ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tsusauto] Failing as Brother and Sister พี่น้องต้องห้าม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 19, 2020, 12:30:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MooOon

เเบบท่านว่า ชิวจริงๆ น้องชายก็ชอบเเต่งหญิง พี่สาวก็ซิค่อน+ชอบเเนวน้องชายเเต่งหญิงอีก

คงอารมเเบบเหมือนได้น้องสาวละมั้ง เเต่เอาจริงๆ พี่สาวน่าจะเคยผ่านมือมามั้งหรือป่าว

สวยหุ่นดีขนาดนี้ ถ้าไม่เคยได้กับใครนี่แปลกมาก 55+ ช่วงหลังคง ได้ทำทั้งชุด นร.หญิงละมั้ง

คงฟินทั้งคู่ กลัวจะเริ่มเเหวเเนวไปทำนอกบ้านหรือที่ โรรงเรียนตอนดึกๆนี่สิ

---------------------------------------------------------------------------

ดีเลย จบเเบบนี้ ถ้ามีตอนต่อไป ขอให้ได้กับคุณเเม่ด้วยจะดีมาก เอาให้ได้ 3p ไปเลย

จริงๆก็สงสารคนพ่อนะ เเต่บทไม่มีเเบบนี้ไม่รู้จะไปสงสารทำไม 555+ ขอให้มีตอนต่อด้วยเถอะ

no.609

แลกกันดู เดียวมีต่อกันแน่ๆๆ ::DookDig::

และแล้วก็แตกใน ::DookDig:: แม่ห้ามไม่ทันด้วย ตอนต่อไปแม่จะร่วมแจมไหมน้อ ::Sweat::

Master-V

ว้าวๆ เอาแล้ว ทั้งพี่ทั้งน้อง เป็นใจให้กันแบบนี้ สงสัย ไม่แค่เปิดของให้กันดูซะแล้ว

นั้นไง ว่าแล้ว สุดท้ายก็เอากัน แถมแตกในอีกต่างหาก ขนาดแม่รู้แม่ยังไม่ห้ามเลย เพราะรู้ยังไงก็ห้ามไม่ทันละ

gooda

อยากเปิดซิงน้องรึป่าวเนี่ยยยพี่สาว
Edit:ท้องละมั้งแบบนี้ไม่น่ารอดดด แม่ได้มีหลานเลย

badkitty

เป็นการเดินเรื่องช่วงต้นที่ไม่ได้เจอบ่อยๆ เป็นใครมีพี่สาวแบบนี้ก็ยากที่จะห้ามความสัมพันธ์ได้
Edit โอ้ยเสียครั้งแรกให้น้องชาย แถมต้องมาโกหกแม่อีก คราวนี้ได้เล่นเกมกามกันทุกวันละ พีคมากตอนจบที่แม่บอกห้ามตอนนี้คงไม่ทันละ

HypN♥s

เมะ...เรื่่องโดนครับท่าน...น้องสาวกับพี่ชาย คนบ้านเดียวกัน หวงๆๆๆ โดยเฉพาะน้องแว่นนี่ ผมว่าหน้ากับหุ่นคล้ายๆนะ

ขออ่านแป๊บ
อ้าว...กลายเป็นน้องชายกับพี่สาวซะฉิบ...

อยากเห็นรูปตอนใส่แว่นมั้ยครับ ยังกะพิมเดียวกัน ทรงผมด้วย 55 จุ๊ๆ

อ้างถึง11 รู้มั้ยตอนแปลนี่ใจเต้นแรงมาก
คิดถึงใครบางคนอยู่เหรอครับ ถ้าเจอโมเม้นท์นี้เข้าไปนี่ อิจฉาเลย แล้วใครจะอดใจไหว
มี่พี่สาว(น้องสาว)สวยขนาดนี้ เป็นผมน่ะ ตามเรื่องเลยล่ะ น้องก็น้องเหอะ

เหม่ แต่ละเมนต์ของท่านนี่บิ้วหาคุกมาก  ::Sweat::

ตอนแรกคิดว่าแม่แค่สงสัย หน้าสุดท้ายนี่เต็มๆเลยนี่ฟร่า แบบนี้คนเป็นแม่จะทำยัง (ยังสาวอยู่ซะด้วยซิ )อย่าบอกนะว่าขอร่วมวงสวิง  ::GiveMe::

ปล.เสียดายอย่างเดียวพระเอกมันน่าจะแก่กว่านี้อีกหน่อย จะเร้าอารมณ์กว่านี้

ท่านรู้มั้ย เรื่องนี้มีคนแปลก่อนตอนออกมาใหม่ๆเมื่อ2เดือนที่แล้วคือทานุกิ
ผมว่าผมซับมั่วบ้างถ้าเป็นยุ่น แต่ถ้าแปลจากซับENG จะพยายามให้เป๊ะ
อยากให้ผมเทียบกับของทานุกิมั้ย มันคนละทิศละทางกับซับENGเลย
ปั้นมั่วนั่งเทียนเขียนเองเยอะมาก เหมือนปั่นรีบขาย เห็นแล้วเหนื่อยใจ
โดจินฟิลอารมดีๆจาก1000เหลือ20บาทเลย

555 ค่ายอื่นเราไม่อยากวิจารณ์ เดี๋ยวหาว่าท้าตีท้าต่อย แต่ผมเห็นงานเรื่องอื่นแล้วหยาบมากครับ อุ๊บ  ::Oops::

faith

ดูแนวน่าจะได้ฟีลเลย  ได้เปิดพี่สาวตัวเองด้วย ขออ่านก่อน

เปิดซิงโดนน้องแตกในตั้ง2ครั้ง มันเริ่มติดใจจะเอาทุกวันละ555 พี่คงเริ่มติดไปด้วย เสียดายตรงแม่รู้ นึกว่าจะมาแจม ยังสาวอยุ่เลย แจ่มทั้งแม่ลูก

nakara555

thai4id

ทำไมไม่มีแบบนี้บ้างหนอ ภาพสวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เด็ดจริงๆ ต้องแบบนี้สิ
อะไรๆ ก็กู

Ravana

กำลัวหาแนวincestเลยย แหม่
แลกกันดูอย่นี้ก็สวยสิครับ
ปล.ลายเส้นสวยจริงง ::Bloody::

longleng

mspeed

ใสๆน่ารักดีนะ พี่สาวน้องชายก็อยากรู้อยากลองเป็นธรรมดาน่ะ
แม่รู้สินะ ห้ามไม่ทันก็ร่วมวงไปเลยไหมครับ

Tdestiny

น้องชายวางแผนโครตแยบยล

พี่สาวกลายเป็นลูกไก่ในกำมือเลย

ฮาหน้าแม่ตอนสุดท้าย555

bigboy001

::Thinking:: ก็น่าจะคิดได้ว่าเดิมทีพี่สาวอาจมีปมเล็กๆ อยากให้หนุ่มฟัน แต่ดันไม่มีน้ำยาหรือเปล่า เก็บซิงไว้นานมาก ๆ น้องอยากให้ใส่เลยใส่ซะหน่อยงานนี้ พอเซ็กซี่ไอ้ฝ่ายน้องก็เลยหำตั้งเด่ สุดท้ายฝ่ายพี่สาวเกิดเงี่ยนเลยเอากันทั้งชุดไปเลยทีเดียวเชียว  ::Thinking::

EDIT จริงๆแม่ของเด็กๆ ก็น่าเอานะงานนี้ ไอ้หนุ่มต้องปล้ำทั้งแม่และพี่สาวซะแล้ว หุ่นดีมากๆ จับเยสให้เข็ดเลย ทำมาเป็นห้ามจริงๆอยากโดนไปด้วยอะดิ

Worrarat Imkaow

แอดอวยมาขนาดนี้มันต้องสนุกแน่ละ ดูถ้าท่าพี่สาวคงไม่ได้เป็นSสินะดีแล้วๆ
.
.
.
อ่านจบแล้วครับ แม่รู้ด้วยละแต่จะห้ามก็ห้ามไม่ทันแล้ว555 ภาพสวยดีครับลงสีซะด้วย (ขอบคุณที่แปลโดนคุณภาพดีๆแบบนี้ให้อ่านกันครับ)