ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tsusauto] Failing as Brother and Sister พี่น้องต้องห้าม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 19, 2020, 12:30:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ขอบอกว่าเรื่องนี้ฟินมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก(กอไก่ล้านตัว) สีสวยด้วย

01 เรื่องนี้ภาพสวยแปลแล้วได้อารมมาก

02 ไงล่ะ สาวแว่นด้วยนะขอบอก

03 อารมชิลๆสบายๆดีเนอะ

04 โอ๊ะ!? มีน้องสาวด้วย

05 เอ่อ...เกมพลิกอีกแล้ว รอยยิ้มสุดท้ายนั่นมันอะไร?

06 ยิงตรงซะพี่สาวแลคเลย

07 จ๊างงง!!

08 ตกไปตั้งแต่หน้าแรกแล้วครับคุณพี่สาว

09 เขินแบบมีนัยยะ

10 ช่างเป็นการสนทนาที่ดูเรียบๆชิลๆหาได้ยากในโดจินทั่วไป

11 รู้มั้ยตอนแปลนี่ใจเต้นแรงมาก

12 เอาแล้วไง ตัวแปลโผล่

13 เดี๋ยวนะพี่ จะอยากดูของเด็กทำไม?

14 ผ่าง!! คำนี้ลอยมาในหัวสำหรับกาตูนสมัยก่อน

ถ้าอยากจะINCESTต่อ ขออ่านแล้วต้องกลับมาEdit
หรือกดตอบเพิ่มคุยกันเกี่ยวกับเนื้อเรื่องช่วงหลังด้วย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

ddcc

Incest is my lifeeeee I like this one ปกติไม่ชอบสาวแว่นแต่เรื่องนี้วาดสวยจริง เนื้อเรื่องก็ใช้ได้ แต่ช่วงคุยกันมันมีเรื่องให้โด่ด้วยเรอะ555 อยากกินโดนัทน้ำผึ้ง ฮาจ๊างงงง555
กำลังจะปวดตับเพราะสงสารพี่สาวกับนิสัยแย่ๆของน้องชายกับคุณแม่มีสีหน้ากังวลแบบเห็นได้ชัด เจอหน้าสุดท้ายเข้าไปขำออกเลย5555
ปล.แนวincestก็ดี แต่คิดถึงแนวฮาเร็มจังเลย เรื่องอะไรนะ แชร์ แค่กๆๆๆ

Hunfrid

ปกติกระผมนั้นชอบ incest แบบ แม่-ลูก มากกว่าแบบพี่-น้อง
ส่วนเรื่องนี้ลายเส้นสวยมาก ติดตรงที่ตัวน้องมันใส่ชุดผญเนี่ยแหละ ฮือๆ อ่านแล้วหิวโดนัทตอนตี1 เซเว่นมีขายไหมนะ
เอ็งเห็นพี่สาวดูดนิ้วแล้วมีอารมรึ??

ถุงน่องคุณพี่สาวสุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด  ::WowWow::
แม่ไม่ได้แค่สงสัย แต่รู้แล้ววว โว้ย เสียงดังกันขนาดนั้น
ปล.ผมรอ สายโลหิต ตอน2อยู่ แต่ถ้าจำไม่ผิดคนเม้นน้อย ท่านจะทิ้งก็ไม่แปลก

ชาญวุฒิ เนระภูสี

เป็นผู้ชายทำไมแต่งเป็นผู้หญิง Edit งานโรงเรียนถึงว่าเป็นผู้ชายทำไมถึงแต่งหญิงโคตรโชคดีเลยล่ะได้เปิดซิงพี่สาวด้วยทำอะไรไม่เกรงใจคุณแม่เลยนะเสียงออกจะดังน่าจะชวนแม่มาเล่นด้วย

P Eet ✦Diamond✦

HHhhmmm.... This one looks quite harmless naaa ... let's see ...

ใช่ครับพี่ ตูนของผมใสๆอ่านได้ทุกเรื่อง  ::Glad::

They seem to be quite loving like any other siblings naaa...
For the first few pages ... one wouldn't think that it's a dirty TOON naaa ... 5555

โดจินรักใสๆอ่านสบายยยย

I wonder if he would smear some honey glazed donut on her body and eat it naaa...  ::Hmmm::
Ohhh Lord ... what am I think of ...??? 5555   ::Sobad::

นั่นสิ ผมยังคิดไม่ถึง หรือว่าพี่เพชรเคยทำ  ::Evil::

Wow.... the older sister looks sooooo HOT in the school uniform naaa!!!  ::Glad::

ชุดนักเรียนดาเมจสูงมากครับ แค่ลุคสาวออฟฟิตใส่แว่นก็แย่แล้ว

Uh-Oh ... looks like it's going the way I thought ...
Let's see if he gets to eat the donut from her body naaa ...  ::HoHo::

::Reader::

************* EDIT **************

Hhhmmm ....
Too bad it didn't go the way I thought...
He didn't get to eat the donut from her body ... but...
He ate her private part instead..!!! OMB....    ::Grimace::

เอ่อ...ยังผิดหวังเรื่องนี้อีก  ::Sweat::

Wait--- what does the OWL ( page 24 ) has to do with any of this story naaa...???

Ohhh .. Lord this is getting wayyyyy too kinky, but quite understandably as well naaaa...

2 siblings that are soooo close to each other, they must have loveeee each other very much as children they were also veryyyyyyyy close even took showers together !!!

Ohhhhhh Lord ....
I thought the mom would come in and joined them as this is an " INCEST" theme ...
IMHO ... the mom also looks HOT naaa...   ::GiveMe::
And.... he's looking at her boobs for sure ... ( p. 44 )

ถ้ามีตอนต่อคุณแม่คงมาแจมแน่ๆครับ แต่ไม่พูดถึงพ่อ

I wonder if this progress along .... they ALL would end up doing it as 3some naaa ...  ::Hmmm::
Maybe he would also have some fun time with his mom as well naaaa...???

To bad it ended it ... if this continues it might end up being 3some for sure ... 5555     ::DookDig::

*** P.S. ชอบจัง  โหมด  ท่าน Dark Lord  แบบ ชิลๆๆ  แปลได้  อารมณ์มาก ... 
มีการเกริ่นนำแต่ละหน้าด้วย  นี่แหละ  พีคสุดแล้ว    กับการอ่าน โด  ... 
เอาไปเลย  เกินร้อย 100 +++
::JubuJubu::  ::JubuJubu::  ::JubuJubu::  ::JubuJubu::  ::JubuJubu::

แต่ก่อนผมก็คิดจะทำยังงี้ทุกแผ่นนะครับ เพราะเคยมีกาตูนเรื่องนึงทำแบบนี้
มันเหมือนได้สื่อสารและแสดงความรู้ัสึกจากผู้แปลต่อหน้านั่นๆ

Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

neokiseki

ตอนแรกนึกว่าจะแบบการ์ตูนแก๊ก เปิดมาช็อคเจอน้องชายแต่งญ เออมีความเป็นผู้ใหญ่เหมือนกันนิ

หน้าแม่แบบเออกุรู้แล้ว 55555 ไม่สนเข้าไปร่วมวงด้วยเรอะ
อาจารย์คนนี้วาดสวยดีแหะ

kit Nana

พี่สวย น้องก็แต่งสวย
บ้านนี้สวยยกบ้าน หากมาสนุกพร้อมคงมันดี

แม่ก็รับรู้ แบบนี้จักหมู่ไปเลย
ครอบครัวจะไดสุขสันต์ มันกันทุกๆคน

jeang

ลายเส้นสวยมาก ไม่ค่อยเห็นการ์ตูนแนวนี้จะมีลายเส้นสวยแบบนี้

แนวเรื่องดีเลยครับ ดูแล้วน่ามีภาคต่อนะครับ
เพราะคุรแม่รู้เรื่องซะแบบนี้

tazasss01

แลกกันดูแบบนี้ ก็เสร็จน่ะสิ ต้องขอบคุณทางโรงเรียนน่ะ ที่ให้แต่งสลับเพศแบบนี้

ถ้ามีตอนต่อไป แม่คงมาร่วมอีกคนแน่เลย

xfreestylex

วาดน้องชายซะสาวเลย นึกว่าต้องห้ามคือตีฉิ่งซะแล้ว แล้วมันขอแลกดูกันง่ายๆขนาดนี้เลยหรอ?

เล่นเกมส์เฉย แม่ไม่รู้เลยมั้ง 55555

freelance

ดูๆแล้วพี่สาวพร้อมเอาตั้งแต่เปิดประตู​มาเห็นน้องชายแต่งหญิงแล้ว
ตัวแม่ก็ไม่ห้ามเลย หรือคิดอะไรอยู่

tuizeed32

พี่ปล้ำน้องแน่ๆ เชื้อดิ เนื้อเรื่องมาแนวนี้

อ่าวน้องได้เปิดซิงด้วยแทงกันยัลบเลย

nekki

ผมว่าน้องชายแต่งหญิงสวยกว่าพี่สาวอีก แต่ลายเส้นเรื่องนี้สวยดีจริงๆ ดูทรงแล้วน้องชายน่าจะจับพี่สาวกดละ

เออคุณแม่ไม่ห้าเหรอครัง งั้นก็เข้าร่วมไปเลยก็ได้นะครับ ครอบครัวสุขสรรณ์ดี

Akira Watanabe

::Shy::  มีไม่กี่เรื่องที่บทสนทนามันชิลกันขนาดนี้นะ  เปิดดูอย่างเดียวได้ไง มันต้องสัมผัสด้วยสิ

::Horror::  เหมือนว่าคุณแม่จะรู้เรื่องนะครับ 

Tuwarpzone

พี่สาวเองก็คงอยากกินน้องตัวเองอยู่แล้ว ถึงยอมง่ายๆ แต่แพ้ทางจริงครับสาวแว่นเนี่ย
สุดท้ายแม่ก็รู้อยู่ดี อย่าบอกนะว่าจะขอร่วมด้วยอน่างนี้มันแน่ๆ