ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Yuta] Tutor Sex Life #2 ติวเตอร์ ติวเซ็กซ์ #2 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 19, 2020, 06:15:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

keatmano

เรื่องก็จบแบบที่คิด ... ทั้งแม่และลูกก็แบ่งเวลากินอาจารย์ ส่วนไอ้ผู้ชายโชคดีก็สุขีปรีเปรมดิ์ไป

เป็นชีวิตที่น่าสนุกสนานและมีความสุขทั้ง 3 คน  ::HoHo::

siwapol55

ตอนเจอแม่กับพระเอกนี่ คนลูกนิ่งมาก
จากที่แล้วนึกว่าจะโวยวายใส่หนัก แต่ไม่ใช่แหะ
แต่พระเอกก็น่าจะได้คนลูกตามไป ไม่น่าพลาดได้
แล้วทั้งสามก็ใช้ชีวิตอย่างมีความสุข
ขอบคุณมากครับ
ตอนนี้เดาถูกจริงๆด้วย แต่อ่านจบก็อิจฉาพระเอกได้สาวสวย สองคนไปครอง

Darktaker

อย่างที่เคยคาดไว้ตอนที่แล้วว่าลูกสาวต้องแอบชอบติวเตอร์แน่ๆ คราวนี้คงจัดแพ็คคู่แน่นอน ดูคุณแม่สนับสนุนน่าดู ^^

สวรรค์ชัดๆ ติวเตอร์โคตรโชคดีเลย ชอบเรื่องนี้อะ อิจฉามัน

time288

จากโดจินติวเตอ กล่ยเปนสงครามแย่งผช ซะงั้น
เดาว่าจบที่ได้เยดคู่ยาวๆ

โชคดีสุดๆ ตอนแรกทำงานหาเงิน แต่ได้เมียสวยๆสองคนอีก  ::Angry::

tamaiii

ได้ทั้งสอง จัดให้หนักๆ ::Hunger::

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้เม้นท์ตอนที่ 1/ไม่ซ่อนก็ไม่เม้นท์/ไม่ได้Editหลังอ่าน/ทำผิดซ้ำครั้งที่ 3
แบนถาวร

gojira

ได้ทั้งแม่ทั้งลูกละงานนี้
งานนนี้แห้งแน่นอนไม่ได้หลับได้นอนเลยโดนทั้งแม่ทั้งลูกกวน 555

biggiggog

งานนี้ไม่น่ามีใครผิดหวัง ลองได้คุยกันแบบนี้
แต่ติวเตอร์ของเราคงต้องเหนื่อยหนักแน่ๆ
ขอบคุณครับ

trong5171

จบอย่างไร? กินทั้งแม่และลูก รวบหัวรวบหางหมดบ้านตามสูตรแน่ๆ

ก็จบอย่างที่คาดไว้เลยอะนะ แต่ลูกสาวนี่มัดผมแล้วดูดีกว่าตอนปล่อยแฮะ

birdkung

ได้กินทั้งแม่ทั้งลูกชัวร์แน่นอน แต่พระเอกนี่สิจะไหวไหม ว่าแต่เนื้อเรื่องตอนแรกก็ไม่ได้ชี้นำว่าลูกสาวจะชอบพระเอกตอนไหนเลยนี่นา แต่ได้กินทั้งสองคนแน่นอนแหละ  ::DookDig::

===========

จบแบบแฮปปี้ดี ชอบลายเส้นหน้าแม่และลูกจัง ตัวแม่ดูเซ็กซี่ ส่วนลูกดูน่ารักสมวัย เนื้อเรื่องก็พอจะเดาได้นะ ดีแล้วละที่พระเอกได้มาอยู่กับแม่และลูกเลย สบายตัวทุกวันแน่นอน
ชอบอ่านนิยายเสียว แชทเสียวแบบสมมุติเนื้อเรื่อง สนใจ PM มาหาได้เลยครับ :)

zenhyun

จากความเดิมตอนที่แล้วที่ได้เดาว่าลูกสาวต้องแอบชอบพระเอกอยู่แล้ว ก็คิดว่าจะต้องเป็นแบบนั้นแน่นอน แต่ทางฝ่ายแม่ก็ชอบพระเอกด้วยเหมือนกัน คิดว่าต่อไปนี้ทั้งคู่คงจะต้องแข่งกันครองใจพระเอกกันต่อไป ซึ่งพระเอกยังไงก็ต้องเลือกทั้งสองคนอยู่ดี จบด้วยการสวิงกันไปตลอด ฟันธง

Edit : จบแบบสมบูรณ์แบบ ทั้งสามคนก็ได้อยู่ด้วยกันอย่างมีความสุข เหนื่อยแทนพระเอก 55555

Nabisca Sathu

3p แน่นอนล่ะงานนี้ ครอบครัวบันเทิง 3คนทรีซัมสบายๆ จบแบบได้แม่กับลูกเป็นเมียแน่ๆ

ผมก็คุ้นๆว่าเคยอ่านตอน2 แต่ตอนแรกไม่คุ้น ที่แท้ ท่าน S kater แปลแค่ตอน2ตอนเดียว 555+

แต่ก็ถือว่าได้อ่านตอนแรกไปในตัวด้วย  สุขสมใจเลยได้ทั้งแม่ทั้งลูก สวยงามทั้งคู่

อ้าวเหรอ นึกว่าท่านKater แปลแค่ตอนแรกตอนเดียวซะอีก

patrict

แหม อ่อยให้จับนมขนาดนี้ไม่เอาก็บ้าแล้วค้าบพี่น้อง ที่สำคัญแม่เปิดประตูมายังมีท่าทีสนับสนุนอีกตะหาก แบบนี้มีแม่สอนลูกแน่ๆ

สุดท้ายจบแบบที่คิดจริงๆ ย้ายมาอยู่ด้วยกันได้เคลมทั้งแม่ทั้งลูก น่าอิจฉาจริงๆ

niceanglev

จะแม่จะลูกก็ผัวคนเดียวกัน ถ้าท้องนี่นับญาติไม่ถูกเลยนะครับ

edit อิจฉาวุ้ย สวยทั้งแม่ทั้งลูกแถมเปิดซิงอีกต่างหาก แบบนี้แจ่มแมวมากๆ 2สาวเอาใจสุดๆ

civil2

ดูทรงแล้ว ถึงจัดทั้งแม่ทั้งลูกก็คงไม่มีใครติดขัด สบายตัวแน่นอนพ่อพระเอก ดูแม่ลูกคู่นี้เค้าเปิดเผยกันดี จะจบลงแบบสามคนผัวเมียไหมนะเรื่องนี้ ถ้าจบแบบนั้นก็ถือว่า Happy ending ชอบฮะ

จบแบบนี้คนอ่านแฮปปี้ แต่พ่อพระเอกดูท่าจะเหนื่อย สู้ๆละกันพ่อหนุ่ม

ddcc

555555 นี่ไง https://xonly8.com/index.php?topic=202937.msg996821;topicseen#msg996821
ผมก็ว่าคุ้นๆเคยบอก kater ว่ามีตอน1 จนลืมไปแล้ว5555 แต่เอาเถอะของ kater มันcensored แต่ของท่าฮิปอันเซ็น
งั้นมาตอบคำถามกันใหม่เพราะลืมเนื้อหาไปแล้ว555 ผมว่าได้ทั้งคู่แหละ ต้องดูว่าหลังติวจบแล้วจะคบไหม หรือคบแม่ ::Horror::
โอเคได้ทั้งคู่ หลังจากนี้คงแต่งกับลูกบังหน้าแล้วเอาคู่เหมียนเดิม ::Oops::

อ่อ แบบนี้นี่เอง ขอบคุณครับ