ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หัวใจรักที่เสียสละ

เริ่มโดย twintower, มกราคม 29, 2020, 10:00:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

po3026

เรื่องนี้ต้องมีคนเสียสละคนหนึ่งแต่จะเสียอะไรละ ช่างน่าติดตามจริงๆ  ขอบคุณครับ

longman_44

จะมีถ่านไฟเก่าลุกโชนสั่งลาไหมนี่

neung_cm

หวังว่านันจะยกเลิกงานแต่งแล้วกลับไปหาทิม

spty24

แนวปวดตับมาอีกแล้ว แต่กินใจกินอารมณ์มากครับ

nuie

............เรื่องราว..สายไฮโซ.น่าติดตามย่างยิ่ง..ครับ

soda_hongdang

123aw

การสร้างอนาคตย่อมมีผู้เสียสละ ทิมเสียสละคนรักเพื่ออนาคต ยิ่งอ่านยิ่งดรามา ยิ่งน่าติดตาม

bigbuff

นานมากแล้ว ที่ผลงานของท่าน twintower ได้ห่างหายไป  กลับครั้งนี้ก็ไม่ผิดหวัง

munkza

สุดท้ายแล้ว นันกับทิมก็ไม่น่าจะกลับมาคบกันได้อีก ทั้งๆที่ต่างฝ่ายต่างรักกัน

terapoong48

ปูเรื่องมาดีมากเลยครับ เสียดายที่จะมีแค่ 2-3 ตอน ลุ้นให้มีตอนเสริมครับผม

Hanaka99

ดราม่ามากเลย พระเอกน่าจะสู้ขอคืนดีนะ

suratad

แนวที่ชอบครับ คุณ Twin tower เขียนเรื่องแนวนี้ได้สนุกมากๆคครับ

dew1

เนื้อเรื่องดราม่าชวนปวดตับมากๆเลย เลิกกันทั้งที่ยังรักกันทั้งคู่ สงสัยต้องเสียน้ำตาแน่ๆเลย

veget

เนื้อเรื่องดีครับ ผมชอบตั้งแต่เรื่อง หัวใจที่ปิดตายเเล้วครับ ชอบแนวนี้

Sakdiwichai Ontong

ตัวละครมีความเรียลิตี้มากครับ ทำให้เรารู้สึกว่ามันความเป็นเรื่องจริงแอบแฝงอยู่ไม่มากก็น้อยครับ