ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หัวใจรักที่เสียสละ

เริ่มโดย twintower, มกราคม 29, 2020, 10:00:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Komsan Tanunchai Olympus

สงสารทิมนะครับ ทิมเค้าต้องการความก้าวหน้าให้ตัวเองเพื่อแต่งงานกับนัน  แต่นันเชื่อเพื่อนเลยทำให้แยกจากกัน

NSK

เริ่มต้นเศร้าเลย น่าติดตามครับ

jaaebaby

เลิกกันมีแต่เจ็บและก็เสียว

winamdi

ความรัก กับ ความก้าวหน้าในการงาน. จะเป็นอย่างไร

tuaklom

เนื้อเรื่องดีเลยคับ น่าลุ้นน่าติดตาามมากก

meowmeng

นันไม่แฟร์เลย ทำตัวเหมือนห่วงก้างทั้งที่ตัวเองเป็นฝ่ายบอกเลิก
รู้ว่าทิมยังรักก็ยังตามไปเจอ ถ้ารักกันจริงควรไปเงียบๆดีกว่า
เจอก็เจ็บไม่เจอก็เจ็บ หมายถึงทิมนะ
เพียงแต่นันรู้สึกผิดเลยคิดว่าจะรู้สึกดีว่าได้มาบอกแล้ว เห็นแก่ตัวมากๆ

vigoblack

เนื้อเรื่องดำเนินไปให้น่าติดตามว่าเรื่องราวของทิมจะเป็นอย่างไร

poster007

หลังกินข้าวเสร็จน่าจะมีป้าบๆกันแน่ๆเลยเเบบนี้

winnythepooh

น่าสงสารทิมจริงๆ เลิกกันทั้งที่ยังรัก แล้วแฟนเก่ายังตามมาแจกการ์ดแต่งงานอีก

มโน สกลนคร

เรื่องที่อ่านแล้วก็เศร้าแทน เมื่อต้องเลิกทั้งที่ยังรักกัน

Sunan001

เริ่มต้นเศร้าแล้วมีโอกาสกลับมาคืนดีกันมั้ย

sleeping_mode

กลิ่นดราม่าขยี้ตับมาแตืไกลเลยนะครับ

retirenavy

J.toey

ลงรายละเอียดตัวละครลึกดีครับ ทำให้รู้ว่าทำไม ทิมถึงเลือกไปทำงานโดยต้องเลิกกัน ส่วน นัน ก็ชีวิตสบายๆเลยคิดง่ายๆ

thadtanone2002

อย่างนี้น่าจะมีลมพัดหวนนะ ลงทุนมาขนาดนี้ครับ