ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Maimu-Maimu] Kazoku Soukan Game เกมรักสำหรับครอบครัว 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 03, 2020, 09:19:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gunflow

รู้สึกการ์ดที่เปิดจะควบคุมให้ทำตามด้วยสินะ เจอการ์ดเปิดซิงให้ลูกนี่ แรร์ไอเทมเลย ไม่รู้ว่าใช่กับคนนอกบ้านได้มั้ย แต่ที่รู้ๆ คนทั้งบ้านไม่น่ารอด

จัดกันจนแตกใน มีชวนพี่สาวเล่นด้วย โดนแน่

piratss

nekki

มีคำถามมีการ์ดเปิดซิงให้ลูกแบบนี้ถ้าเล่มเกมส์หลายๆรอบ จะไปเปิดซิงอะไรแทนนะ หรือจั่วการ์ดใหม่แทน

ตอนต่อไปเล่นเกมส์กับพี่สาวซินะ จะตั้งตารอเลยครับ

diaby

ขอบคุณมากครับ ภาพวาดสวย เนื้อหาแปลกแต่ทำให้ตื่นเต้นและเสียวมาก แปลได้ดี สนุกครับ

meawphanma

ohm107

การ์ด สามารถครอบงำความคิดของผู้เล่นทำให้ผู้เล่นต้องทำตามคำสั่ง น่าจะได้ร่วมกันสนุกกันทั้งครอบครัว

theoatboy139

โอ้ ของวิเศษแนวใหม่ น่าสนุกมาก ขอบคุณท่่านแมวน้ำที่ให้ลงได้ + ขอบคุณท่่านคาร์เตอร์ที่แปลให้ครับ พึ่งเห็นตอนลงครบแล้ว ยาวๆไปเลย 3 ตอน
.
ขออ่านก่อนแล้วเม้นทีเดียวละกัน
.
ฮั่แน่ เล่นจบแล้ว แสดงว่าไม่โดนการ์ดคุมแล้ว แต่แม่ก็ยังให้ชวนพี่สาวมาเล่น มันยังไงๆนา

Mewdoujin

fallenversa

ว่าแล้วว่าเกมการ์ดมันสอดไส้
อันนี้ออกแนวกึ่งบังคับกึ่งเต็มใจ
ว่าแล้วไม่ผิด
มันน่าจะสนองความปรารถนาลึกๆของแต่ละคน
เหมือนสังคมญี่ปุ่นมันปิดกั้น ไม่กล้าบอกตรงๆ

MelonRosE

เนื้อเรื่องหน้าสดใจสุดๆชอบแบบนี้ง่า

จากที่อ่านแล้วปัญหาทั้งหมดนี้เกิดจากการ์ดซินะครับ แสดงว่าถ้าไม่มีการ์ดคงจะไม่มีอะไรเกิดขึ้นรอชมตอนสองครับ

lip30164

ตอนสุดท้ายมีพ่อมาเล่นด้วยจะพีคมากๆ
ต้องดูต่อว่ากาดมีกี่ใบจะหมดง่ายไหม

Summermay

คนละสายเลือดอยู่แล้ว สวยทั้งคู่ อยู่ด้วยไม่มีอารมณ์สิแปลก ได้การ์ดมาวี้เข้าทาง ต้องเล่นกันทุกวันเพื่อกระชับความสัมพันธ์ครอบครัวนะ

ไอ้เด็กนี่โคตรแสบเลย โบ้ยการ์ดอีก แล้วชวนพี่สาวเล่นแบบนี้ เอ็งมันร้าย

papa_2009

ขอบคุณทั้งผู้แปลและผู้จ้างที่นำผลงานมาให้ชม ชอบแนวนี้มากๆเลยครับ

delta941

การ์ดสำคัญมาแล้ว 555 การ์ดเปิดซิง ครบ 10 ตามีหวังได้น้องเพิ่มอีกคนแน่ๆ

ขอบคุณมากครับ

สถานีต่อไปพี่คานะ แตกคานะครับ 555

vigo

เป็นเกมส์ที่สานสัมพันที่ดีระหว่างลูกเลี้ยงกับแม่เลี้ยงเลยที่เดียว

ตอนต่อไปพี่สาวโดนแน่ชวนเล่นเกมส์แล้ว