ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Yuta] Tutor Sex Life #2 ติวเตอร์ ติวเซ็กซ์ #2 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 19, 2020, 06:15:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ต้องเคยเม้นท์ตอนแรกมาก่อน
2.ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
3. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
4. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะลงเอยอย่างไร???
1-5

6-10

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะลงเอยอย่างไร???

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

ipor

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะลงเอยอย่างไร?
งานนี้กินหมดบ้าน ย้ายมาเลยครับ

มันต้องอย่างนี้ครับ ต้องยอมให้พวกนาง

nowhereman

ตอนสองมาแระ ถ้าให้เดางานนี้พระเอกเราได้ควบสองแน่ๆ ทั้งแม่ทั้งลูก ไม่น่ามีการเสียสละแน่นอน

เป็นตามคาด แถมได้ผูกปิ่นโตยาวๆอีกต่างหาก ว่าแล้วอยากหาครอบครัวแบบนี้ไปสอนพิเศษบ้างจัง 555

poloxz

แบบนี้งานสวิงกิ้งต้องมาแล้ว
คราวนี้ได้ยาวๆๆ ติวไม่ได้ติวกันแล้วติิ

kenata

คำตอบ: 3P แน่ๆ ครับ ท่าทาง คุณ แม่ จะไฟเขียว ด้วย นะนั่น

edit : อืม ก็ happy ending ดี นะ แต่ บักพระเอก คงจะเหนื่อยน่าดู

::Oops::

Boran Mark

แม่-ลูกเขาน่าจะตกลงกันได้นะ ครูก็เลยสบายไป ไม่ก็ย้ายมาอยู่บ้านเขาเลยซิ 555
edit:ทำไมโชคดีอย่างนี้นะครู อิจฉา อิจฉา

yopern

ต่อไปก็ต้องติวหนังสือ+ติวเซ็กซ์ให้ตัวลูก และ ติวเซ็กซ์ล้วนๆให้ตัวแม่ น่าจะไหวนะ

edit ปกติงานประจำก็หนักอยู่แล้ว แถมมีงานหนักคูณสองรออยู่บ้านอีก น่าจะตายก่อนวัยอันควรแน่

munkza

น่านนนน ตามที่คาดการณ์ไว้เลยย ลูกสาวแอบรักคุณครู อย่างนี้มา3Pเลยครับโผ่มมมมม จัดให้เต็มร่อง

หุหุคุณแม่คุณลูกแชร์ผัวเมียกันใช้ อะกิจังนี่น้า ชอบก็ไม่บอกเค้าแต่แรกต้องเห็นคุณแม่ฟาดก่อนสิน้า

naris1423

ถ้าเรื่องออกมาแบบนี้ สงสัยว่าติวเตอร์ของเราจะต้องติวหนังสือตอนกลางวันให้ลูก ส่วนกลางคืนติวเซ็กส์ให้ทั้งแม่ทั้งลูกสาวแน่า

เจอแม่ลูกเซ็กส์จัดแบบนี้ อาจารย์ของเราโดนรีดน้ำจนซีดแน่

kazu36

เดาว่าลงเอยแบบพญาเทครัวสิขอรับ
คราวนี้ย้ายมาอยู่บ้านอดีตเด็กนักเรียนซะเลย
หล่อเลือก(กิน)ได้ก็ดียังงี้

tp3660

สุดท้ายคงต้องอยู่ที่ แม่กับลูกจะตกลงได้อย่างไร 1.แม่ยอมให้เขาเป็นของลูกคนเดียว  2. แม่ลูกแบ่งกันกินกันใช้ หรือ 3. ได้แล้วทิ้ง..ค่อยหาติวเตอร์คนใหม่..

สรุป คำตอบที่ถูกต้องที่สุด คือ ข้อ 2. ครับ

mindza2212

ตอนจบพระเอกน่าจะเหมาทั้งแม่ทั้งลูกอยู่ด้วยยกันอย่งสุขสันต์

ได้3P ได้เปิดซิงชีวิตเองนี่โคตรมีความสุขเลย

sutee seechart

ตอนที่แล้วแม่จัดกลางบ้าน เหมือนอยากให้ลูกมาเห็น
ตอนนี้ลูกอ่อยติวเตอร์ โดยที่ไม่ล๊อคประตู คงเหมือนอยากให้แม่มาเห็น
ว่าง่ายๆ บ้านนี่คงอยากโดนทั้งคู่แหละ ยังไงก็น่าจะลงเอยที่จัดทั้งแม่ลูก

นั่นไงแผนอ่อยทั้งแม่ลูก งานนั้ได้เมียทีเดียว 2 คน สบายล่ะ

MooOon

ขอบพระคุณที่แปลตอนที่2มาให้อ่านต่อนะครับ ^^ ของอาจารย์ท่านนี้

เเทบทุกเรื่องจบดีงาม อ่านหลับสบายทั้งนั้น ฮาที่คนลูกอ่อยเเล้ว พระเอก

เเม่งบอกว่าไม่คิดจะมองนักเรียนตัวเองเเบบนั้น ผมว่าผมเข้าใจ คนลูกเลยนะ

กรูอ่อยให้ท่านขนาดนี้ ทำไมทีเเบบนี้โง่วะ 55+ ฮาตรงเปรียบกับเเม่เรื่องใหญ่นี่เเหละ

คนเเม่นี่เอาจริงๆ ก็คงกะเเบ่งกินกับลูกอยู่เเล้วละมั้ง คงไม่ได้กะกินคนเดียว

เอาตามตรงเเบบพระเอกว่าคน ทั้ง2สาวคนละเเบบเด็ดๆเลย อีกคนก็เว็กจัด อีกคน

ก็ใสๆ คือเบื่อคนไหนก็เอาอีกคน ไม่มีเบื่อ ตอนจบก็คง 3p หรือเปงครอบครัวเดียวกันนี่เเหละ555+

------------------------------------------------------------------

สมเปงเเม่ลูกจริง ใหญ่ๆก็เหมือนกัน หุ่น หน้าตาก็ น่ารักสุดๆ ชักอยากให้พระเอกมันตายคาอกละ

ขอบพระคุณที่แปลเรื่องนี้ครบ2ตอนครับ ถึงจะเคยผ่านๆมาบ้างเเล้ว เเต่มาอ่านอีกรอบก็สนุกไปอีกเเบบ

หวังว่าจะได้อ่านงานแปลต่อไปของท่านอีกนะ เเต่ก็สงสัยนะ ว่าพวกนักวาดโดจิน เขาวาดเรื่องนึง

ต่อ1 ปี เลยหรอ ผมเหงของอาจารย์ท่านี้ไม่ได้ออกมานานมากเเล้ว ของ Homunculus ก็เหมือนกัน

เรื่องใหม่ๆเงียบไปเลย -*-

ถ้าเรืองจริง ระยะยาวกินลูกแน่นอนกว่านะ  ::Shy::

(S)Kater

ขอบคุณท่านฮิปที่มาช่วยคลายสำสาปเรื่องนี้ให้ผม 55 เรื่องนี้ผมเคยแปลจากยุ่นแถมไม่รู้ว่ามีตอน1อีก
มันเละยิ่งกว่าทานุกิแปลอีกนะ 555

อ้าวเร๊อะ!ถึงว่า มีคนเม้นท์ว่าเคยอ่านมาแล้ว ไอ้ผมก็เซิร์สแล้วนะ ว่าไม่มี  ::ChuChu::
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย