไม่รู้แกจะอะไรกับNTRนักหนา เนื้อเรื่องดูมีมิติ ที่แน่ๆคงเป็นสองสาว คุณเรียวโกะ
และน้องสาวผู้จัดการคาโอริ ทั้งคู่ต้องโดนไอ้หนุ่มโคอิจิNTRแน่นอน ว่าแต่..3เรื่องแล้วนะ
ที่ผมแปลจารย์แกน่ะ ยังไม่จบซักเรื่อง นี่ยังเหลือเพื่อนน้องตัวแสบตอนที่6อีกเนี่ย

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

14

15

16

17

18

19

20

21

22

23

24

25

26

27

28

29

30

31

32

33

34

35

36

37

38

39

40

41

42

43

44

45

46

47

48

49

50 CR

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

thanut2540

เจอลีลาแบบนั้นเข้าไปไม่จบแค่รอบนี้แน่ๆ แถมอาจจะได้ลูกมากกว่าหนึ่ง

trong5171

ดูจากผลงานอื่นๆของอาจารย์ท่านนี้แล้ว, ผู้หญิงคงจะฟินติดใจแบบอีหรอบเดิม กำลังคิดว่าทุกอย่างอาจจะเป็นแผนของสามี แต่เนื้อเรื่องของอาจารย์คนนี้แฟนของผู้หญิงจะโง่เกินไปทุกคน
อยากเห็นสีหน้าสามีตอนรู้จริงๆ

hunter4869

ไอนี่หวังดีประเย นี่หว่า คงจะได้ลูกเป็นโหลเลยล่ะมั่ง

l3al3yl3ell

หลังจากนี้มีติดใจได้ยาวๆแน่ๆ

เป็นฝันร้ายที่เจ็บปวดไหมครับคุณสามี

kenata

โหย เจ๊ ขอกันแบบนี้เลยเหรอ
เอ แล้ว แบบนี้ จะเรียก NTR เปล่าหว่า ดูแล้วเหมือนจะเต็มใจ นา

edit : สงสัยเจ๊ คง เลิก กับคนปัจจุบัน แล้วไป อยู่กับบักพระเอก แทนแหงๆ

peezaamaak

คุณนายครับ คุณนายจะเชื่อใจคนง่ายๆ อย่างงี้ ม่ายยยยยด้ายยยยย
ขออ่านต่อละครับ อยากรู้ว่าสุดท้ายคุณนายจะติดใจไหม

หลังจากอ่านแล้วสงสัย ตัวสามีที่โดน NTR มันหันหน้าไปอีกที่หนิ
คนละทางกับที่เมียโดนเลย  ไปมองเห็นตรงได้ไงหว่า

อยากรู้ข้อสรุปแฮะว่า สุดท้ายสามีจะรู้ไหมว่าโดนสวมเขา ขอบคุณสำหรับผลงานครับ 

sarawut13

vbncx2

kazu36

หือ แบบนี้ ติดใจ แถมได้ลูก วิน วิน ทั้งสองคน
ทำให้คิดอีกละ ถ้าเด็กทำงานบ้าน ดีแต่ไม่ยอมไปที่อื่น เพราะมีอะไรบางอย่างนี่เอง

goorboyI

เรื่องนี้เนื้อเรื่องน่าติดตามแบบที่บอกจริง ๆ ครับ คนนมใหญ่เต็มเรื่องไปหมด
อยากรู้ว่าจะได้น้องอีกนมใหญ่อีกคนรึเปล่าด้วย
ขอบคุณที่แปลครับ

ทำต่อหน้าเลยหรอ สมแล้วที่เป็น NTR

kob_wj

แนวนี้ได้เอาหมดบ้านแน่นอน
Edit พระเอกเรื่องนี้โชคดีมาก MilF อย่างแรง

DeMo20220

::Glad::
เรื่องแจ่มภาพสวยมาให้ปวดตับเล่นๆกับเนื้อ​เรื่อง​แนว​ NTR​ อีกแล้ว
เรื่องก่อน่ก็อย่างจัดอ่านแล้วเจ็บปวด​ มาเรื่องใหม่่ท่าทางจากตัวอย่างรู้สึกเข้าของร้านจะเสียเมียนะนี่
::Thankyou:: ::Thankyou::

สวัสดีค้าบ

สังเกตุเลยว่านางเอกที่จารวาดจะเอกลักษณ์อะไรซักอย่างไม่ว่าจะพวกหุ่นหรือโครงหน้า

อะไรมันจะอยากมีลูกจน ไม่สนหน้าอินหน้าพรหมขนาดนั้นแม่คุณ

MooOon

ตรงๆ อ่านเเล้ว เเตกต่างจากเรื่องอื่นเลย คือเรื่องอื่นนี่ต้องมีข่มขู่

ไม่ก็เเบล็กเมล เเต่ไอ้เรื่องนี้ นางเอกเสนอมาเองขนาดนี้ ต้องถาม

ว่า มีผู้ชายคนไหนจะโง่ปล่อยโอกาสนี้ไป 555+ ตรงๆ ผัวไม่ทำมา2ปี

นี่เรียกว่าเสื่อม เลยนะ เเนวนี้เดาเหมือนเดิมเพราะคนเเต่งคนเดิม ติดใจ

ตอนเเรกทำเพื่อผัว หลังๆตยติดใจ เเต่เรื่องนี้ผมชอบอย่าง คือคนที่

ntr คือพระเอกจริงๆ ไม่ใช่ เเนวเเฟนหรือผัวโง่ๆ หรือน้องชายโง่ๆ โดน ntr

-------------------------------------------------------------

นึกว่าจะมีระยะเวลาค่อยๆให้นางเอกหลงไปเรื่อยๆ นี่มาถึงตอนเเรกก็หลงเเล้ว

ก็หวังให้จบเเบบเทาๆละกันเเบบคลอดลูกออกมาผัวยังจับไม่ได้ ไม่รู้ว่าจริงๆ คือลูก

ของไอ้พระเอกอะไรเเนวนี้ เเบบท่านว่า ทำออกมายังไม่จบสักเรื่อง เเต่ขยันออกมา

เเต่ชอบตรงลายเส้นสวยทุกเรื่องนี่เเหละ

ผมว่าตอนต่อไปน่าจะเป็นน้องสาวผู้จัดการที่มีลูกแล้วอ่ะครับ

นั่นสิ คนเเต่งคนนี้ สาวคนไหนโผ่ลมาไม่เคยจะรอด ว่าเเต่ขอบพระคุณที่แปลให้ครับ

ไอ้เวปเก็บเงินใช่เวป fsasy หรือป่าว เห้อๆ เห็นว่าเดียวนี้ซื้อยาก เพราะ โดนคนเอามาปล่อย