ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หัวใจรักที่เสียสละ

เริ่มโดย twintower, มกราคม 29, 2020, 10:00:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Emmy

อ่านแล้วสงสารทั้งคู่เลยครับ

anigkanjana

เรื่องราวบีบหัวใจจริงๆ สาวเจ้ากันไปแต่งงานแล้วจะส่งการ์ดให้กับตัวเข้าไปอีก อูยบีบหัวใจจริงๆ

aodpasa

ยังรักกันอยู่แท้ๆ จะเลิกกันทำไมนะ เศร้าเลย

oay02

มันเจ็บทั้งคู่นะ ที่ต้องเลิกทั้งๆที่ยังรักกันอยู่

phuwon

เปิดมาดราม่า​น่าสงสารทั้งคู่เลย​ แต่ได้ลุ้นติดตามว่าจะเป็นยังไงต่อ​  ขอบคุณ​ผู้แต่งมากครับสำหรับผลงานดีๆ

pd19811983

เป็นแนวชีวิตที่บีบหัวใจมากครับหลากหลายอารมย์บางคำก็เข้ากับชีวิตตัวเองขอบคุณที่นำมาให้ได้อ่านนะครับ

Scalecrow

rruuaayy

เนื้อเรื่องดูเศร้ามาก ไม่รู้ว่าจะจบแบบไหน

testman

เนื้อเรื่องบรรยายถึงความรู้สึกของตัวละครแต่ละตัวได้ดีตามสไตล์ คุณ twintower เลยครับ พระเอกจะเป็นคนเงียบขรึม มีอะไรในใจเยอะ ไม่ชอบแสดงความรู้สึก แต่เป็นคนเจ้าเสน่ห์ ตามสไตล์เลย
แอบสงสาร เพราะเรื่องนี้ท่าทางจะรักนางเอกอยู่ แต่ไม่กล้าแสดงออก น่าจะช็อคไปพอสมควร

bbkja555

exelier

แค่ฟังก็ปวดใจละครับ งานกับความรัก มันมักจะไปด้วยกันไม่ได้

Pongsathorn Weerahong

อ่านแค่ตอนแรก สงสารทิม คนรอบข้างจากไปเกือบหมด มีความรักก็ต้องจากกัน เป็นผู้เสียสละ 

pattaa

Satien

elviswhat

เหมือนเนื่อเรื่องมันเคยผ่าน ๆ มาคล้าย ๆ บางเรื่องที่แต่งไว้รึเปบ่าครับท่าน twintower หรือผมจำผิด ถ้าจำผิดต้องขออภัยด้วยนะครับเพราะชื่อตัวละครมันคล้าย ๆ กัน 

เลิกกันทั้งที่ยังนักกันนี่มันทรมานมากนะ แต่งฝ่ายต่างยังมีใจให้กัน ปล้วยิ่งนันเอาการ์ดแต่งงานมาให้แบบนี้อีกยิ่งช้ำใจไปกันใหญ่ แต่ตอนที่ทิมกลับไปไทยอาจจะบอกนันก็ได้ว่า แต่งงานกันเถอะ แต่กลับมาแล้วเจอเซอร์ไพร?ยิ่งกว่าคือนันมีรูปพรีเวดดิ้งนี่ล่ะ