ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Maimu-Maimu] Kazoku Soukan Game เกมรักสำหรับครอบครัว 3/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 06, 2020, 07:37:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

***8

ส่งงานให้ท่านแมวนํ้าก่อนครับ อ่านเล่นๆไปก่อนนะ เก็บงานเสร็จจะรวบส่งแรห์ให้

01

02

03

04

05

06

07

08

09

ต้องเคยตอบและ (EDIT หลังอ่าน) ทั้งตอนที่1-2เท่านั้นถึงจะขออ่านได้

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

MooOon

ขอบพระคุณที่แปลต่อจนจบนะครับ เอาจริงๆจากที่ผมตามๆมา หวังว่า

เรื่องนี้จะเปงไปตามโครงของเรื่องคือ เกมของครอบครัว หวังว่าคนพ่อจะได้ทำอะไร

กับลูกสาวหรือเมียเเบบที่พระเอกมันได้ทำ เพราะถ้าคนพ่อมันไม่ได้ทำ ได้เเต่นั่งดูลูก

จัดเมียกับลูกสาวนี่ ผมว่ามันไม่ใช่ ตามหลักของเรื่อง มันจะกลายเปง โดจิน เเนว ntr

ทั่วๆไปเลยนะ -*- อุตส่าห์ อยากรู้ว่าจะทำยังไงให้ครอบครัวสุขสัน เเท้ๆ จากที่ดูตอนนี้

ให้เดาว่า คนพ่อน่าจะได้ร่วมด้วยเปง 4p ละมั้ง คนเเม่อาจมีลูกของพ่อ ส่วพี่สาวคงมีลูก

กับพระเอกละมั้ง

------------------------------------------------------------------------

งืม.......เดาตอนจบผิดไป หวังโลกสวยเกินไป 555+ เเละเสียด้ายที่กลายเปง

โดจิน ntr เเบบทั่วๆไปซะได้ ก็คิดอยู่ว่าจะทำให้ครอบครัวสุขสันได้ไง ถ้าไม่ ntr เมียมาจากพ่อ

-*- ขอบพระคุณที่ให้อ่านจนจบครับ เอาจริงๆ สุดท้ายก็อยากรู้นะว่าคนพ่อยังโดนการ์ดควบคุมอยู่หรือป่าว

ท่านตอบเป็นตัวอย่างแบบนี้ พวกไม่มีกฎไม่Editก็อายแย่สิครับ

555+ เเค่มาตอบเเบบนี้ มันง่ายกว่า ที่คนแปลหลายๆท่านหรือท่าน แปลตอนนึงกว่าจะเสร็จอีกนะ ไหนจะ

ครีนกระดาษพวก ตัวอักษร ไหนจะต้องหาตัวที่อ่านง่ายๆให้คนอ่านเเบบผม อ่านง่ายๆอีก นี่ยังไม่รวมแปลจาก

ญี่ปุ่น/จีน เป็นไทยอีกนะ^^ นักแปลทุกๆท่าน เหนื่อยกว่าพวกผมที่อ่านกว่าเยอะ

ต่อไปพวกซีรี่น่าจะทำแบบนี้ครับ ปล่อยฟรีตอนแรกๆ ถ้าEditไว้เป็นนิสัย เป็นกำลังใจตามปกติ
พอมีกฎก็ไม่เดือดร้อน ขอบคุณท่านมากๆครับ เดี๋ยวจะกลับไปไล่เก็บซีรี่ต่อ

Noproblemman

คุณพ่อดวงซวยชะมัด
ได้เป็นแค่คนดูซะงั้น

อ้าว...ตอนแรกคิดว่าพ่อน่าจะมีส่วนร่วม
จะได้เป็นครอบครัวสุขสันต์ซะหน่อย
ดันกลายเป็นคนดูแบบถาวรซะงั้น
อะไรจะโหดร้ายกับเค้าขนาดน้าน ::Crying::
ขอบคุณครับ

ที่สำคัญผมว่าพ่อโดนสะกดจิตยาวเลยล่ะ

ปิยะพงษ์.

พร้อมลุยทั้งครอบครัวเลยสนุกกันทั้งบ้าน

ยินดีต้อนรับผู้กล้ารายแรก ตอน1-2ไม่เคยEdit รวมถึงตอนนี้ด้วย
หลังเที่ยงคืนถ้ายังไม่กลับมาEdit เวทย์มนต์อาจคลาย คำสาปอาจกลืนกินIDเจ้า

pandanous

คนพ่อโดนนั่งดูเฉยๆ สงสัยการ์ดใบต่อไปให้ลูกสาวขึ้นคร่อมแน่เลย
เห้ยมันกลายเป็นว่าพ่อโดนนั่งดูอย่างเดียว ละก็มีลูกเพิ่มมาอีกคน เรื่องนี้มันจะพีคไปไหน
ว่าแต่ โดนพร้อมกันแต่ทำไมพี่สาวยังไม่คลอดล่ะ 555

นั่นแหละที่ผมสงสัย วันเดียวกันเลยนะ โกงกันชัดๆ
แม่คลอดแล้ว น่านะ อาจใกล้คลอดเต็มทีช้ากว่ากันนิดหน่อย

ddcc

เอ็งไปโกรธแค้นอะไรพ่อเอ็งมาฟระะะะ555555 พ่อจูบแม่ก็ปกตินิหรือจะให้ไปจูบผญอื่นแล้วไปแต่
งงานใหม่ย้ายบ้านใหม่อีกรอบหรือไแย่กว่านั้นปจูบผชอื่น!!!??? เล่นเกมยังจะชวนพ่อมาเล่นอีกพ่อเอ็งโดนโกงแน่นอน มิน่าถึงบอกการ์ดมันโกง5555 จับไงให้ได้นั่งดูเฉยๆฟระ การ์ดขึ้นมาโคตรเหมาะทุกสถานการณ์ ดูทรงละถ้าพ่อเป็นพระเอกคงตับแหก5555
อิพ่อ55555 ยินดีด้วยเว้ย การ์ดมันโกงงงง ที่จี้กว่าคือ ลองเปิดใจให้เหมือนที่เปิดหอยสิ คิดประโยคนี้ได้ไง55555 แต่ว่าเหมือนที่คิดแหะคือแรกๆเหมือนจะขัดได้สักพักเริ่มคล้อยตาม แต่หลังจากนั้นการ์ดเกิร์ดไม่จำเป็นเลยแหะ
ปล.เห็นว่าแม่บอกท้องมาก่อนหน้านี้แล้วไง พี่สาวเลยคลอดช้ากว่า

Tuwarpzone

การ์ดมันก็ช่างเป็นใจจริงๆนะ แล้วแบบนี้จะจบอย่างไง พ่อเสียใจจนต้องหย่าไหม
Happy ending ซะงั้น

pamaaeng

เชี่ยยยย เอาพ่อมาเล่นด้วย
อย่าเปลี่ยนแนว เป็นสายเหลืองนะ  ::Doubt::

บังคับให้พ่อดู แถมเอ่ออ่อห่อหมกให้ยอมรับ
มันครอบครัวสุขสันต์ตรงไหนฟ่ะ
มึงเหมาหมด สุขของมึงคนเดียวเลยเฟ้ยยยยยย

::Angry::

treerasitnut

ทำไมการ์ดมันเข้าข้างเมิงจังวะ เรียงไพ่ปะเนี่ย55

คุณพ่อน่าสงสารสุด

iammek

card o่าจะเรียงไพ่ไว้แน่ Lazada มีขายมั้ย

แล้วพ่อไม่มาเล่นด้วยเหรอ

stupid_dull

เหมือนจับพ่อมาทรมานเล่นๆ แต่สุดท้ายน่าจะได้ร่วมกันสี่คน

edit อ้าวคุณพ่ออดซะงั้นเลยครับ น่าสงสารแท้  ::Cheeky::

sidewinder

ขอบคุณมากครับที่แปลตอน 3 ให้อ่าน
อยากลุ้นว่าจะทำไงกับคนพ่อ ขอรับไปอ่านนะครับ

หักมุมอีกตลบ บอกการ์ดไม่ได้บังคับนานแล้ว
เรื่องนี้สุดยอดครับ อ่านแล้วเสียวมาก

iiouxsoe

งานนี้พ่อได้แต่ดู อดเลยพ่อ อ่านมาทั้ง2และ แก้เพิ่มแล้วนะครับ

สงสารพ่อเลยแบบนี้ การ์ดไม่ได้บังคับแต่เต็มใจทำเอง

boxser

พ่อดูงงๆนะ

edit สรุปท้อง2เลย แต่จบสวยอยู่นะ

Hunfrid

เย้ ตอนจบแล้ว
ตอนนี้ไม่มีไรมาก เสริมเนื้อเรื่องให้พ่อมีบทนิดหน่อย
ให้คนพ่อเป็นผู้ดู ทรมาณเล่นๆ  ::Hungry::

อย่างที่เคยเดาๆใว้ในตอน 1-2 มันไม่ได้พลิกอะไรเลย การ์ดจะเริ่มสะกดจิตจนเป็นความเคยชิน และกลายเป็นปกติในที่สุด ท้ายที่สุดการ์ดก็จะไม่มีความหมายแล้ว
ที่งงคือ ตอน1-2 คือวันเดียวกัน แล้วพี่สาวได้การ์ดตกไข่ ต้องมีโอกาสท้องก่อนแม่สิ ไหง แม่คลอดก่อน
ถึงส่วนตัวจะชอบ incest แต่จะไม่ชอบที่มีพ่อมาเกี่ยวข้องเลย เลยเลือกเรื่องนี้มา ต้องขออภัยเม้นแรกด้วยนะฮาฟฟฟฟ  ::WooWoo::