ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หัวใจรักที่เสียสละ

เริ่มโดย twintower, มกราคม 29, 2020, 10:00:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชาย ชรา

เลิกทั้งที่ยังรักอ่านแล้วเศร้าจัง

kriangbaac

เลิกกันเพราะไม่มองอนาคต เกิดจากความเห็นแก่ตัว สุดท้ายอย่าบอกว่าทิมจะสมหวังกับเพื่อนนันนะครับ

ones26421

ได้ลุ้นทั้งเรื่องดราม่า เรื่องบทเสียว แต่งได้ดีเลยครับ

Just Chillin

คู่นี้ต้องมีรีเทิร์นแน่นอน

Alligator

น่าสงสารทั้งทิมและนันที่ถูกพรากให้จากกันด้วยระยะทางและความห่างเลิกกันทั้งที่ใจยังรักแบบนี้เจ็บปวดทั้งคู่แต่ก็แอบลุ้นให้กลับมาคู่กันนะครับ

Bluemuffer

Navavee Stronger

เปิดเรื่องด้วยดราม่าบีบหัวใจ
แต่ท้ายเรื่องน่าจะแฮปปี้เอนดิ้งนะครับ

treemiles

คนที่เสียสละ มักจะพบกับความสุขในชีวิตคับ

ba1na2

ผมก็สงสารทิม แต่คงได้เจอสิ่งที่ดีๆนะ

Noproblemman

งานนี้เปิดมาแบบต่างคนต่างเจ็บ
ตอนท้ายก็ไม่น่าจะต่างกัน
ขอบคุณครับ

kenwin

น่าสงสารทิมนะ การที่มาทำงานที่อเมริกาไม่น่าทำให้นันต้องเลิกเลย

oat826

ชอบสถานการณ์ที่ประกอบเรื่องตรงกับปัจจุบันมาก ไฟป่าที่ออสเตียเรีย  pm 2.5 ในไทย  และชอบที่สุดคือนันหมอยดก

sucnil

Nok Nooy Hihi

simple simpler