ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabashi Renya] Share House e Youkoso แชร์บ้านแชร์เสียว 7/8 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 21, 2020, 03:47:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fujiwa

จัดห้องแยกให้ด้วย สุดท้ายก็คงมาอยู่รวมกันอยู่ดี

eiaws

รอเรื่องนี้นานมากครับ .... ได้ห้องคู่สองต่อสองขนาดนี้ ต้องเป็นแฟนกันแล้วแหละ

เปิดประตูมาเจอเรียงแถวขนาดนี้นี่ละลานตาเลยทีเดียว

alaaum

มีมาจัดห้องส่วนตัวให้ด้วย คุณน้าใจดีจริงๆ แต่ตอนจบต้องมาแจมกันทุกคนแน่ๆเลย

Edit โอย ฮาเร็มชัดๆ คืนนี้ไม่ต้องนอนกันละ

mummebufa

เพื่อนสมัยเด็กในการตูนเทียบกับเพื่อนสมัยเด็กในชีวิตจริงต่างกันฟ้ากะเหว คุณ skater อย่าเพิ่งหมดกำลังใจครับ ช่วงกำลังปลายเดือนหลายๆท่านทรัพย์จาง รวมถึงผมด้วย TT

สวย นมใหญ่ น่ารัก ร่าน แถมใจดี ขนาดนี้ พระเอกทำบุญด้วยอะไรเนี่ย หรือไปเลี้ยมทองวัดไหนจะไปเลี้ยมมั่ง

Sniper Knight

โรแมนติกมากครับคุณน้า
พระเอกกับนานะนางเอกได้อยู่ด้วยกัน
ได้ปรับความเข้าใจกััน
เสร็จอีกยกแล้้วน่าจะได้ไปสวิงในบ่อน้ำหญิงแน่นอน

Sniper Knight

นางเอกไปพักซะล่ะ
แล้วพระเอกเตรียมแรงจัดหนักได้เลย
สวิงมาแน่ๆครับ
ฟินจินตนาการตาม
โอ้วสุดยอดมากครับ
แปลเก่งมากเลยครับ

kit Nana

::Oops::จีน้าจัดให้แล้ว ต้องสนองศัทธา
ให้น้องติดป่องซัดคน นานามิ

Aoshisun

อิจฉาพระเอกมาก มันทำบุญมาด้วยอะไร (อินไป การ์ตูนนี่หว่า 5555+)
ขอบคุณครับ

-----------------------------------------------------------------------

นางเอกซึนนะ แต่ใจกว้างดีจุง รอตอนจบว่าจะจัดกันหนักแค่ไหน อิอิ

ddcc

มาแล้วโว้ยยยย นานะจังบันซายยยย ฮาเร็มบันซายยยย ทุกคนแก้ผ้าพร้อมกันในตอนเดียวสุโก้ยยย ทุกคนช่วยกันตอบ kater หน่อยยยย โดเนทมันแล้วแต่คนจริงๆ แต่แค่ตอบน่าจะทำกันได้ไม่ยากจริงไหม
แงงงง ผมก็รักเธอ นานะ ใจดีที่สุดเลยยอมให้มีอะไรกับคนอื่นได้ด้วย ตอนขี่หลังน่ารักที่สุด ฮืออออ

flukehaha

แหมคุณน้าแบบว่าให้ทางสุดๆแต่ยังไงก็มีsexหมู่มั่นใจมาแนวๆนี้ส่วนนางเอกก็ซึนได้อีกมาขนาดนี้แล้ว
***ตามนั้นแหละsexหมู่แต่นางเอกก็ใจดีเกิ๊นอุตส่าห์เพิ่งคบกันยังจะใก้พระเอกไปเอาคนอื่นอีก
Manchester United Football Club
We are Red Army

negazero

มาซะที ตอนนี้เหมือนอยากให้พระเอกมี Sex กับนางเอกอย่างเต็มที่แถมน้ายังเปิดทางไปห้องซะด้วย

ว่าล่ะต้องมีฉากหมู่มาด้วย ตอนหน้าคงน้ำหมดตัวล่ะมั๊ง

Hanaka99

แตกในด้วย แต่เก็บไว้คนเดียว ไม่ได้คนอื่นขอแบ่งด้วย

ensd-07

ฮาเร็มชัดๆๆ จัดหนักแบบไม่ต้องกลัวเบื่อเลย กลัวอยากเดียวน้ำหมดตัว

นางเอกคงรักมากแบ่งพระเอกได้

elviswhat

มีคุณน้าวาคาบะ เป็นวจให้หลานได้สวีทกับหญิงสาวที่แอบชอบมาตั้งแต่เด็ก ๆ แต่เหมือนนานะจะยังเล่นตัวอยู่นะเนี่ย เล่นตัวมาก ๆ ระวังคนอื่นเอาไปครองนะจ้ะ

หูวว หวานเว่ออออแต่ถ้าเป็นนานะก็ทำใจลำบากเหมือนกันนะมาเจอแบบนี่เข้าจะใจร้ายกับทุกคนได้ลงจริง ๆ หรอ แต่คนที่ว่าจะโชคดีหรือโชคร้ายกันแน่คือซาโตชินี่ละเหนื่อยแน่ ๆ งานนี้

exhausis123

นี่มันบรรยากาศข้าวใหม่ปลามันเลย คุณน้าช่างเตรียมให้หลานจริงๆ
นางเอกเข้าวินแบบชิลๆ แต่แนวโน้มบ้านพักนี่ฮาเรมชัดๆ

ง่อ เป็นแฟนแล้ว (มั้ง) แต่ยังใจดีให้มีอะไรกับคนอื่นอีก อย่างนี้พระเอกน่าจะเหนื่อยหน่อยนะ