ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tsusauto] Failing as Brother and Sister พี่น้องต้องห้าม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 19, 2020, 12:30:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mindza2212

เจ้าหนูเองอยากเป็นสาวหรืออยากเป็นชายกันแน่เลือกให้ถูกเถอะ

แม่ทำใจรอเลี้ยงหลานเถอะแบบนี้5555

Filmza

ขออ่านก่อนนะครับ

แหม พี่ก็ไม่ยอมห้ามเลย ครั้งสุดท้าย ครั้งสุดท้ายตลอด แม่ก็ดันรู้แล้วอีก ถ้ามีต่อนี่จะเยี่ยมมากๆ เลยนะเนี่ย

T101

::Glad:: ขอบคุณครับ ::Glad::

เป็นการเดินเรื่องช่วงต้นที่ไม่ได้เจอบ่อยๆ เป็นใครมีพี่สาวแบบนี้ก็ยากที่จะห้ามความสัมพันธ์ได้

ตอนแรกแม่คงไม่อยากจะเชื่อ  แต่ตอนท้ายคงรู้แล้วไม่รู้จะห้ามยังไง

KnowItte

พี่อยากกินน้องอยู่แล้วนี่หน่า ยอมกันง่ายๆแบบนี้เลย

อืมมม คุณแม่ห้ามช้าไปเยอะเลยครับ ตัวพี่เองก็น่าจะยอมไปเรื่อยๆ แน่ๆเลย

tp3660

อ้าว เจ้าน้องชายตัวดี นายคิดอะไรอยู่รู้นะเออ ...

ดีใจด้วยนะเจ้าน้องตัวแสบได้เปิดซิงพี่ซ่ะด้วย

ปล. หุ่นคุณแม่โคตรน่า... มีต่อตอนต่อไปไหมครับท่าน (S)kater

Ae Haha

พี่สาว น้องชาย สารภาพความในใจต่อกัน แลกกับดูของลับแบบนี้ไม่น่าอดใจไหว พี่น้องท้องชนกัน

น้องชายติดใจพี่สาวแล้วสิ แต่ระวังแม่รู้ ถ้ารู้เป็นเรื่องแต่นอน

elviswhat

แหม ตอนแรกผมก็คิดว่าผู้หญิงหมดแล้วมันจะผิดพี่ผิดน้องยังไง แต่ที่ไหนได้ผู้ชายนี่เองที่ทรงเหมือนหญิง ถ้าไม่บอกนี่ก็ดูไม่ออกเลยนะเนี่ยว่าเป็นเด็กผู้ชาย งานนี้มีได้เสียแน่นอน

แล้วพี่สาวบอกไม่ยอมแต่ไม่ขัดขืนเลยนะจ้ะ คุณแม่ก็เหมือนรู้แต่ก็ไม่ไปห้ามเหมือนกันมีหวีงทรีซั่มแน่ ๆ เลย

chokolate

ภาพสวยจริง ๆ เนื้อเรื่องก็น่าติดตาม ยิ่งสาวแว่นด้วย ชอบมาก แลกกันดู ดูไปดูมา มีอารมณ์ ก็ต้องแลกกันจับต่อใช่ไหม

แม่รู้เรื่องด้วย ยอมให้แล้ว น่าจะจัดแม่ด้วยต่อเลยนะ

jarabaman

พี่สาวอายุ25 แต่ดูโตจริงๆ หมายถึงบุคลิคนะครับ ไม่ใช่นม 55555

WTF อิแม่ก็รู้หรอเนี่ย 555

kanok

คนน้องน่าจะมีอารมณ์เพราะนมพี่สาวนี่แหละ
แต่พี่สาวก็น่าจะมีอารมณ์เหมือนกันนะเนี้ย

ชุดนักเรียนกับถุงน่องนี้ดาเมจแรงมาก คุณน้องอดใจไม่ไหวเลย
คุณแม่ก็คงได้ยินตั้งแต่แรกแล้วละมั้ง

niceanglev

พี่สาวนมใหญ่มาก แบบนี้ท่าทางไม่ได้จบแค่ขอดูแน่นอน

Edit แบบนี้มีรึแม่จะไม่รู้ แต่ก็นะ รู้ไปก็เท่านั้น เอากันซะขนาดนี้แล้ว หาทางป้องกันให้ลูกสาวจะง่ายกว่า

รู้นะว่าอ่านอยู่

ไม่อยากยอมรับ แต่รู้สึกว่าตัวเองชอบอ่านแนว Incest ลายเส้นสวยเรื่องนี้ วาดคนพี่ได้สวยทุกส่วนจริงๆ ยิ่งเป็นภาพสีด้วย อยากเห็นพี่สาวตอนไม่ใส่แว่น

ปล.1 มันไม่จบแค่ขอดูหรอก ว่าแต่อยากรู้อายุคนน้องจัง คงราวๆสิบต้นๆได้มั้ง ::DookDig::
ปล.2 ภาพ 35 กับ 40 ได้อารมณ์มากๆ ::Crying::

we2015

DARKAXL

นี่สิ ไก่เห็นตีนงู งูเห็นนมไก่ของจริง
น้องชายนี่มันแทรปพันธุ์แท้ชัดๆ ไอ้นั่นไม่โด่ไม่รู้นะว่าเป็นผู้ชาย

น่าน สุดท้ายก็ตรั่บๆแตกในกันยาวๆ แถมคุณแม่ก็พอจะเดาได้แล้วด้วย งานนี้คงกู่ไม่กลับแล้ว