ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yuzuki N Dash] One day Eri and her brother พี่ชายน้องสาวเขาทำอะไรกัน (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 24, 2020, 06:33:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nuunung

แม่ออกไปก็จัดกันเลย แบบนี้สงสัยจะจัดกันมานานละ

Edit เล่นกันจนเพลียหลับทั้งคู่ ดีนะที่แม่ไม่เข้ามาเจอแบบเปลืยในห้อง

Charoonmetha Somkid

พี่น้องท้องชนกัน ไม่เสียเปรียบ เรือล่มในหนอง ทองจะไปไหน ดีกว่า คนนอก 5555

Man. Number1

ทีนี่แรกนึกว่าจะกัดแล้วพอแม่ออกก็ต่างคนต่างแยกย้ายซะอีกที่ไหนได้ ใีแฮฟซัมตืงกันเฉยแต่เกือบไปแล้วไหมล่ะดีนะที่มุมมันได้ Edit ดีนะที่ใส่เสื้อผ้ากันแล้วตอนหลับไม่งั้นเกมแน่ๆบอกเลย

BearBlez

พี่ชายรวดเร็วรุนแรงมาก เสียบไวแบบนี้เรื่องจริงคงเจ็บน่าดู ยังไม่ทันบิ้วเลย ::HoHo::
มีซัมติงกันมาสักพักแล้วนี่เอง ตัวน้องเองก็ดูรักพี่ชายนะ รักแบบเกินพี่

akasaboy

ทำเป็นแบบทะเลาะกัน กลบเกลื่อนสินะ ทั้ง ๆ ที่จริงอยากจะทำกันแย่

สมกับที่ปั้นมากับมือ ใหญ่เต็มไม้เต็มมือจริง ๆ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

kkkko

DThold

หือๆๆน้องสาวแบบนี้หรอ มันไม่มีจริงหรอก!!!!

Edit:แอบมีความซึนนิดๆ

Party Party

พี่น้องคู่นี้มันยังไง อยู่ๆก็จัดกันเลย

ยิ่งตีกัน ยิ่ง(ทำ)รักกัน  พี่น้องนี่ดีจริง
อ่านโดจินคืองานหลัก    เขียนนิยายคืองานอู้

potenza

อยากมีน้องแบบนี้มั้งจัง
สงสัยฝึกทำกันตั้งแต่เด็กเลยนะเนี้ย

Pager

จออณุญาติเข้ามาอ่านนะครับ ผมเป็นพวกชอบแนวน้องสาว incest เหมือนกันครับ
ผมเข้าใจฟิลลิ่งมีน้องสาวเลย 5555 ถ้ามีนิยายแนวน้องสาวผมรอติดตามเลยครับ
ขอบคุณครับบ  ::YarKK::

ยิ่งได้อ่านเรื่องนี้แล้ว ยิ่งเงี่ยนเลยครับบ ชอบมากก

polka2012

แนว incest พี่น้องเย่อกันเอง..ผมชอบเหมือนครับ.. ::WooWoo::

พี่น้องคู่นี้รักกันดีจริงๆ เย่อกันจนหลับไปทั้งคู่เลยไม่รู้พี่ชายไปเก็บกดมาจากไหน กดน้องสาวไม่ยั้งเลย55555
ขอบคุณมากๆครับการ์ตูนสนุกๆชอบมากๆครับ ::DookDig::

arhaha

เป็นพี่ชาย อ่านเรื่องแนวนี้ละ จินตนาการเรื่องจริงไม่ออก มันคงมีแต่ในการ์ตูนมั้ง
แต่อ่านละเสียวดี

thenefilim

บางทีก็แอบสงสัยเหมือนกันถ้ามีน้องสาวจะเป็นพี่ที่ดีไหม

อ่านแล้วก็สงสัยว่ามันเริ่มครั้งแรกกันได้ยังไง