ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Maimu-Maimu] Kazoku Soukan Game เกมรักสำหรับครอบครัว 3/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 06, 2020, 07:37:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hayato

ใหพ่อนั่งดูเฉยๆ แล้วตัวลูกขายก็เอากะแม่ใหม่ไป พอพ่อเงี่ยนสุดๆมันต้องจับได้ใบลูกสาวขึ้นขี่แน่ๆเลย
อ้าววววว แล้วพ่อละได้อะไร หรือได้แค่ยินดีอย่างเดียว

bank27667

Charoonmetha Somkid

เดี่ยวคุณพ่อน่าได้ด้วยนะ.. งวดนี้ลูกแสดงเดี่ยวเลย ..555

papa_2009

ชอบคุณที่แปลตอนที่3มาให้อ่านครับ คุณพ่อจะได้มีส่วนร่วมหรือโดนทรมาร น่าลุ้นมากๆ

delta941

พ่อจะได้แค่นั่งดูจริงๆเหรอ ขออย่ามีการ์ดแปลกๆไรออกมาเลยนะ

ขอบคุณมากครับ

เรื่องนี้พ่อน่าสงสารอะ ได้แค่ดูเฉยๆ ไม่อึดอัดแย่เลยเหรอ

gunkung

ตกลงมันจะ ntr พ่อตัวเองจริงๆเหรอออ ไม่มั้งงง

มาเก็บตอนสุดท้ายของซีรียส์ให้ครบครับ ขอบคุณจ้า

Happy ennding ซะงั้น อะไรวะเนี่ย การ์ดพลังโกงจังอะ

cookiewithjam

อยากรู้ไคลแม็กซ์แล้วครับ

สงสารพ่อแฮะ 5555 แต่ว่ากลายเป็นแฮปปี้เอ็นดิ้งเฉย

Man. Number1

มันส์สิคราวนี้มีพ่อมาช่วยแจมด้วยแต่สงสารพ่อจังเลยครับไม่รู้ว่าจะได้ไปถึงไหนกัน

vigo

เอาละซี่งานนี้มีพ่อมาเอี่ยวด้วย

จบซะแล้วแต่พ่อไม่มีบทบาทเลยน่าจะได้ร่วมวงสักครั้ง

zieghert

xonly-1221

เกมส์แบบนี้ต้องเล่นกันทั้งครอบครัวจริงๆ จึงจะสนุก

xonly-1221

เกมส์แบบนี้ต้องเล่นกันทั้งครอบครัวจริงๆ จึงจะสนุก

เล่นเกมส์เสร็จกลายเป็นครอบครับสุขสันต์เลย happy กันทุกคน

akasaboy

มึงนี่เอาเปรียบพ่อชัด ๆ  น่าจะจับได้มีส่วนร่วมจะได้จัดหนัก ๆ

สงสารพ่อมึงจริง ๆ ว่ะ ต้องยอมรับด้วย
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

Ksksks Snksks

ขอบพระคุณที่แปลต่อจนจบนะครับ เอาจริงๆจากที่ผมตามๆมา หวังว่า

เรื่องนี้จะเปงไปตามโครงของเรื่องคือ เกมของครอบครัว หวังว่าคนพ่อจะได้ทำอะไร

กับลูกสาวหรือเมียเเบบที่พระเอกมันได้ทำ เพราะถ้าคนพ่อมันไม่ได้ทำ ได้เเต่นั่งดูลูก

จัดเมียกับลูกสาวนี่ ผมว่ามันไม่ใช่ ตามหลักของเรื่อง มันจะกลายเปง โดจิน เเนว ntr

ทั่วๆไปเลยนะ -*- อุตส่าห์ อยากรู้ว่าจะทำยังไงให้ครอบครัวสุขสัน เเท้ๆ จากที่ดูตอนนี้