ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Maimu-Maimu] Kazoku Soukan Game เกมรักสำหรับครอบครัว 3/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 06, 2020, 07:37:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Demon-Wolf

สนิทมากนี้เพราะเล่นเกมกันทุกวันเลยหรือเปล่า ::Glad::

พ่อมันก็ยังรับได้้อีกนะเหอเหอ

Bowonphong

ตอนจบแล้วว พ่อโดนทำร้าย555

kazu36

โธ่คุณพ่อดันจับการ์ดหยุดเฉย ๆ อดมันเลย
ลูกออกมาหน้าเหมือนพ่อจริง 555

neokiseki

คุงได้นั่งดูไปตลอดจะจบบแหง

คือทำไมไม่คุมกำเนิด หรือjpเขาไม่นิยมคุม

mklx1319

นั่นเป็น ntr ไปซะแล้ว คือ mind break เต็มที่สินะ แต่การ์ดมันมีไม่กี่ใบทำไมกฏใหม่ๆ โผล่มาได้เยอะจัง หรือเขียนใส่เองได้ น่าสงสัยอีกและ

mind break ที่แท้ทรู กลายเป็นไอ้พ่อโง่ไปเลย แบบ เออ มีลูกเพิ่มก็ได้วะ ไรงี้ เลยทำให้คิดว่าการ์ดมันบังคับพ่อได้จริงหรือว่าที่จริงพ่อมัน สติแตกไปแล้วกันแน่

hippopov2

ใหพ่อนั่งดูเฉยๆ แล้วตัวลูกขายก็เอากะแม่ใหม่ไป พอพ่อเงี่ยนสุดๆมันต้องจับได้ใบลูกสาวขึ้นขี่แน่ๆเลย

ด้วยพลังแห่งการ์ดจิงๆ ทำให้ปัญหาพ่อเลี้ยง แม่เลี้ยงหายไป เป็นครอบครัวสุขสันต์จิงๆ

Hanaka99

รังแกพอจัดไม่ให้แจมให้แต่ดู

sniperteam

หน้าสงสารพ่อเปิดใบแรกกะมานั่งดูเฉยๆ

สรุปพ่อกะไม่ได้เอานั่งดูเฉยๆกับชื่นชมหน้าสงสารพ่อ

dewqc987

apichart2523

น่าจะให้พ่อดูเฉยเฉยตลอดนะครับ ดูลูกเยแม่เยพี่พ่อก็ดูแบบขยับไปไหนไม่ได้น่าจะบีบคั้นหัวใจได้ดี.   จบแบบพ่อไม่ได้เยจริงจริง ทำงานเลี้ยงหลานต่อไปครับ

pfrankz

พ่อโดนนั่งดูเฉยๆสะงั้น

จะมีโอกาสร่วมด้วยทั้ยเนี่ย

ดูจากหน้าโดนสะกดจิตยาวๆเลยสิยั

everythink

มาแว้วววว โอยลุ้นแทบแย่ นึกว่าจะจบไม่สวยแหะ
แต่เอ๊ะ แล้วพ่อละ ยังเอาแม่หรือเปล่า หรือเอาพี่สาวด้วย ซักงงๆ
หรือพ่อทำหน้าที่เลี้ยงทั้งหมด ถ้าสมัยนี้ อดตายแน่เลย

no.609

::Grimace:: พ่อโดนให้มาร่วมวงด้วยละ ครอบครัวหรรษา

จะเรียกกันไงละที่นี้ ลูก หลาน น้อง..... ::Sobad::

T101

::Glad:: ขอบคุณครับ ::Glad::

งานนี้พ่อได้แต่ดู อดเลยพ่อ สมใจลูกมันล่ะงานนี้

Fireworks Art

ตามมาจาก 2 ตอนแรกครับ ขออ่านหน่อยครับ

Edited:  55555555555    ชอบครับ จบแบบนี้  โหย อะไรจะ happy ending เวอร์วังแบบนี้

ขอบคุณสำหรับเรื่องสนุกๆ ครับ   ::GiveMe::