ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yuzuki N Dash] One day Eri and her brother พี่ชายน้องสาวเขาทำอะไรกัน (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 24, 2020, 06:33:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

niceanglev

เกือบแล้ว ถ้าแม่เปิดแระตูมาตอนกำลังเสียบหล่ะก็ งานเข้า

edit มานอนห้องพี่ชายด้วย ซักวันแม่ต้องรู้แน่

kenata

คุณน้อง ก็นอนยั่ว คุณพี่ สบโอกาส ก็จัดซะเลย สิ

edit : จัดไปกี่รอบ ล่ะ ถึงได้ กลับห้องตัวเองไม่ไหว น่ะ ดีนะเปลี่ยนชุดก่อนหลับ

Ae Haha

แสดงว่าต้องเคยจัดกันแล้ว พอแม่ออกไปรีบใส่ทันทีเลย แต่เรื่องมันเป็นมายังไงนี้สิ ถึงได้กัน

เป็นพี่น้องที่รักกันมากจริงๆ พี่น้องท้องชนกัน

skas999

คุณพี่คือไม่ถามไม่อะไร มาถึงก็ใส่เลย แสดงว่ามันต้องมีการอ่อยมาก่อนแล้ว

คิดไว้ไม่ผิดเลย คุณพี่กับคุณน้องเสียบกันมาตั้งแต่แรกละ

zumlee

น้องสาวที่รัก เธอแน่ใจนะว่าเธอไม่ได้อ่อย แต่ไอ้ที่อวบอูมใต้ กกน. มันเด่นนะ

มันเป็นกาลเล่นกันก่อนนอนระหว่าพี่กะน้องนี่เอง เหนื่อยสิ หลับยาวเบย

aeo2005

ป๊าดปิดประตู ใส่เลย โอ๊ยอยากมีน้องสาวบ้างจังเลย

น่าอิจฉาพี่ชายจริงๆเลยครับท่าน มีหอยประจำบ้านน่ารักๆ

Pape Love You

เรื่องนี้ลายเส้นสวย ผมไปอ่านมาจากเว็บเสียเงิน แปลไม่ค่อยได้อารมณ์มาอ่านของคุณแปลได้เข้าท่าเลยครับ ใช่คำไม่หยาบด้วยผมชอบ

Neanderthal

เหมือนจะแอบทำกันประจำอยู่แล้วสินะ
ทำตั้งแต่ยังเล็กๆกันอยู่เลยรึ
ทำไมต้องโนวิส

Poomitat Pak

คงรู้สึกดีไม่น้อยถ้าได้มีอะไรกับน้องสาวแสนสวยของตัวเอง

BabyFace

เขาจะทำอะไร  ก็เล่นซ่อนแอบไง  ของที่แอบเป็นหำพี่ชายส่วนที่จะแอบเอาไปเก็บในจิ๋ม  เล่นเสร็จสาดน้ำกันสนุกไปเลยล่ะ  ::WooWoo::
ด็กดีเล่นเสร็จก็อาบน้ำนอนหลับยาวเลยเพลียมากๆ  แม่บอกอย่าทะเลาะกัน  หุหุ

ทาเล

ไม่มีน้องสาว เลยนึกไม่ออกว่ามันเป็นไง แต่ก็ชอบอ่านแนวนี้นะ มันตื่นเต้นดี แต่แม่ปิดประตูปุบจัดเลยก็นะ ให้ท่าขนาดนี้ 55

ทาเล

แม่กลับมาช้าไป ผิดคาดนึกว่าจะเฉียดฉิวกว่านี้ เล่นเสร็จเรียบร้อยนอนสนิทเลย

xonly8

แม่เปิดเข้ามาแบบนี้ ดีนะไม่นอนทั้งที่ไม่ได้ใส่เสื้อผ้า อิอิ

xonly-1221

หวาดเสียวจริงๆ แม่น่าะทันเห็นนะ จะทำยังไงหละถ้าเห็นคงสนุกแน่ๆๆเลย