ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หัวใจรักที่เสียสละ

เริ่มโดย twintower, มกราคม 29, 2020, 10:00:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

soidao

เนื้อเรื่องบีบหัวใจมากเลย

aeonly89

gusjung111

sahara8032

สงสาร เลิกทั้งที่ยังรัก คงเจ็บน่าดู

tyttkcu kcu

ติดตามผลงานผู้เขียนมาพอสมควร แม้จะมีบทบรรยายค่อนข้างมาก บทสนทนาน้อยกว่าท่านอื่นๆที่ชอบและติดตาม แต่ก็เดินเรื่องได้น่าติดตาม ถูกจริตส่วนตัว
เห็นใจผู้แต่ง ในเรื่องของคอมเม้นบันทอนกำลังใจ การแต่งเรื่องมันยากมากครับ ถ้าไม่ชอบ ไม่ถูกจริต ข้ามๆไปซะจะดีกว่า มาเม้นไร้สาระ
ส่วนการจบเรื่อง ผมชอบแนวทิ้งบางอย่างให้คิดต่อเอง โดยคลายปมหลักไว้แล้ว  แนวเรื่องเลขาส้ม ผมมองว่า สมบูรณ์ในตัวแล้วครับ..... แม้จะแอบคิด ให้อยู่แบบ3คนก็ตาม

tetete

อ่านแล้วเศร้าอ่ะครับ รู้ว่าเจ็บก็ยังจะเอาการ์ดมาให้อีก

patrict

Ordinaryman

เนื้อเรื่องมีรายละเอียดดีครับ ทำให้มีมิติ เอามาทำเป็นละครได้เลย

cobra888

แค่ชื่อคนแต่ง ก็อยากอ่าน เชื่อมั่นในระดับนี้แล้วครับ

แมว69

คุณทิมเป็นผู้ชายในอุดมคติ

Mubin9999

อ่านแล้วนึกถึงเพลง กลับไม่ได้ ไปไม่ถึง ขึ้นมาเลยครับ

MAC

เหมือนคำว่าความรักคือความเสียสระ ::Horror::

goft

mario

ผมกลับมองว่าการที่มีคนวิจารณ์ว่าทำไมจบไม่รู้เรื่องก็เป็นกระจกสะท้อนที่ดีอย่างหนึ่งนะครับ
เราอาจจะต้องมาพิจารณาว่าทำไมคนส่วนหนึ่งคิดแบบนั้น
มีอะไรที่เราจะปรับปรุงให้ดีขึ้นกว่าเดิมได้ไหม
อย่าไปเสียกำลังใจเลยครับ

bossbellbest