ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yuzuki N Dash] One day Eri and her brother พี่ชายน้องสาวเขาทำอะไรกัน (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 24, 2020, 06:33:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

หันมาแปลแนวIncestอย่างเดียวเลยดีมั้ย คุณรู้ไหมว่าน้องสาว
คือสิ่งที่พระเจ้าประทานมาให้พี่ชายทุกคน ใครเป็นลูกคนเดียวไม่มีทางรู้
ว่ามีน้องสาวแล้วฟินแค่ไหน คิดแล้วอยากเขียนนิยายซักเรื่องอธิบาย

ลองคิดตามสิ ถ้าคุณเป็นลูกคนเดียว กว่าจะได้คุยกับผู้หญิง ยิ่งยุคก่อนๆ
เทคโนโลยีไม่มี แถมคุณขี้อาย มันเป็นอะไรที่เข้าหาผู้หญิงได้ยากมาก

แต่สำหรับคนมีน้องสาว คุณจะได้อยู่ใกล้ผู้หญิงทุกวัน โดยเฉพาะน้องสาวที่
อายุไม่ห่างกันมากแบบผม เรียนที่เดียวกัน ไปไหนไปด้วยกันตลอด
เพื่อนนี่อิจฉาผมสุดๆ แต่มันก็ฟินจริงๆนะ ตอนเย็นเลิกเรียนกลับบ้านกับน้อง
หาไรกินกัน ว่างก็ไปดูหนังกันไม่ต้องชวนใคร เรียกได้ว่าเป็นรักแรกของผมก็ได้มั้ง
เห็นเธอตั้งแต่เด็ก เห็นการพัฒนาการ ได้พูดคุย ปรึกษา แกล้ง แซว
ทำทุกอย่างด้วยกันมา ความสัมพันธ์มันแตกต่างกันไปตามช่วงอายุ
มีบางช่วงผมเคยทะเลาะกันจนแทบจะเกลียดกัน อยากเล่าในห้องนิยายจริงๆ
เพราะมีทั้งเรื่องแปลกๆ ซึ้งๆ วันที่เธอเรียนจบ วันที่พอ่แม่เสีย
ทุกจังหวะชีวิตของผมสองคนเผชิญด้วยกันกับน้องมาตลอด มันเป็นความสัมพันธ์
ที่พิเศษมากๆ ยิ่งกว่าแฟนอีกนะ แรกๆกับแฟน ยังรู้สึกเหมือนเป็นคนอื่น
แต่กับน้องนี่แทบมองตาก็รู้ใจ เพราะเราสนิทกันแบบคุยได้ทุกเรื่อง

ถ้าอ่านโดจินแล้วอยากฟังเรื่องแปลกๆของผมกับน้อง ลองเมนต์ไว้
ท่านอาจจะได้เห็นนิยายเรื่องแรกและเรื่องเดียวของผม ในห้องนิยายก็ได้

***โดจินเรื่องนี้ไม่เกี่ยวข้องกับที่ผมเล่าไว้ข้างบนนะ ถึงจะโดนยุบ่อย
แต่ผมกับน้องยังไม่ได้ข้ามเส้นขนาดนี้ ถึงจะเคยแกล้งเป็นแฟน หอมแก้ม
จับหน้าอก เดี๋ยวๆๆๆ อันนี้ไม่ใช่และ 55 อย่าเพิ่งคิดไปไกล

01

02

03

04

05

06

ขออ่านแล้วกลับมาEditด้วยนะครับ เรื่องที่แล้วโดนแบนเป็นสิบ
แค่กลับมาEditหรือกดตอบเพิ่มมันยากตรงไหน แปลหกชั่วโมงผมยังทำได้

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

fiveone

พี่น้องเเอบเอากันในบ้าน

สุดยอด ประเดิมตั้งแต่เมนต์แรก

Tonz2550

เกือบความแตกแล้วมั้ยล่ะเจ้าพี่บ้า

เมนต์ที่สองก็มา

ddcc

เกินไปอ่ะ555 แม่ออกปุ๊บพี่ใส่ปั๊บ เหมือนเก็บกด แถมแม่กลับมาได้จังหวะสามช่ามาก ดูท่านั่ง/นอน2คนนั้นสิ หึๆๆๆ ว่าแต่ชักสนใจเรื่อง kater แหะ สรุปถึงขั้นไหน ที่ว่าจับนั่นล้อเล่นใช่ไหม เริ่มพูดเล่นตั้งแต่คำไหน555 ถึงผมจะสายพี่สาวก็เถอะ
ซึนๆแบบนี้ ตัลล้ากกกก ว่าแต่จารย์แกวาดหน้าอกสวยจริงๆ

tadds

เกือบโดนจับได้แล้วสินะ  เคยเอากันมาแล้วสินะท่าทางแบบนี้
edit: จะเกือบโดนจับได้อีกรอบเลย แต่สุดท้ายก็ไม่โดน โครดดวงดีอะ

makuss

โอ๊ยอยากได้บ้าง

ได้สมใจ

softjoke

แต่น้องสาวหน้าปลวกมันก็ไม่เงี่ยนอะ
.
ไม่เนียนเลย ถ้าในชีวิตจริงแม่จับได้นานแระ

MooOon

เอาจริงๆ ฟังจากท่านเล่ามาก็น่าสนใจนะ เรื่องน้องสาวของท่านอะ เพื่อนผม

มีทั้งเเบบดีใจเเละเบื่อมาก บ้างคนก็บอกว่ามันมีเเต่ในเมะ น้องสาวน่ารักขี้อ้อนเนี่ย

มีเเต่ความชิบหาย 555+ เเต่บ้างคนก็อารมเเบบหวงน้องสาว+น่ารักมากจริงๆ

ก็ไม่รู้มันรักน้องสาวตัวเองไหม เพราะเหงไปรับไปส่งกันตลอด จริงๆก็อยากรู้ว่า

เรื่องรับส่งผมก็เป็นนะ คั้งแต่เรียนปอปลายจนขึ้นมหาลัยแรกๆ

เรื่องของท่านเปงเเบบโดไหมนะ ไม่ได้ให้ถึง18+ เเต่อยากรู้ว่ารักกันเเบบ ชาย หญิง

หรือป่าว ถ้าสามารถเล่าได้ผมก็อยากฟัง 555+ อ๊ะ ไม่ได้เกี่ยวกับมังงะโดเลย เอาจริงๆ

เรื่องของผมถ้าจะให้เล่า ต้องแบ่งเป็นช่วงเวลาอายุเลยครับ
และเล่าเป็นเหตุการณ์ของช่วงเวลานั้นๆ คงคล้ายๆซีรี่เลยล่ะ

เเค่เห็นลายเส้นผมก็ชอบเเล้วนะ มาเเนวนี้ คงไม่มีปวดตับ อ่านสบาย คนน้องนี่

ซึนดีมาก ทำหน้าตาเหมือนเบื่อพี่ เเต่โครตให้ท่าตลอด คนพี่นี่ถ้าไม่มีเเม่คงพุ่งเเทง

อย่างเดียว ตอนจบให้เดาว่า คนเเม่มาตบมุขลืมของกลับมาเอาอีกหรือป่าว 555+

เอาจริงๆสำหรับผมการที่พี่น้องรักกันเเบบผัวเมียผมไม่เคยคิดว่ามันผิดศีลธรรมเลยนะ

ใครจะมองยังไงก็ช่างเเม่งมันเพราะมันไม่ได้ให้เงินเรา เเค่เราไม่ทำความเดือนร้อนใครก็พอ

ผมเดาว่าในอนาคต จะต้องมียาหรืออะไรสักอย่างที่ทำให้คนที่กินไปเเล้ว ทำให้พี่น้องสามารถ

เเต่งงานกันได้เเละลูกออกมาไม่พิการ

คือปกติก็อยู่ด้วยกันดูแลกันอยู่แล้ว แค่ไม่มีเรื่องอย่างว่าเข้ามาเกี่ยว
ผมว่าแบบนี้สบายใจกว่ามีแฟนอีกนะ หรือเรียกว่าสายสัมพันธ์พี่น้อง ความไว้ใจ
ที่รู้ว่าเราสองคนไม่มีวันทรยศกันแน่ๆ อะไรประมาณนี้มั้ง

----------------------------------------------------------------------

ถึงจะเดาตอนจบผิดไปเเต่จบได้น่ารักมาก เอาจริงๆ ถึงเปงผมมาเหงสภาพตอน พี่น้อง

นอนกันเเบบนี้ ทำไมมันเเลดูอบอุ่นหัวใจจังฟะ ขอบพระคุณที่แปลเรื่อง เเนวพี่น้องดีๆให้อ่านครับ

หวังว่าจะหาเเนวนี้มาแปลให้อ่านอีกนะครับ ขอบเเบบนี้ พี่น้องเเบบนี้ ฮิลลิ่งเเบบนี้ อ่านเเล้วหลับ

ฝันดีมากๆ 555+ เเต่อยากจะบอกว่า แปลกใจมากที่คนเเต่งเรื่องนี้ ทำจบเเบบนี้ได้ด้วย ผมเคยอ่านของ

คนเเต่งนี้เรื่องนึงจำชื่อไม่ได้ จำได้เเต่ว่า นางเอกเเละพระเอกเปงเพื่อนสมัยเด็ก นางเอกอยู่ชมรมว่ายน้ำเเล้ว

โดนไอ้ครูข่มขู่+ข่มขืน ละมั้ง เเล้วโดนทำเเบบนี้ตั้งเเต่ ม.4-ม.6 เลยมั้ง หลังๆนางเอกก็หลงครูจนเเทบจะลืมพระเอกไปเเล้วมั้ง

ติดใจเรื่องเซ็ก ตอนจบการศึกษานางก็เอาตัวเองไปให้พระเอกเอาส่งท้ายละมั้ง เเละตัดสินใจอยู่กินกับครู เเต่ไอ้ครู ดันทำเเบบนี้

กับนักเรียนคนอื่นเหมือนนางเอก เเล้วซวย นักเรียนสาวคนนั้นเเจ้งฟ้อง ไอ้ครูเลยโดนจับ สรุป นางเอกก็เปงม่าย

มันมีตอนจบพิเศษ ที่เพื่อนสาวนางเอกมาคุยกับนางเอกให้หาเวลาไปคุยกับพระเอกดู พระเอกน่าจะเข้าใจอะไรเเบบนี้เเล้วตัดจบ

จริงๆอยากให้มีต่อมมากกว่านี้ เเย่ๆจริงๆคนเเต่เเม่งทำจบเเบบปลายเปิด เรื่องนี้ได้ทำเปง H เมะด้วยมั้ง มี2ตอน เปงเรื่อง

เเรกๆที่เพิอ่งเข้าวงการ ntr จบปวด จิตตก ไปเปงอาทิตย์

ไม่สนใจเรื่องนี้หรอครับ [Yuzuki N Dash] Ore wa Yaotome Ichika ga Nigate da. จบดีเหมือนกัน ^^

จำได้ละ ........เรื่อง [Yuzuki N Dash] Zutto Suki Datta ที่ผมบอกว่าทำให้ผมจิตตก 555+

เดี๋ยวอลงไปหาดูครับ ไม่แน่ใจว่าผมเคยอ่านมารึเปล่า
ไปดูมาแล้วครับ ท่านนี่อ่านหลายแนวเหมือนกันนะ NTRแบบเศร้าหมองมากๆผมไม่เลือกแปลอ่ะ
ผมเน้นไปทางข่มขืนแล้วจิตหลุดมากกว่า 55 อย่างน้อยเธอก็ได้เสียวและมีส่วนร่วม
นึกไม่ออกเลยว่าถ้าผมได้แปลพวกผีเสื้อปีกหักหรือแรก​แย้ม​แห่งบาป​แบบไม่เคยอ่านมาก่อนจะเป็นยังไง

ขอรบกวนช่วยแปลหวานๆสักเรื่องเถอะท่าน [Yuzuki N Dash] Ore wa Yaotome Ichika ga Nigate da.

ผมจะได้อ่านหลับสบายใจ ส่วนไอ้เรื่องนั้น ทำผมจิตตกไปเปงสัปดาห์จำได้เเม่นเลย เพราะโดนปกหลอก

เเต่คนเราแปลกนะ เวลาเจอเเนวไม่ชอบ เสือกต้องดูให้จบ ไม่รู้เปงอะไร เเต่เเนว ntr ส่วนใหญ่ สาวๆ จะหัวอ่อนมากนะ

เรื่องนี้นางเอกก็เเค่โดนถ่ายเเค่นี้ เอาจริงๆไม่น่ายอมเลย เเต่ก็นะ เพราะมัน ทำให้ผมตับเเข็ง 555+

อยากฟังเรื่องเล่าของน้องสาวท่านด้วยนะ คืออยากรู้ว่า เคยคิดอะไรเเบบนั้นมั้งไหมกับน้องสาว 555+ ขอโทษที่ถามตรงๆครับ

tonza221

น้องสาวแบบนี้น่ะมันมีแต่ในดินแดนต้องห้ามเท่านั้นแหละ!!!

Edit : โถ้ขุ๋นแม่พี่น้องกันนอนห้องเดียวกัน ปกติจะตาย ปั๊ดโถ้!!

ชาญวุฒิ เนระภูสี

แม่ออกจากห้องปรับก็จัดเลยน่ะคุณพี่เกือบไปแล้วเกือบโดนจับได้ Edit ดีนะเวลานอนใส่เสื้อผ้านอนนะถ้าไม่ใส่นอนกอดกันหลับเนี่ยเป็นเรื่องเป็นราวเลยนะ

zenhyun

เกือบโดนแม่จับได้แล้ว ว่าแต่พี่ชายนี่ก็รีบร้อนจังเลย พอแม่ออกไปปุ๊บก็จัดน้องสาวทันทีทันใด คิดว่าพี่น้องคู่นี้น่าจะได้กันมานานมากแล้ว  ในตอนกลางๆเรื่องอาจจะมีการย้อนอดีตว่าพี่น้องคู่นี้เริ่มได้กันตอนไหน และตออนจบขอเกาว่าแม่ต้องกลับมาอีกเพราะอาจจะลืมของไว้ แต่พี่น้องคู่นี้ก็แกล้งทำเหมือนทะเลาะกันจนแม่เกือบจับได้ 55555

Edit : โอ้ว แม่ไม่ได้กลับมากระทันหันอย่างที่คาดไว้แฮะ แต่ผมชอบตอนจบแบบนี้นะครับ ที่พี่กับน้องนอนด้วยกัน ดูแลคงจะมีความสัมพันธ์ที่ลึกซึ้งมากๆ จบแบบอุ่นใจ :) และก็ขอขอบคุณสำหรับผลงานการแปลดีๆนะครับผม

mapaew

ผมก็มีน้องสาวแต่ไม่สนิทกันเลย อาจจะเป็นเพราะโดนจับแยกเลี้ยงพอโตมาเลย รักเป็นห่วง แบบพี่น้องแต่ไม่ได้อะไรมาก
เวลาอ่านแนวนี้ก็มักจะเฉยๆ ไม่อินสักทเท่าไหร่ แต่ถ้าเป็นแนว ลูกพี่ลูกน้องอันนี้ ค่อนข้างชอบเลยครับ 555

genoside

แนว incest ผมก็ชอบครับ แต่ขอแนว ntr ด้วยนะครับ อย่าทิ้งเลย

::GiveMe:: ::GiveMe:: ::GiveMe::

อยากฟังเรื่องของท่านต่อด้วยครับ จะเป็นแบบไหนหนอ

huadoor

เรื่องนี้สนุกเหมือนกันนะเนี่ย ทำเป็นเล่นไป!! ::WooWoo::