ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yuzuki N Dash] One day Eri and her brother พี่ชายน้องสาวเขาทำอะไรกัน (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 24, 2020, 06:33:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly-1221

sawong sad

::WooWoo::ต่อหน้าแม่ทำเป็นทะเลาะกันลับหลังใส่กันยับๆๆเลย มีน้องสาวแบบนี้มันดีจริงๆ
รักกันดีแบบนี้แม่ก็หายห่วง

lolicon

โอ้ยตายแล้ววว แนวพี่ชาย น้องสาว ชอบแนวนี้มากมายคร้าบบบ

น้องสาวน่ารักเสียด้วย อยากได้แบบเน้บ้างจุงเบ๊ยยย

และอยากอ่านเรื่องของคุณ (S)Kater ด้วยนะคร้าบบบ เขียนมาลงเถอะคร้าบบ Plzzzz

โอ๊ย อ่านแล้วฟิ๊น ฟิน มีน้องน่ารักแบบนี้ จะจัดทู้กวันเลอ

และ อยากอ่านเรื่องท่านกับน้องสาวนะคร้าบ เอามาลงเลยคร้าบ จะรอครับผม ^____^

pamafry

งานของ Yuzuki N Dash นี่หลังๆไม่ค่อยเห็นมีแปลอังกฤาเท่าไหร่ เหมือนเงียบๆไปหลายปีแล้ว
เรื่องประทับใจของผู้แต่งก็คงหัวหน้าห้องที่ไปฝึกประตูหลัง แต่เรื่องนี้ก็น่าจะสนุกนะ
โสดดดด!!

syndromz

แม่ออกจากบ้านปุ๊บเสียบเลยนะ ไม่พูดพล่ำทำเพลงเลย ดีไม่แก้ผ้าก่อนไม่งั้นบันเทิงเลย โป๊ะแตกแม้เปิดมาพอดี

ถ้ามีอีกหน้านะ สงสัยมีจัดกันอีกรอบก่อนออกจากห้องนอน

ribbon

เดาว่าแม่กลับมาเจอแล้วสวิงสามคนเลยครับ

EDIT แม่เริ่มสงสัยแล้ว ตอนที่สองน่าจะได้ลุ้น ขอบคุณมากครับ

bunchucherd

Hawaalaew

มาแล้วแนวที่อ.ท่านนี้แกชอบและถนัดที่สุด แนวพี่น้องน่ารักๆแบบนี่นี่แหละที่สมกับอ.แก่ที่สุดแล้ว ถึงแม้หลังๆจะมีหลายๆเรื่องเลยที่เป็นntrปวดตับ แล้วแบบปวดตับของแก่นี่คืนบางเรื่องก็จบแฮปปี้ไป แต่บาวเรื่องนี่อ่านจบแล้วหม่นใจไปหลายวันเลย เช่นสาวชมรมว่ายน้ำนี่คิอสุดๆจริงๆ นอกเรื่องมาเยอะ อยากจะบอกคุณน้องสาวว่า กาชาเกลือคือสัจจะธรรมของเกมกาชานะน้อง
คุณแม่ครับลูกชายกับลูกสาวคุณแม่โตกันขนาดนี้แล้วไม่เอะใจอะไรหน่อยเหรอครับ
ปล.ชื่นชมและชื่นชอบพัฒนาการของลายเส้นอ.แกมากๆจริงๆของคาราวะเลย ถ้าย้อนกลับไปอ่านผลงานแรกๆกับปัจจัุบันนี้เทียบกันนี่ พัฒนามาไกลมากจริงๆ

siwapol55

สองพี่น้อง คู่นี้เปิดเรื่องมาไม่นานก็จัดใส่กันเลย
แสดงว่ามีความสัมพันธ์ ร่วมกันมานานแน่
ขอบคุณมากครับ
พ่อแม่ก็ไม่สงสัยอะไร สักวันน้องคงท้องแน่เลย

nekki

ดีนะที่แม่จับไม่ได้ แต่อยากรู้ตอนทำกันครั้งแรกมากกว่าดูแล้วทั้งคู่ได้กันมานานมากแล้ว

ว่าแต่แม่ไม่สงสัยบ้างเลยรึที่พี่ชายน้องสาวอายุขนาดนี้นอนห้องเดียวกันนี่นะ
ดีนะตอนนอนยังใส่เสื้อผ้ากันอยู่

pom24986

เนื้อเรื่องท่านแปลได้ดีเลยคับ 6 ชม.นินับถือเลยคับ สุดจริง คิดว่าน้องสาวคงกลายเป็นทาส....แน่คับ

pom24986

อ้างจาก: pom24986 เมื่อ กุมภาพันธ์ 17, 2020, 09:04:13 หลังเที่ยง
เนื้อเรื่องท่านแปลได้ดีเลยคับ 6 ชม.นินับถือเลยคับ สุดจริง คิดว่าน้องสาวคงกลายเป็นทาส....แน่คับ
edit ใส่ถุงถูกต้องละคับจะได้เอากันไปนานๆ

Reignofdamned2

โอ้ย เกือบโดนจับได้ 55555 จริงๆฟินกะเรื่องเล่าของคนโพสต์ไปด้วยเลยนะเนี่ย ผมยิ่งเป็นลูกคนเดียว