ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tanaka-Ex] Tomatta Sekai de Majiwaru Toiki เกมรักหยุดโลก 1/5 [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 22, 2020, 06:19:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wongsakon.pomsakha-na-sak

ผมว่าจ่านะได้ทั้งอาจารย์และเพื่อนร่วมห้องแล่วล่ะมั้งงานนี้

Sunnaja

ผมชอบแนวพวกนี้มากเลยครับถึงแม้ว่าต้องคอมเม้นท์ก่อนถึงจะดูเนื้อหาได้แต่ดูแค่นี้ก็หน้าจะมันแล้วขอไปอ่านก่อนเดี่ยวว่ากันอิอิ

mummebufa

ถ้าผมหยุดเวลาได้รับรองโลกป่วนแน่นอน ล่ารานขื่อได้เลย ว่าตะไปเอาใครมั่ง
ขิาบหายเลยเสียอาวุธไปเฉยกากมากพระเอก

aexone007

เจ้าต้องต่อต้าน มิใช่เขาร่วม
   มีครั้งแรกแล้วก็ต้องมีต่อๆไป

sun_day

กำหนดเาลาไม่ได้ อยากเสี่ยงก้มา
ต่องลุ้นต่อไป ว่าจะได้หรือไม่ ::Me?::

skas999

เครื่องรางใช้ไม่ได้นี่กลายเป็นกาตูนแก๊กเลยนะ

งงนิดหน่อย โดนยึดไปอีก เอาไปใช้กับครูไหมนะ

kalampee

หยุดเวลาแบบเอาแน่เอานอนไม่ได้แบบนี้น่าลุ้น

FARM1 HGf

โอ้มาอีกเเล้วเเนวหยึดเวลา ชอบมากก

เเต่คราวหยุด 100 กว่า วิ นาทีกว่า  เร็วเกิน

เเต่ทำให้ตื่นเต้นมากขึ้น 555  พระเอกเราในที่สุดก็ตัดสินใจเเล้วว  จัดเลยๆ

ขอ อ่านก่อนนะครับ

kono

แนวหยุดเวลางี้ มันจะมีรีแอ็กชั่นนางเอกหรือเปล่าหว่า

kantap9

ห้าวจัดพ่อหนุ่มหยุดเวลาได้นานแค่ไหนยังไม่รุ้ งานนี้มีโดนจับได้แน่ๆ

นั่นไงดีนะที่เลือกทำตอนโรงเรียนเลิกไม่งั้นได้อายไปทั้งโรงเรียนแน่พ่อหนุ่มเอ้ย ตอนหน้าน่าจะโดนแกล้งคืนซะละ

suwat3648

พระเอกเข้าใจเล่นมุกเปิดกระโปรง ลุ้นว่าจะมีจับก้นไหมนะ  ::Horror::

ไม่คิดว่าพระเอกจะเอาจริง เดาข้างหน้าเลยเหรอ โหดดมากกก

kriang

มาแนวหยุดเวลา พระเอกจะสมใจหรือจะโดนจับได้นะ

โดนจับจนได้ นางเอกต้องเอาคืนแน่ๆ

Kingkong Keang

น่าจะรู้ทริกการใช้หลังๆแน่เลย
อ่าวๆเลยเถิดยัดของซะง้าน เลยโดนจับได้เลย

yoyogoza

แนวหยุดเวลา น่าสนใจครับ เดี้ยวคงใช้จนคล่อง เย ไปทั่วแน่ๆ

เกมพลิกกกกกก

Mylove1234