ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tsusauto] Failing as Brother and Sister พี่น้องต้องห้าม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 19, 2020, 12:30:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tonz2550

นี่มันน้องสาวมีดุ้นนี่นา โดนเสน่ห์พี่สาวเข้าไปถึงกับโด่ทะลุกระโปรง

โอ้โหเสียวสุดจริงๆ พี่ก็ขัดขืนอะไรไม่ได้เลย

แอบจิตคิดรักเด็ก

เหมือนโดนทำเซอร์ไพรส์สองชั้นอะ
ชั้นแรก...กะลังนึกในใจว่านมโตไม่ใช่แนวเราอ่านต่อดีมั้ยวะ หน้าถัดมา โอ้มีตัวน้องสาวน่ารักดีอ่านต่อๆ
ชั้นสอง...อ่านต่ออีกหน้า อ้าวอิสัสไม่ใช่น้องสาว ::Orz::

แต่ภาพมันสวยสีสวย ขออ่านต่อละกันจะแนวไหนก็ช่างมันละ 555

ขอสารภาพบาปว่าเราคิดสกปรกไปเสียแล้ว ตัวคุณแม่มันสวยจัดน่ะสิ ให้เรท 9.99 แต้มเลยคับเรื่องนี้ ติดนิดเดียวจริงๆ ถ้ามัน uncen ล่ะก็นะ.... #ผมคงได้วิ่งหาทิชชู่ละ  ::Bloody::

Mortal-R2

ต้องย้อนกลับไปดู ว่าเป็นผู้ชาย 555+

ตะลึงตรงแม่ก็รู้ !!

tadds

แลกกันดูแบบนี้ได้ต่อกันยาวแน่นอน ว่าแต่แต่งหญิงเพื่อตอนแรกคิดว่ายูรินะเนี้ย555+
edit แม่รู้ด้วยแถมบอกห้ามไม่ทันอีก555+

CoolNook Thangsakul

เปิดมาคือ ลายเส้น งามมาก ถ้าตุ้ง ซะขนาดนั้น สงสัยจะใหญ่ไม่เบา ทั้งที่ตัวเล็กขนาดนั้นแท้ๆ

CoolNook Thangsakul

55555 ห้ามไม่ทันแล้วละ ไปเข้าร่วมด้วยเลยซิ น่าสนุกดี

mapaew

ลายเส้นสวยมาก ไม่เคยอ่านแนวนี้เลยครับ
ตอนจบเป็นยังไง เดาทางไม่ถูกเหมือนกัน แต่แอดแนะนำ พลาดไม่ได้อย่างแรง

tcm12599

ถ้าไม่เรียกตัวเองว่าแทนตัวเองว่าผม  ไม่รู้ว่าเป็นผู้ชาย ::Orz:: น่ารักเกิน  แต่บิ๊ลพี่สาวมาแบบนี้  ก็ไปโฟกัสพี่สาวก็ได้

เดี๋ยวนะ  คุยกันดัง  เล่นกันคุยกันดังขนาดนั้น แม่ไม่สงสัยแล้ว  แม่รู้หมดแล้ว

ipor

เปิดห้องมาเจอน้องชายเอาเสื้อพี่สาวมาใส่ผมนี่งงแป๊ป.. ..นี่มันมาแนวไหนนะนั่น พออ่านมาเรื่อยๆอ้าวโลกสวยงามซะงั้น สุดท้ายพี่สาวคงไม่ติดใจน้องนะครับ

อ้าวแม่รู้แล้ว....ร่วมไหมครับแม่ ทรงแม่นี่ดูดีอยู่นะนั่น

trong5171

สาวแว่นน อย่างเด็ดเลย คิดว่าคงกะจะงาบน้องชายอยู่แล้ว

แม่ถึงกับเอือม

oyoyo

บอกตามตรงว่าพอรู้ว่าเป็นน้องชาย ผมสตั๊นไปแป๊ปนึง โดนแทรปจนได้ แต่ก็น่าเชื่อแหละ วาดซะหน้าหวานขนาดนั้น
โดจินเรื่องนี้ลายเส้นโคตรพรีเมี่ยม ไม่รู้สิ มันดูสะอาดตาและดูนุ่มนวลเหมือนนักเขียนตามค่ายใหญ่ๆ
พี่สาวดูลุคคูลๆ คล้ายๆ มาชู ใน FGO เลยนะ ส่วนน้องชายก็คล้ายๆสาวผมสั้นอย่าง นางาโตะ ยูกิ ในเรื่องฮารุ
----------------
น้องชายหน้าติ๋ม แต่ลีลาโคตรร้อนแรง ทำกันแรงขนาดนั้น แม่รู้ก็ไม่แปลกล่ะ
ขำหน้าสุดท้าย แม่คงปลงๆแล้ว พวกมึงอยากทำไรก็ทำไป 55
ผมยกให้งานเรื่องนี้ของท่านเป็นผลงานขึ้นหิ้งในใจของผมอีกเรื่องเลย

ขอบพระคุณมากครับ สำหรับตัวผมเองก็ดีใจนะ ที่ได้แปลเรื่องนี้ คงติดอันดับ1ใน10ของผมเหมือนกันแหละ

opzakong

ปกติผมชอบแนวพี่น้องอยู่แล้ว มาเจอเรื่องนี้เข้า บอกเลยว่าโดนมาก

แถมยังเป็นสาวแว่นอีก

พระเอกเป็นสาวดุ้นก็ไม่เลวเท่าไหร่  ::Crying::

อ่าว แม่รู้ซะงั้น

tonza221

ว้าววววพี่สาวแว่นหล่ะ ส่วนน้องชายนี่มันร้าย
EDIT : คุณแม่ก็รู้สิน่ะ แต่คงจะไปห้ามไม่ทันแล้ว

scozember

dilok211021

แนวพี่น้องค้ำคอทั่วไป ขอลองอ่านดูก่อนว่าสุดท้ายจะจบยังไง  แต่ตกใจที่ภาพสีสวยมาก ตั้งแต่อ่านโดจินมาไม่เคยเจอภาพสีสวยขนาดนี้มาก่อน (สวยพอๆ กันกับการ์ตูนเรื่องโซมะภาพสีเลย)

อ่านจบแล้ว ชอบตอนท้ายที่คุณแม่ก็แอบได้ยิน แต่คิดในใจว่า ห้ามตอนนี้ก็คงไม่ทันแล้ว เนื้อเรื่องอ่านแล้วฟินดีครับ  ::DookDig::